ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 581

Lightbulb ผู้ชายที่เจาะหูคือกระเทย ตุ๊ด แต๋วเหรอ

เพิ่งซื้อมาใส่ แม่ก็บอกอย่างนั้น เราก็ไม่ได้สนใจ พี่ข้างบ้านผู้หญิงก็บอกอีก T_T

ชักเริ่มอยากจะเอาออกแล้ว
    นานแสนนานก็จะรักเพียงคุณ ก็จะรักแค่คุณ และจะมีแค่คุณคนเดียว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ออกแนวเด็กแกงค์ สำหรับผม
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    แล้วแต่จะคิดครับ แต่ถ้าจะว่าเป็นตุ๊ดเป็นแต๋ว(แต่ที่จริงเป็น ผช) ตรงนั้นมันอาจจะอยู่ที่ บุคคลิกแล้วล่ะ ถ้าคิดว่าใส่แล้วดูดีก็ใส่ครับ แต่ถ้าดูแล้วใส่แล้วดูไม่ดีก็เอาออกเถอะครับ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    เจาะหูแบบ เท่ห์ๆ ให้เจาะข้างซ้ายข้างเดียว(ไม่แนะนำให้เจาะเพราะความเท่ห์จะหายไปตามกาลเวลา)

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ไม่หรอกครับ ผมว่ามันเป็นศิลป์ของร่างกายเรา

หูผม ข้างซ้าย 4 รู ขวา 1 รู เคยเจาะปาก 1 รู โดนต่อยตอนที่แผลยังไม่หาย ตอนนี้รูตันแล้วครับ

ตอนนี้ผมใส่แค่ หูซ้ายข้างเดียวครับ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    คนจะตุ๊ดตุ๊ดที่ใจใช่เจาะหู สำหรับผมว่าไม่เกี่ยวครับแต่บางคนที่เป็นแล้วเจาะนี้ก็มีเยอะแยะครับ
    ส่วนตัวผมไม่เจาะน่ะยายผมบอกว่าสมัยเมื่อก่อนพวกเจาะหูเนี้ยพวกชาว พม่า ทั้งนั้นเพราะเขาจะเจาะหูกันสำหรับเด็กผู้ชาย ผมเลยไม่กล้าเจาะกลัวเป็นเด็กพม่า

ป.ล. เรื่องจริงนะครับที่เด็กพม่าเขาจะเจาะหูอะ แต่มันไม่เกี่ยวหรอกว่าเจาะแล้วจะเป็นเด็กพม่าเขาแค่เปรียบเฉยๆ (ไม่ได้อยากจะก่อดร่าม่าแต่ใดๆนะครับผม)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไม่เกี่ยวหรอกครับ ผมก็ใส่ หูข้างซ้าย
    ปล. ของแบบนี้อยู่ที่ตัวเราครับ ถ้าใส่แล้วชอบก็ใส่อย่าไปแคร์ปากคนอื่นครับ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ไม่เกี่ยวกันครับ

นั่นมันความคิดโบราณ

คนเฒ่าคนแก่ก็มองกันอย่างนั้น ขนาดเพื่อนผมใส่เดฟมาบ้าน ย่าผมยังว่า ตุ๊ดเลย เพราะเมื่อก่อนผู้หญิงจะใส่เดฟครับ

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    คนสมัยรุ่นเก่าเค้าจะว่างั้น แต่เด็กสมัยใหม่จะมองเป็นแฟชั่น เพราะงั้นใส่ไปเถอะ เค้าก็ใส่กันเกลื่อนเมือง
    [>• ASUS FOREVER •<]

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    ไม่เกี่ยวครับ (แต่ผมไม่จาะ) มีหลายคนว่าเป็นตุ๊ดนะถ้าเจาะหู (ซึ่งในห้องผมผู้ชายไม่เจาะมีแต่ตุ๊ดที่เจาะ)
    สุดท้ายก็แล้วแต่ท่านละครับ ถ้าท่านไม่เป็นก็ไม่เห็นเป็นไรนี่นา.....

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ผมว่าผู้ชายเจาะหูมันไม่ดูตุ๊ดสักนิดเลยนะผมว่าทำให้ดูโหดสะด้วยซ้ำ
    ปล.ขึ้นอยู่กับหน้าตาด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    สำหรับผมมันเหมือน ทำร้ายร่างกายตัวเองสะมากกว่า เจาะไป พอจะหางานดีๆทำก็หาไม่ได้ อืก เหอะ

!! ผู้อยู่เหนือกฏ !!
    กล่าวขอบคุณ
    276
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,764

เจาะแบบนี้สิครับ ไม่เหมือนตุ๊ดแน่นอน !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RapG-unit อ่านกระทู้
    นี้มันระเบิดหูแล้วครับท่าน

นั่นล่ะครับ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zabaha12 : 13th January 2013 เมื่อ 05:39
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมก็เจาะ งั้นผมเป็นตุ้ดสินะ

ใครว่าตุ้ด ผมจะไปทืบถึงบ้าน

เลือดนักเลงยังอยู่นะ เจอกันเลยหน้า โรงพัก

งานนี้แววูฟหมาป่ารอวันหอน เข้าใจป่ะ เข้าใจป่ะ !

