ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage ลงโฆษณา JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก สเต็กลุง แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 381

Arrow [PC]Assassin's Creed Brotherhood + DLC

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท

Year : 2010(XBOX,PS3),2011(PC)
    Genre : Third-person action-adventure, open world
    Developer : Ubisoft Montreal
    Publisher : Ubisoft

Minimum Configuration:
    • Processor: Intel Core 2 Duo 1.8 GHZ or AMD Athlon X2 64 2.4GHZ
    • RAM: 1.5 GB Windows XP / 2 GB Windows Vista - Windows 7
    • Video Card: 256 MB DirectX 9.0–compliant card with Shader Model 3.0 or higher (Nvidia 7900 256 MB / ATI Radeon X1950 256 MB or better)
    • Sound Card: DirectX 9.0 –compliant sound card
    • DirectX Version: DirectX 9.0
    • DVD-ROM: DVD-ROM dual-layer drive
    • Hard Drive Space: 8 GB
    • Peripherals Supported: Keyboard, mouse, optional controller

Recommended Configuration:
    • Processor: Intel Core 2 Duo E6700 2.6 GHz or AMD Athlon 64 X2 6000+ or better
    • Video Card: GeForce 8800 GT or ATI Radeon HD 4700 or better
    • Sound: 5.1 sound card
    • Peripherals: Keyboard, mouse, joystick optional (Xbox 360 Controller for Windows recommended)

ผู้เล่นยังรับบทเป็น Ezio Auditore da Firenze ต่อสู้รับมือกับ Ceasare ผู้เป็นลูกชายของตัวร้ายจากเกมภาค 2 และเป็นนายพลควบคุมกองทัพ Papal เมื่อ Ceasare หวังล้างแค้น Ezio โดยบุกรุกเมือง Auditore และคฤหาสน์หลังโตของ Ezio และกำจัดผู้เป็นลุงของตัวละครเอก ตัวละครเอกภายในเกมมีพัฒนาการที่ดีตามประสบการณ์การเ ป็นนักลอบสังหาร ตั้งแต่การโจมตีท่าใหม่ๆและทักษะด้านปืนป่ายโลดโผน ภายในเกมมีฉากหนึ่งให้ผู้เล่นกำจัดกองทหารที่พยายามใ ช้ปืนใหญ่ยิงถล่มหมู่บ้าน ผู้เล่นจะต้องปืนหนีขึ้นหลังคาและกระโดดลงขี่ม้าเพื่ อต่อสู้ศัตรู พร้อมกับต้องหลบหนีไปตั้งหลักเมืองอื่นแทน ศัตรูภายในเกมมีอาวุธล้ำสมัยและรู้ทันมากขึ้น ทำให้การจัดการเพียงคนเดียวอาจเป็นไปได้ยาก ภาคนี้จึงมีเพื่อนฝูงที่มีอุดมการณ์เดียวกัน หวังโค่นล้มผู้ที่มีอำนาจที่คอยกดขี่ประชาชน ผู้เล่นจะได้พบกับทีมสังหารจากเมืองและทวีปต่างๆ มีอาวุธและทักษะเป็นพิเศษ สามารถเรียกใช้ทีมสังหารตามต้องการ ตามสถานการณ์อันตรายและพัฒนาตัวละครให้แข็งแกร่งมืออาชีพมากขึ้น
    จาก http://www.gamemun.com/preview/2010/...ed-brotherhood

ทุกไฟล์ที่ผมอัพ มี Recovery Record ถ้าเสียซ่อมไฟล์ได้ครับ
    (เข้าที่ตัวไฟล์ แล้วกด Alt + R)

FULL GAME

Thaicyber 7.8 GB[43 Part/190 MB]

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05 : Part 06 : Part 07
    Part 08 : Part 09 : Part 10 : Part 11 : Part 12 : Part 13 : Part 14
    Part 15 : Part 16 : Part 17 : Part 18 : Part 19 : Part 20 : Part 21
    Part 22 : Part 23 : Part 24 : Part 25 : Part 26 : Part 27 : Part 28
    Part 29 : Part 30 : Part 31 : Part 32 : Part 33 : Part 34 : Part 35
    Part 36 : Part 37 : Part 38 : Part 39 : Part 40 : Part 41 : Part 42
    Part 43

