ขอความช่วยเหลือด้วยครับผมไม่อยากลงวินโดวใหม่พยายามหาวิธีแก้เองแล้วผมคิดว่าติดตรงลิฟท์เเต่ลองมาสังเกตุดูดีๆแล้วเวลามันออโต้เซฟจะเด้งหลุดทันทีผมเลยลองกดเซฟก่อนมันจะออโต้มันเลยเด้งเลยแต่พอเข้าเกมใหม่ก็เริ่มมาได้ไกลนิดนึงออกจากลิฟท์ได้แล้วแต่ไม่ถึง 3นาทีก็หลุดอีกพยายามไปจนได้ยิงศัตรูตัวปังๆเด้งอีกโดยไม่ขึ้นฟ้องอะไรเลยครับผมทำให้ผมงงมากT_Tอาการของมันก็ประมาณนี้หละครับถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรเด๋วผมจะลองลงวินโดวใหม่ดูถ้าไม่ได้จะเอาคอมไปโยนลงทะเลที่บางแสน5 5 5 สเปคเครื่อง ram4gb cpu 2.60 Gh การด์จอ 9500 Gt window xp sp3 ครับ ขอความกรุณาด้วยครับ อยากเล่นมากมายครับ ขอบคุณครับ