ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    905
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ขอบคุณมากๆๆๆเลยนะครับ ยืนยันว่า REPACK BLACKBOX ลงได้เล่นได้ 100% ครับ อิอิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากมายครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 18
    ขอบคุณครับ เล่นได้ครับ แต่ว่ามีปัญหาใหญ่
    คือมันบอกว่าเซฟเกมไม่ได้ (saving failed)
    ถ้าออกเกมแล้วเข้าเซฟที่เล่นไป มันจะเข้าที่ตรง misson ไม่ได้ครับ
    คือบังคับให้เรา new game อย่างเดียวเลย จะแก้ยังไงดีครับ
    ผมโหลดตัว REPACK R.G. Catalyst มานะครับ

nakhon si thammarat , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    จขกท. ครับพอดีผมโหลดแบบREPACK R.G. Catalyst เล่นไปถ้าจำไม่ผิดมิสชั้นที่ 16 อะครับมันมีให้ขึ้นลิฟไป ปกติที่ดูในยูทูปแล้วขึ่นลิฟมันจะเจอกับเวอจิน
    แต่ของผมมันดันค้างอยู่ในลิฟอะครับเหมือนกับเนื่้้อเรื่องมันไม่เดินต่ออะครับ รีด่านใหม่ ออกเกมเข้าใหม่ แล้วก็ยังไม่ได้ครับ ไปถามผู้รู้มาเข้าบอกว่าให้โหลดแคลกอะครับ
    พอจะมีแครกที่บอกไว้ป่าวครับ ? อยากเล้นต่อมากมันค้างคาใจอยู่ TT
    นาทีที่ 6.10 ครับผม
    http://www.youtube.com/watch?v=XM8i4TNYlWQ
    Cpu : Intel Core i7 4770k Mainboard : ASUS H87M-PRO
    Vga : ASUS GTX 650 DirectCU OC Ram: Kingston Hyper-X 8GB Psu : Itsonas winner 750w

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 18
    ขอโทษนะครับ คนอื่นๆ เวลาออกเกมไปแล้ว ถ้าต้องการกลับมาเล่นเซฟเก่าต้องทำยังไงกันครับ ตอนนี้มันเข้าได้แต่ "new game" ใหม่ตลอดเลย

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ยืนยัน นอนยัน กระโดดยัน ตีลังกายัน ไปเลย!!!!!!!!เล่นได้ 10000000000000000000 เปอร์เซ็นครับ
    เกมส์นี้สนุกมากมายเหมือนเดิมๆครับเดินหน้าเเล้วฆ่า!!!!มันส์
    ผมโหลด FULL RELOADED เล่นได้ ลงก็ง่ายมากครับ crack ก็มีอยู่เรียบร้อย เล่นได้ฉะบายบรื๊อๆๆ
    ปล.ไม่มีภาพมาให้นะครับถ่ายไม่เป็น 55+ แต่เล่นได้แน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ปรับจอยยังไงครับ มั่วมากเลย ช่วยบอกทีครับจะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาย

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358
    เพิ่ม REPACK + 3DLC R.G. Catalyst

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    (ตัวเกม + 3 DLC +Update1)

DLC ประกอบด้วย
    Custome Pack | Super Dante
    Bloody Palace Mode
    Weapon Bundle DLC Pack: Bone Pack, Gold Pack, Samurai Pack
    ลง full unlocke ไปแล้วโหลด เพิ่มยังไงครับอัพแยกให้หน่อยได้มั้ยครับ

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    2
    เงียบเบย
    อ่ะ สงสัยๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมโหลดแบบreloaded มาอะคับ แล้วlightingมันขึ้นwrong password or corrupted file อะคับ จะทำยังไงหรอ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมหา Crackไม่เจอ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใช้จอย ps3 เล่นไม่ได้ เด้งออก ตลอด stop อะไรประมาณเนี้ย ขอวิธีแก้ไข้ด้วนครับ win7 64bit

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ง่า ทำไมผมกดลิ้งค์ดาวโหลดแล้วกด Skip ที่มุมขวาบนมันโหลดไม่ได้ทั้งนั้นเลยอ่ะ คลิกแล้วค้างซักพักแล้วค่อยขึ้นดาวโหลดแฟ้มแต่พอกดยืนยันดาวน์โหลดกลับโหลดไม่ได้อ่ะคับ One2Up โหลดไม่ได้ ส่วนอีก 3 เว็ปสำรองไฟล์สูญแล้วอ่ะคับ
    บอกผมทีควรทำอย่างไรดี ???

Tags for this Thread