ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649

Galaxy Mini ต่อ USB ไม่เข้าครับ

ลง Samsung Kies แล้ว ก็ยังต่อไม่เข้าเหมือนเดิมอ่ะครับ
    มีใครรู้บ้างว่าเป็นเพราะอะไร

ถ้ามีวิธีแก้ ขอแบบละเอียดเลยนะครับ
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

นานๆเข้าที
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,121
    ตั้งค่า ครับให้ การเสียบ USB = เข้าไปที่ น้อง Kie จ้ะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,450
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artzaok อ่านกระทู้
    ตั้งค่า ครับให้ การเสียบ USB = เข้าไปที่ น้อง Kie จ้ะ
    ทำยังไงเหรอครับ ขอแบบละเอียดเลยครับ ^^
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ของผมใช้วิธีนี้ครับ ติดตั้งโปรแกรม Samsung Kies

เสร็จแล้วเสียบ USB เข้าไป มาดูที่ โทรศัพท์จะขึ้นเตือนว่ากำลังเสียบ USB ให้กดที่ปุ่มเชื่อมต่อกับคอม ไรนี่ละครับ

แล้วในคอมก็จะโชวไดร์ เมม โทรศัพท์ของเราเลยครับ ^ ^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,450
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iceman อ่านกระทู้
    ของผมใช้วิธีนี้ครับ ติดตั้งโปรแกรม Samsung Kies

เสร็จแล้วเสียบ USB เข้าไป มาดูที่ โทรศัพท์จะขึ้นเตือนว่ากำลังเสียบ USB ให้กดที่ปุ่มเชื่อมต่อกับคอม ไรนี่ละครับ

แล้วในคอมก็จะโชวไดร์ เมม โทรศัพท์ของเราเลยครับ ^ ^
    ของผมที่โทรศัพท์มันไม่ขึ้นอะไรเลยครับ ต้องไปตั้งค่าอะไรในไหนหรือเปล่าครับ ของผมมันขึ้นแค่กำลังชาร์จ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อย่างแรกต้องลงโปรแกรมที่มันแถมมาในแผ่นกับกล่องก่อนอะครับ

ถ้ายังไม่ได้ให้ไปที่ ตั้งค่า > การเชื่อมต่อไร้สายและเครือข่าย > การเชื่อมโยงเครือข่ายและฮอตสปอตแบบพกพา แล้วกดที่ การผูกล่าม USB ตอนกำลังต่อ USB กับคอมอยู่อะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,450
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iceman อ่านกระทู้
    อย่างแรกต้องลงโปรแกรมที่มันแถมมาในแผ่นกับกล่องก่อนอะครับ

ถ้ายังไม่ได้ให้ไปที่ ตั้งค่า > การเชื่อมต่อไร้สายและเครือข่าย > การเชื่อมโยงเครือข่ายและฮอตสปอตแบบพกพา แล้วกดที่ การผูกล่าม USB ตอนกำลังต่อ USB กับคอมอยู่อะครับ
    พอทำแล้วก็รออยู่นานมากเลยครับ มันเชื่อมต่อไม่เสร็จซักที