ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1

,, รบกวนผู้รู้ทีครับ เกี่ยวกับ Google Chrome ' =o=

คือ ที่ผ่านมา ผมใช้ FireFox มาตลอดเลยหน้ะครับ

ตอนนี้นึกคึก ยังไงไม่รู้ อยากจะใช้ Google Chrome

แล้วช่วงก่อนโน้น การเปลี่ยน Theme ให้ Google Chrome มันก็แสนง่ายดาย

แต่ตอนนี้ ผมจะเข้าไปเปลี่ยน Theme มันไม่มีให้ Install ซะแล้วอ่ะครับ =o= มันกลายเป็น " เพิ่มลงใน Chrome "

ซึ่งผมมึนตึบเลย พอกดเพิ่มมันก็ไม่เกิดอะไรขึ้น ยังไงก็รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ว่าเราจะเปลี่ยน Theme Google Chrome ยังไง ! T T ผมไม่รู้ว่า Theme มันอยู่ไหน

,,, ยังไงก็รบกวนด้วยครับ ! T T

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    4
    ผมก็ไม่ใช่ผู้รู้อะไรหรอกนะ แต่ว่าลองหาแล้วไปเจอมาครับผม ตามนี้เลยครับ

BROOMMMMMM!!!

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงัยใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    เมื่อก่อนใช้ ก็เปลี่ยน Theam ง่ายๆ

ตอนนี้ไม่รู้ เปลี่ยนยังไง ไม่ได้เล่น ของพิมพ์ Theme Google Chorm ดู ใน Google

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moss2u4u02 อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่ใช่ผู้รู้อะไรหรอกนะ แต่ว่าลองหาแล้วไปเจอมาครับผม ตามนี้เลยครับ

BROOMMMMMM!!!
    ' ครับ ขอบคุณมากครับ แต่เมื่อคืนผมลงทำตามนี้ ก็ยังไม่ได้เลย ! T T เวนกำแท้ๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 17499 อ่านกระทู้
    เมื่อก่อนใช้ ก็เปลี่ยน Theam ง่ายๆ

ตอนนี้ไม่รู้ เปลี่ยนยังไง ไม่ได้เล่น ของพิมพ์ Theme Google Chorm ดู ใน Google
    พยายามหาหลายทางแล้วครับ ! T^T' ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papangkron อ่านกระทู้
    ของผมพอกดเพิ่มปุ๊ปมันก็เปลี่ยนเลยนะครับ แต่มันเสียตรงไม่รู้ไปเปลี่ยนกลับที่ไหน = =
    อ่า ,, ทำไมของผมมันไม่เป็นแบบนั้นกันนะ ! T T

ของผมมันบอก " เพิ่มลงใน Chrome " แล้วมันไปอยู่ที่ไหนก๊านนนนนนนน T^T

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redfoottttt อ่านกระทู้
    ไปที่"ตัวเลือก" หรือถ้า Chrome เปน Eng ก็ (Option) >>>> จากนั้นไปที่รายการส่วนตัว (Personal)>>>> จะเห็นหัวข้อ"ธีม"(Theme) ครับ

ปล. Chrome ที่ผมใช้เป็น Ver. ใหม่ล่าสุดครับ
    อ่า . . . นั้นหล่ะครับ ผมก็ทำตามนั้น พอเข้าไปดูมันก็มีลิ้งค์ให้ไปเลือก ธีม ! T T

พอกดเลือก ก็เจอ " เพิ่มลงใน Chrome " กดเพิ่มเข้าไปก็ไม่มีไรเกิดขั้นเลยครับ ! T ^ T

แต่ยังไงก็ ขอบคุณมากๆครับ สำหรับคำแนะนำ ! T T

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moss2u4u02 อ่านกระทู้
    ครับ แล้วเจ้าของกระทู้ใช้ version ล่าสุดหริอเปล่าครับ

ลองใช้วิธีแก้ปัญหาสุดคลาสสิกดูครับ โหลดแล้วลงใหม่ดูครับ
    ปล.โหลดจาก web หลักมันนะครับ

ครับ ส่วนตัวผมใช้ Version 13.0.782.215 เป็นเวอร์ชั่นอันเดียวก่ะร้านเกมส์ป้าผม ผมลองไปร้านเกมส์ป้าผม มันก็ใช้ Theme ได้น๊ะครับ

แล้ว Version 13.0.782.215 ผมก็คิดว่านะจะใหม่แล้วน้า ! T T'

ผมทั้งลบแล้วลงใหม่ หลายครั้งแล้วน๊ะครับ ส่วนวิธีลงก็ กดลง Auto จาก Web และโหลดตัว Install ก็ไม่ได้อยู่ดีครับ สงสัยผมไม่มีบุญ T^T' ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำแนะนำ T T'