Password : MBZACB@JKG.COM

Crack & Update 1.02 : Mediafire

Cradit : www.gamehousevn.com

วิธีติดตั้ง

1. แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม WinRAR โดยให้ใส่ Password : www.gamehousevn.com
    2. แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม WinRAR อีกครั้ง
    3. รันไฟล์ ac_brotherhood_1.02_update.exe เพื่อทำการอัพเดทตัวเกมส์
    4. นำไฟล์ทั้งหมดใน Skidrow ไปวางในโฟลเดอร์ลงเกม
    5.เล่นได้แล้วครับ

DLC - Da Vinci Disappearance & 4 Armor : Click

วิธีติดตั้ง

1. แตกไฟล์ด้วย winRAR
    2. Copy ไฟล์ที่ได้ไปไว้ดังนี้
    - Win XP: C: \ Documents and Settings \ (User Name) \ Application Data \ Ubisoft \ Assassin's Creed Brotherhood \ Saves
    - Win 7: C: \ Users \ (User Name) \ Saved Games \ Assassin's Creed Brotherhood \ Saves or C: \ Users \ Assassin's Creed Brotherhood \ Saves

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    หลายพาร์ทเหลือเกิน จะพยายามโหลดครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    มาเล่นใหม่ รอ ภาคใหม่ *0* ไงก็ ขอบคุณครับ
    ---- = [ ]one kill one shot[ ] = ----

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้ไม่ได้ยังไงบอกด้วยนะครับ และช่วยบอกด้วยครับว่าเว็บที่โหลดไฟล์ไปดีไหมนะครับ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,402
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,785
    ไม่โหลดตัวเกม แต่ขอดูด DLC ไปหน่อยนะครับ
    NA'VI THE BEST OF DOTA 2

กล่าวขอบคุณ
    137
    เซฟ 100% เล่น Da Vinci Disappearance ได้ป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pet_pet123 อ่านกระทู้
    เซฟ 100% เล่น Da Vinci Disappearance ได้ป่าวครับ
    ได้ครับ มันจะเป็นภาระกิจพิเศษเพิ่มขึ้นมาครับ

กล่าวขอบคุณ
    137
    เซฟ 100% ของผมมันเล่นไม่ได้ครับมันไม่มีอะไรขึ้นมันเลย พอมีเซฟให้ผมป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pet_pet123 อ่านกระทู้
    เซฟ 100% ของผมมันเล่นไม่ได้ครับมันไม่มีอะไรขึ้นมันเลย พอมีเซฟให้ผมป่าวครับ
    มีอยู่ 2 อย่างที่ทำให้เล่นไม่ได้ คือ
    1. เซฟนี้เล่นไปแล้วเคลียแล้ว ถ้าอย่างนั้นก็จะมีให้ทำซ้ำใน Memory
    2. ลง DLC ไม่ถูก หรือไม่ตอบสนอง (อาจเกิดได้ในตัว Repack)

แต่ถ้าให้หาเซฟมาให้ผมหาได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    137
    ครับ ขอบคุณครับ ขอเซฟด้วยก็ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    137
    มันต้องมีเซฟในเกมอันเดียวหรอครับถึงจะเล่นได้ พอมีเซฟบ้างป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    137
    Da Vinci Disappearance ผมยังเล่นไม่ได้เลยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    3,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    Da Vinci Disappearance ผมยังเล่นไม่ได้เลยอ่ะ
    ผมด้วยครับ คือที่ให้มาปลดล็อกหมดครับ เเต่เข้าไปเล่น mission นี้ไม่ได้ (ยกเว้น mission templar liar 2 อันเล่นได้)

กดเข้าไปเเล้วพอเสียงคุยจบลง มันขึ้นเเต่หน้าจอขาวๆ ผมรอประมาณ 20 นาทีก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น งงครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