ผมรู้นะทุกคนอยากเป็นเบอร์ 1

ปล. ล้อเล่นนะครับ ผมก็เจาะนานแล้ว แต่ถอดไปนานแล้วครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    แต่ผมอะ ด็อกวูฟนะ หมาหลอนหอนไม่เป็น เจอได้นะครัล แหม่ 55555555555555+
    555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 12th January 2013 เมื่อ 21:19

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    เพื่อนเกย์ผมเจาะ 12 รูปครับ หูซ้าย 5 หูขวา 7 มันน่าจะตัดหูทิ้งไปเลย - -

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ผมก็เจาะ งั้นผมเป็นตุ้ดสินะ

ใครว่าตุ้ด ผมจะไปทืบถึงบ้าน

เลือดนักเลงยังอยู่นะ เจอกันเลยหน้า โรงพัก

งานนี้แววูฟหมาป่ารอวันหอน เข้าใจป่ะ เข้าใจป่ะ !

ผมรู้นะทุกคนอยากเป็นเบอร์ 1

ปล. ล้อเล่นนะครับ ผมก็เจาะนานแล้ว แต่ถอดไปนานแล้วครับ ^^
    แต่ผมอะ ด็อกวูฟนะ หมาหลอนหอนไม่เป็น เจอได้นะครัล แหม่ 55555555555555+

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    มันก็ไม่เกี่ยวหรอกครับ ที่เค้าบอกแบบนั้ก็เพราะว่า อยากให้เราอยู่ในโอวามของเค้าเท่านั้นแหละครับ มันเป็นแฟชั่นครับไม่ต้องคิดมาก ตุ๊ดไม่ตุ๊ดอยู่ที่คุณครับ ไม่ใช่ร่างกาย

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zabaha12 อ่านกระทู้

เจาะแบบนี้สิครับ ไม่เหมือนตุ๊ดแน่นอน !
    นี้มันระเบิดหูแล้วครับท่าน
    [TH]<แทนครับ>({BC}

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ไม่เกี่ยวครับ เจาะหูต้องเป็นตุ๊ดเป็นเกย์ หรือ แล้วถ้าสมมุติ คนที่เค้าเป็นเกย์เป็นตุ๊ด แต่เค้าไม่เจาะหู เค้าก็ไม่ใช่เกย์ไม่ใช่ตุ๊ดหละสิครับ

ผมว่าน่าจะเป็นการแซวๆเล่นของญาติพี่น้องเสียมากกว่านะครับ เพราะตอนผมตัดผมรองทรงตํ่า อาผมก็บอกว่าหน้าตาผมเหมือนสายัน เห้ยพูดมาได้ หน้าตาเราออกจะคล้ายๆนิชคุณ ผิ้ววว

เผ่นนนนนนนนนนนนนน
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    อยู่ที่ตัวเราครับ :') ผมเจาะหูซ้าย 2 รู

Anime is Life <3 <3
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    พี่เพื่อนผมเจาะหูครับ แต่ผมว่าก็เป็นผู้ชายน่ะสำหรับผม ผมดูที่การกระทำมากกว่าครับ ว่าแสดงออกอย่างไรครับ

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    แหม่ เพิ่งไปเจาะข้างซ้ายมา เมื่อวันก่อนเอง -__-

น้องมอย
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 431
    ผู้ชายเจาะหูก็แค่กุ๊ยดีๆนี่เอง

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    ผมก็เจาะใส่จิวแบบท่าน ballba เลย หน้าดูโหดไปหน่อยเลยเอาออกและปล่อยตัน รอเจาะใหม่อยู่จะใส่พลอยและ ดูมีฐานะหน่อย

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผู้ชายเจาะหูก็แค่กุ๊ยดีๆนี่เอง
    พูดแบบนี้ก็ไม่ถูกนะ คนที่ไม่เจาะหูเป็นกุ๊ยเยอะแยะไป จะกุ๊ยไม่กุ๊ยมันอยู่ที่คนมากกว่าไม่เกี่ยวกันเลยว่าเจาะไม่เจาะ พวกดารานักร้องเจาะหูเจาะลิ้นเยอะแยะไม่เห็นเขาจะทำตัวเป็นกุ๊ยเลย

สำหรับ จขกท. ไส่แล้วเข้ากะหน้าเราก็โอนะ สมัยก่อนสิบ-ยี่สิบปีที่แล้วนี่มีแต่เกย์ที่เจาะ แต่ตอนนี้มันเป็นแฟร์ชั่นเท่ๆช่วงวัยรุ่นจะเจาะกันเยอะแต่พอเลยไปวัยทำงานจะไม่ค่อยมีเท่าไหร่

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: