ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289

โชว์การเล่นโหมด Singleplayer ของ Driver San Francisco

Gameplay ใหม่ของเกมส์ Driver San Francisco

รายละเอียด : ก็ไม่มีมากมากเหรอครับ มันก็คือเกมส์ขับรถนี้แหละครับ ถ้าอยากรู้ว่าในเกมส์นี้มีอะไรซ่อนอยู่ ก็ต้องรอสัมผัสเองครับ
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Driver San Francisco: Singleplayer Demo

Driver San Francisco: Gameplay Trailer

ตัวเกมส์น่าจะวางจำหน่ายในวันที่ 26 กันยายน 2011 (ทำไมปีนี้มันมีแต่เกมส์น่าเล่น ๆ กระเป๋าเบาแน่เลยงานนี้)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    สุดยอดไปเลย

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    เกมส์ดูท่าจะสนุก แต่ไม่เอาต่อเน็ตเล่นได้ม้ายยยยยย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ผมอยากรู้มากๆ ว่าเกมส์นี้เนื้อเรื่องมันเป็นยังไง? แล้วเราขับรถไปเพื่ออะไร ? ดูเกมส์นี้มานานแล้วครับ งงมากๆ

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ภาพสวยโคตร!!!!!

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ผมเข้าใจว่าไอ้ย้ายรถเนี่ยมันคือเล่น co-op แบบคนเดียวประมาณว่า เทคทีมโดยการที่คุณบังคับเองทั้งหมดแบบนี้หรือเปล่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ภาพไม่สวยเลยงะ
    Ake Ka Nos : Battlefield 3 & Battlefield Bad Company 2

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    อยากเล่นโว๊ยย
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    2,584
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    คือ...พูดยากแฮะ เกมส์ภาคขี้เรื่องทั้งหมดจะเกิดขึ้นอยู่ในหัวของพระเอกระหว่างที่กำลังนอนพะงาบๆอยู่ในโรงบาลหลังจบเหตุการ์ภาคที่แล้ว

ไอ่ที่ย้ายรถไปๆมาๆเกมส์นี้เค้าตั้งชื่อให้ว่า Shift(มั้ง?) ถ้าจำไม่ผิดน่ะนะ = =" ก็ยังไงมันก็เป็นแค่ภายในความคิดอยู่แล้วก็เลยไม่ได้มีร่างกายเป็นหลักแหล่ง?

ยิ่งพูดเดี๋ยวจะยิ่งงงเอาเป็นว่าไปหาซื้อ PLAY ฉบับที่มีรูป PS Vita อยู่หน้าปกดูละกัน(ไม่ได้โฆษนานะ อิอิ) ^^

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ake Ka Nos อ่านกระทู้
    ของจริงภาพสวยมากครับ ได้ลองเดโมแล้ว เมืองทำดีกว่า GTA เยอะเลยล่ะ ความมีชีวิตชีวาของเมืองก็ทำออกมาดีมาก

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ake Ka Nos อ่านกระทู้
    ก็โอเคนะ ดูไม่กินสเปคมากดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เคยเล่นแต่ตอน playstation หนุกดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    ภาพนี่ มีการออกจากรถไหมอ่ะ

เหมือนภาคเก่าๆอ่ะ ออกจากรถได้หมดทุกภาคเลย ยกเว้นภาค 1 มั้ง

(ภาคใน PS2 ออกจากรถ เเล้วยิงกันได้ด้วย เหมือน GTA เลย)