ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 343

[1-Part SaveUFile] BLOOD BOWL: LEGENDARY EDITION

Release date: 28 Oct 2010
    Genre: Strategy/ Sport Simulation
    Developer: Cyanide Studio
    Publisher: Focus Home Interactive

Blood Bowl ที่ได้แรงบันดาลใจมาจากโลกแฟนตาซีของ Warhammer เป็นเกมที่ผสมผสานการวางแผนและเกมกีฬาได้อย่างสุดโต่ง
    Legendary Edition ประกอบไปด้วย เผ่าที่คุณสามารถเล่นได้ 20 เผ่า ประกอบไปด้วย 11 เผ่าใหม่ทั้งหมด แต่ละเผ่า จะมีสไตล์การเล่นที่แตกต่างกันออกไป สร้างทีมเพื่อเข้าแข่งขัน ฝึกซ้อมและซื้ออุปกรณ์ ใช้ความโหดเอาชนะ พัฒนาทักษะผู้เล่นของคุณเพื่อทำให้พวกเขาเป็นผู้เล่น Blood Bowl อย่างแท้จริง
    นี่คือกีฬามหาโหดที่ไร้ข้อจำกัด แม้ว่ากลยุทธ์จะเป็นหนทางที่คุณชอบใช้ แต่คุณก็สามารถเลือกกระทำการแบบอื่นๆ ได้ อย่างเช่น การติดสินบนกรรมการ ทำลายคาถาหรือใช้อาวุธแบบผิดกฏ
    นอกจากนี้ Blood Bowl Legendary Edition ยังมีสนามแข่งใหม่และโหมดเกมใหม่อย่างเช่นโหมด Story ในเกมคุณจะได้รู้ต้นกำเนิดของ Blood Bowl และเล่นแมทช์ในตำนานในสนามแข่งที่น่าตื่นตาตื่นใจที่สุด

Operating system: Windows XP (SP 2)/ Vista / 7
    Processor: Intel Pentium 2.4GHz / AthlonXP 2400 +
    Memory: 1 GB
    Video Card: 256 MB compatible with DirectX 9.0
    Hard disk: 4 GB

SaveUFile 1 Part

ตอนเข้าเกมถ้าถามหา Key อะไรซํกอย่างใส่ไป TRIVIUM2010-THETA-1W264ECE6

---------------------------------------------

เป็นกำลังใจให้คนอัพโหลด
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CoinManX : 13th September 2012 เมื่อ 00:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เป็นเกมแนววางแผนใช่มั้ยครับ เหมือนเคยเห็น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    น่าจะเป็นแนวกีฬาหลุดโลก.........

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poop_pup อ่านกระทู้
    เป็นเกมแนววางแผนใช่มั้ยครับ เหมือนเคยเห็น
    ประมาณนั้นครับลองหา Gameplay ใน Youtube ดู

ปล.ดันทีนึงครับ ^^

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    ขอบ คุนครับ กำลัง อยากเล่น อยู่ พอดี เลยครับ กำลัง จะหาเกม นุกเเบบนี้ มานาน เเล้ว เจอเเบบนี้ ก็ ขอบคุณครับ !!