ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872

ใครโดนบ้าง callcenter กสิกรไทย

เอ่อมันมี โทรศัพท์สายหนึ่ง โทรเข้าเครื่องของเรา - -a (ไม่โชว์เบอร์ด้วย) ประมาณ 10 โมงครึ่ง และเเล้วก็กล่าวข้อความนี้
    "สวัสดีค่ะ คุณมียอดค้างชำระบัตรเครดิต ธนาคารกสิกรไทย เป็นเงิน 3x,xxx (หู้วววเป็นหมื่นเลยเรอะ) กด1 เพื่อชำระ กด 9เพื่อฟังใหม่อีกครั้ง "
    เราถึงกับหัวเราะเมื่อได้ฟังข้อความนี้ เพราะเรายังไม่มีบัตรเครดิตเลย อีกอย่างเราเพิ่งจะ 15 ยังไม่ได้ทำบัตรประชาชนและบัตรเครดิต
    ใครโดนบ้างเอ่ย โทรศัพท์เครื่องแรกของเราก็โดนหลอกซะเเล้ว หรือว่า callcenter ทวงผิดเบอร์ 5 5 5 5
    ถ้ารกบอร์ดก็ลบทิ้งซะแค่มาถาม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ซวยไป 555+

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    โดนจนเบื่อ แถมด่า พระบิดา มันไป สองที มันก็ยังเนียน เป็น Call center โถ่ บัตรเครดิต ตูไม่มีสักใบ มีแต่ บัตร ATM เงินก็มีอยู่ในนั่น ทำไมไม่หักไป โทรมาทำหอกหักอะไร

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    ผมโดน3ครั้งแล้ว ได้ยินแล้ววางสายเลย

แต่ตอนนั้นมันบอกว่า 3,800บาท

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    Blog Entries
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scapegoat_7 อ่านกระทู้
    เอ่อมันมี โทรศัพท์สายหนึ่ง โทรเข้าเครื่องของเรา - -a (ไม่โชว์เบอร์ด้วย) ประมาณ 10 โมงครึ่ง และเเล้วก็กล่าวข้อความนี้
    "สวัสดีค่ะ คุณมียอดค้างชำระบัตรเครดิต ธนาคารกสิกรไทย เป็นเงิน 3x,xxx (หู้วววเป็นหมื่นเลยเรอะ) กด1 เพื่อชำระ กด 9เพื่อฟังใหม่อีกครั้ง "
    เราถึงกับหัวเราะเมื่อได้ฟังข้อความนี้ เพราะเรายังไม่มีบัตรเครดิตเลย อีกอย่างเราเพิ่งจะ 15 ยังไม่ได้ทำบัตรประชาชนและบัตรเครดิต
    ใครโดนบ้างเอ่ย โทรศัพท์เครื่องแรกของเราก็โดนหลอกซะเเล้ว หรือว่า callcenter ทวงผิดเบอร์ 5 5 5 5
    ถ้ารกบอร์ดก็ลบทิ้งซะแค่มาถาม
    ผมก็โดนครับ หลัก 3x,xxx เหมือนกันเลย 55

ด่า****เลย555
    ชอบกินไข่เจียว

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ผมโดน แต่มันไม่บอกชื่อแบ๊ง มันบอกจะอายัดบัญชี เราก็นึกในใจ ระบบอัตโนมัติมันมีด้วยหรอวะแบบนี้ เลยถามมันไปเล่นๆธนาคารไหนวะ มันดันตอบ ผมเลยบอก "อ๋อ อายัดไปเถอะ ผมไม่มีบัญชีธนาคารคุณ"

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    มันให้กด 1 ผมกด 5 มันทำรายการต่อได้!!!!
    Only one thing I want.

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    พวกนี้นับวันยิ่งเพิ่มขึ้นนะเนี่ย

... " JOKERGAMETH " ...

TeamKakKak@JKG
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,240
    1
    ผม ม.2 แต่มีบัตรเดบิต+บัญชี(อายุพึ่ง 14 นะ)แต่ผมใช้ชื่อพ่อเปิดบัญชี แต่ผมเป็นคนใช้งานทั้งหมด

ร้านรับจ้างสารพัด
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    5
    พวกมิจฉาชีพครับ ผมก็เคยโดน เมื่อ2ปีที่แล้ว ตอนม.1 .....

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    555 แม่ผมเคยโดน แต่แบบ โทรมา ครับไม่ใช้ เสียงอัตโนมัต บอกว่าค้างชำละไรสักอย่าง แม่ผมเลยบอกไปว่า อ้าวประเทศไทยเขาให้คนต่าวด้าวมีบัตรเครดิสตั้งแต่เมื่อไร 55+

ซอมบี้ยาจก
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    อยากโดนมั้งอะ จะลองกวน TEEN มันดู

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutyoyo456 อ่านกระทู้
    อยากโดนมั้งอะ จะลองกวน TEEN มันดู
    คิดเหมือนผม อะ

ป่วนบอร์ดรุ่นที่ 2 ,, P26
    กล่าวขอบคุณ
    2,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 265
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutyoyo456 อ่านกระทู้
    จะเอาให้หนำใจเลย ละครับ
    สัจจะมีแต่มิตร ชีวิตมีแต่เพื่อน จากกันไม่ลืมเลือน คำว่า "เพื่อน" ไม่มีวันตาย