ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% ลงโฆษณา skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 71

Cool Extreme Karaoke 2013 ใหม่ล่าสุด พร้อมเพลงใหม่เจ๋งๆ ต้อนรับปีใหม่ 2556 [แก้ลิ้งค์แล้ว]

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    ใหม่ล่าสุด!! Extreme Karaoke 2013 ต้อนรับเทศกาลปีใหม่ 2556

พร้อมด้วย Soundfont เสียงระดับเทพ 2 ตัวเน้นๆ

Extreme Karaoke 2013

โปรแกรม Extreme Karaoke ตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบัน ธันวาคม 2555 ตัวเต็มไม่ต้องแครก แตกไฟล์แล้วสามารถเล่นได้เลย อัดแน่นไปด้วยเพลงเกือบ 40,000 เพลง เอาไว้เปิดร้องในช่างเทศกาลปีใหม่ 2556 ที่จะมาถึงนี้ สามารถเอาไปออกงานต่างๆ ได้เลย พร้อมด้วย Soundfont เสียงสมจริงและเสียงเล่นสดระดับเทพๆ 2 ตัว เสียงดีๆ หนักๆ แน่นๆ ให้เลือกใช้ได้ตามชอบ และมีวิธีการตั้งค่า Soundfont ให้เสียงดี และ วิธีอัพเดท MIDI เพลงใหม่ๆ บอกข้างใน โหลดแล้วรับรองคุ้มค่าแน่นอน..!!

โหลดมาแล้วให้เข้าโปรแกรมจากไอคอน KaraPlayer_SF_VST และปรับตั้งค่า SoundFont ตามวิธีการตามไฟล์ข้างในที่ดาวน์โหลดมาเลยครับ

DOWNLOAD 1 LINK เต็มสปีด 670 MB * แก้ไขลิ้งค์แล้ว

http://adf.ly/HlK8X

CREDIT & PASSWORD : Patiphanzz
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yunjaeked : 25th January 2013 เมื่อ 22:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบจัยมากๆๆสุดหล่อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณมากๆๆครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,602
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    เป็นตัวติดตั้งหรือเปล่าเอ๋ย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    337
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ห่าเอ้ย.. มาช้าไป โหลดไม่ได้แย้ว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phitsa อ่านกระทู้
    ห่าเอ้ย.. มาช้าไป โหลดไม่ได้แย้ว
    http://adf.ly/Gbasg

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณมากครับ เอสไว้ซ้อมออกงาน (ฮา)

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากๆครับ.......แต่

มันใช้กับวินโดว์8ไม่ได้อ่ะครับใครรู้บอกทีนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ใช้ได้ ขอบคุณครับ

[/

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    แก้ลิ้งค์แล้วจ้า เหมือนลิ้งค์ bc.vc เซิฟมันจะเน่า เอาออกแล้วเน้อ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เจ๋งมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก