ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794

มาร่วมโหวดนางงามประเทศที่คุณชื่นชอบ เพื่อเข้าชิงรอบรองชนะเลิศ Miss Universe 2011

มาร่วมโหวดนางงามประเทศที่คุณชื่นชอบ เพื่อเข้าชิงรอบรองชนะเลิศ Miss Universe 2011

ร่วมโหวดนางงามที่คุณชอบ เพื่อให้เขาได้ร่วมเข้ารอบชิงชนะเลิศ Miss Universe 2011
    ที่จัดที่ Sao Paolo, Brazil

โดยประเทศไทยจะถ่ายทอดสด วันที่13 กันยายน พ.ศ.2554 เวลาประมาณ 8.00 น.

ร่วมโหวตได้ที่นี่ >>http://missuniverse.com/members/contestants

ปล.ผมไม่โหวตไทยหรอก ชอบประเทศไทยของปีที่แล้วมากกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thotsawat555 : 27th August 2011 เมื่อ 20:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,568
    อยากรู้จัง อยากรู้มานานมากๆ ใครก็ได้ตอบที่ ว่า นางงามที่ประกวดๆกันอ่ะ

มีกฏว่าต้องซิงป่าว .... นางงามเขาซิงป่ะคับ

ขอโหวต Kerstin Cook จาก Switzerland ดีกว่า สวยเว่อร์ โหตวซะเลย - -"

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [::BlueFox::] : 27th August 2011 เมื่อ 20:41
    LOVE THE WAY YOU LIE!!

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    ของไทยที่ได้มาจาก miss thailand universe ใช่ปะ
    รู้สึกว่าคนที่ได้ของไทยนี่ไม่สวยตลอด -..-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,170
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    โหวต สาวเกาหลีครับ Sora Chong
    Nightwing

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ซอมบี้ยาจก
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    โหวดของไทยอยู่แล้วครับ

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [::BlueFox::] อ่านกระทู้
    อยากรู้จัง อยากรู้มานานมากๆ ใครก็ได้ตอบที่ ว่า นางงามที่ประกวดๆกันอ่ะ

มีกฏว่าต้องซิงป่าว .... นางงามเขาซิงป่ะคับ

แล้วแต่ครับ ซิงไม่ซิงก็ได้ แต่ทั้งหมดซิงทั้งนั้น เพราะอายุมากสุดของการประกวดไม่เกิน25ปีทั้งหมดครับ

ป่วนบอร์ดรุ่นที่ 2 ,, P26
    กล่าวขอบคุณ
    2,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 265
    Blog Entries
    1
    ใช่เลยครับ
    ของไทยอยู่แล้ว
    สัจจะมีแต่มิตร ชีวิตมีแต่เพื่อน จากกันไม่ลืมเลือน คำว่า "เพื่อน" ไม่มีวันตาย

Gom team
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    รักใทย โหวตใทย ครับ

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ฝรั่งหน้ามันคล้า ยๆ กันหมดอ่ะ ผมชอบไทยอ่ะ ชุดว่ายน้ำ 55