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lonely_Knight อ่านกระทู้
    กดติดตั้งหรือเพิ่มลงในโครมแล้วรอสักแป๊ปนึงครับ มันจะโหลดธีมให้ มันจะขึ้นเหมือนตรงหน้าต่างดาวโหลดอะครับ

ผมก็เป็นครับ ต้องรอแป๊ปนึง ตอนแรกผมกดไปก็งงว่าทำไมมันไม่เปลี่ยนปุ๊ปเหมือนแต่ก่อน
    ครับ ผมก็กด " เพิ่มลงใน Chrome " แล้วก็รอ มันก็ไม่มี แท๊ปดาวโหลด ขึ้นมาเลยครับ = ='

แท๊บดาวโหลดนี้หมายถึงที่มันจะแสดงขึ้นข้างล้างของ เบาเซอร์ ใช่มั้ยอ่ะครับ ถ้าหมายถึงอันนั้นมันก็ไม่ขึ้นมาจริงๆครับ แต่เวลาโหลดเพลง มันก็ขึ้นนะครับ ! T T"

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assist05 อ่านกระทู้
    ถ้าไม่ได้ ลองลงใหม่ดูครับ เวอร์ชั่นอาจเก่ากว่าหรือตัวโปรแกรมผิดพลาด(แต่ใช้ได้ ผมเคยเป็น)

หรือไม่ก็ รอหน่อยครับ มัรจะโหลด แล้วติดตั้งเอง
    ครับ เวอร์ชั่นผมน่าจะใหม่แล้วน้าครับ ! T T' ลงใหม่ได้ประมาณ 5 - 6 รอบก็ยังไม่มีอะไรเปลี่ยนแล้วเลยครับ

ส่วนรอติดตั้งก็รอตั้งนานแล้วครับ แต่ก็เหมือนที่กล่าวไว้ด่านบน มันไม่แสดงการดาวโหลดเลยครับ ! T^T'

หรือว่าจะเป็นที่ WinDows กันเน๊าะครับ ! T T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mid-NighAngel : 29th August 2011 เมื่อ 20:54

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ของผมพอกดเพิ่มปุ๊ปมันก็เปลี่ยนเลยนะครับ แต่มันเสียตรงไม่รู้ไปเปลี่ยนกลับที่ไหน = =

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    ไปที่"ตัวเลือก" หรือถ้า Chrome เปน Eng ก็ (Option) >>>> จากนั้นไปที่รายการส่วนตัว (Personal)>>>> จะเห็นหัวข้อ"ธีม"(Theme) ครับ

ปล. Chrome ที่ผมใช้เป็น Ver. ใหม่ล่าสุดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redfoottttt : 28th August 2011 เมื่อ 10:04

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redfoottttt อ่านกระทู้

ครับ แล้วเจ้าของกระทู้ใช้ version ล่าสุดหริอเปล่าครับ

ลองใช้วิธีแก้ปัญหาสุดคลาสสิกดูครับ โหลดแล้วลงใหม่ดูครับ
    ปล.โหลดจาก web หลักมันนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    กดติดตั้งหรือเพิ่มลงในโครมแล้วรอสักแป๊ปนึงครับ มันจะโหลดธีมให้ มันจะขึ้นเหมือนตรงหน้าต่างดาวโหลดอะครับ

ผมก็เป็นครับ ต้องรอแป๊ปนึง ตอนแรกผมกดไปก็งงว่าทำไมมันไม่เปลี่ยนปุ๊ปเหมือนแต่ก่อน

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    ถ้าไม่ได้ ลองลงใหม่ดูครับ เวอร์ชั่นอาจเก่ากว่าหรือตัวโปรแกรมผิดพลาด(แต่ใช้ได้ ผมเคยเป็น)

หรือไม่ก็ รอหน่อยครับ มัรจะโหลด แล้วติดตั้งเอง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    งั้น ลองลบ Cookie, History ฯลฯ ของ Browser ให้หมด(อาจจะหมายถึงการใช้ Disk Cleaner) แล้วลอง ติดตั้ง Theme ใหม่อีกครังนะครับ

ถ้ายังไม่ได้ อาจจะโดน Virus หรือไม่ก็ คอมคุณมีปํญหาซะแล้วล่ะครับ (ทำใจ)

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    2
    ลบโครมออกลงใหม่ดูรึยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chikuva อ่านกระทู้
    ลบโครมออกลงใหม่ดูรึยังครับ
    ผมก็ว่าจะให้ลองแบบนี้หล่ะ
    >>>>>-------------------<<<<<

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    เศษฐกิจพอเพียง Firefox เดิมๆไม่มีปัญหาอะไรทั้งนั้น

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    ผมใช้ Google Chrome ไม่มีปัญหา และผมว่ามันเร็วที่สุดใน Web browser ที่ผมเคยใช้มา (ไม่ถูกกับ Fire fox)