ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213

Ipod touch 2 กับ PSP เลือกตัวไหนดีครับ

เน้นเล่นเกมส์ฟังเพลงวีดีโอ เห็นว่าPSP ก็ทำได้ทุกอย่าง แต่มันต่างกันมากมั้ย อย่างไร ช่วยตอบทีนะครับ จะได้ตัดสินใจถูก
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ส่วนตัวคิดว่าPSP ดีกว่าครับ มีเกมให้เลือกเยอะมากมาย ทำอะไรได้หลายๆหลาย ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม ราคาก็โอเคเลยล่ะครับ
    วิน รัตนพล เก่งเรียน R#9 Fanclub
    Bayern Munich Fanclub

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    PSP ก็ดีนะครับ แต่ผมว่าเอาไอพอดดีกว่า เกมเยอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    Casual Gamer ก็เอา iป๊อดไปครับ... PSP มันสำหรับ Hardcore Gamer, Professional Gamer เขาเล่นกัน

กล่าวขอบคุณ
    743
    แล้วถ้าผมเลือก PSP ตัวเกมส์นี่หาโหลดจากเว็บแล้วลงจาก คอมได้เลยใช่ไหมครับ ^^
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

กล่าวขอบคุณ
    5
    ตามนั้นครับ ที่นี่ยังมีให้โหลดเลย.. หรือจะไปดูเต็มๆที่เ็บผมก็ได้ มีอีกเยอะ

http://www.alo-fs.com/

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,584
    gen2 =0= เ่อ่อ....งั้นผมอบอกว่า PSP ละกัน = =^

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    743
    อ่าแก้ไขข้อมูลครับ ตอนนี้พี่ข้างบ้านที่ขายโทรศัพท์บอกมี Ipod gen 3 มาขายให้ 2500 ราคาโอเคมั้ยครับ ถ้าดีกว่า PSP ผมจะได้ตัดสินใจสักที

กล่าวขอบคุณ
    2,584
    อืมม..ถ้าเป็น gen 3 เห็นว่าตัว 32/64Gb จะใช้ CPU ตัวที่สูงกว่า iPhone 3Gs นะฮะ แต่ตัว 8Gb ใช้ตัวเก่า

เรื่องความละเอียดหน้าจอนี่ อยู่ในระดับล่างเหมือนกันเพราะเก่าแล้วทั้งคู่ แต่PSP ความละเอียดจะสูงกว่ารหน่อย(มั้ง?) ถ้าจำไม่ผิดอ่าครับ =0=

ยังไงก็เถอะ..ต้องดูที่การใช้งานจริงอ่ะครับ ถ้าชอบ ทัชแตะๆปัดๆก็ คงไม่ต้องถามหล่ะ = =^

จะแยกย่อยตามนี้ละกัน
    ฟังเพลง=both //เกมส์Hardcore=PSP //เกมส์Casual=iPod //ดูหนัง=both(PSP จอใหญ่กว่าแต่ ต้องแปลงไฟล์เป็น Mp4 ส่วน iPod ผมไม่รู้ว่ารับไฟล์นามสกุลอะไรมั่ง) //Social=iPod //กล้อง...พูดยากแฮะ PSPต้องซื้อกล้องเพิ่ม แต่iPod ถ่ายได้แต่วีดีโอ = =^ //ท่องเว็บ=iPod //เอ่อ...มีอะไรอีกไหมหว่า =0=

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: