ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851

Unhappy Restore และติดตั้งเกมส์ไม่ได้(Steam)

ตามภาพเลยครับ ก่อนหน้านี้ เมื่อตอนหัวค่ำยัง Restore ได้อยู่แลย ตอนนี้มันทำไม่ได้ เลยจะดาวน์โหลดไหม่แต่ก็ขึ้นแบบเดิมครับ
    ใครเคยเจอปัญหานี้มั่งครับแล้วมีวิธีแก้ใหม ?[เป็นเฉพาะ GTA IV]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Silenthi11 : 13th January 2013 เมื่อ 21:47

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    โดนล็อกโซนเข้าเเล้วไง (โดน steam จับได้ว่าเป็นของที่โดนเเบนของประเทศเรา)
    ปล. ผมไม่เคยโดนนะ เพราะผมก็มี GTA IV complete pack กเหมือนกันเเต่ไม่โดน
    ปลอีก. รอให้คนที่รู้กว่าผมมาชั้เเจงเเล้วกันครับไม่เเน่ใจคือกัน ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hot0892832683 อ่านกระทู้
    โดนล็อกโซนเข้าเเล้วไง (โดน steam จับได้ว่าเป็นของที่โดนเเบนของประเทศเรา)
    ปล. ผมไม่เคยโดนนะ เพราะผมก็มี GTA IV complete pack กเหมือนกันเเต่ไม่โดน
    ปลอีก. รอให้คนที่รู้กว่าผมมาชั้เเจงเเล้วกันครับไม่เเน่ใจคือกัน ^ ^
    ผมทำได้ละครับโดยการลบสตีมลงไหม่พร้อมกับเกมส์ที่โหลดไว้หายหมดเลยต้องโหลดไหม่อีก T_T

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Silenthi11 อ่านกระทู้
    ผมทำได้ละครับโดยการลบสตีมลงไหม่พร้อมกับเกมส์ที่โหลดไว้หายหมดเลยต้องโหลดไหม่อีก T_T
    ok ครับ ^ ^ ว่างๆ มา free mode กันได้นะครับ
    เเอดชื่อ steam มาในลายเซ็นเลยครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hot0892832683 อ่านกระทู้
    ok ครับ ^ ^ ว่างๆ มา free mode กันได้นะครับ
    เเอดชื่อ steam มาในลายเซ็นเลยครับ ^ ^
    @ไปแล้วเน้อ ชื่อตามเม็มเลย