ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510

ตู้มมมมม! เกิดเป็นโกโก้ครั้นนนน Boom!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ย๊ากอธิบายไงดี

BOOMน้ำแดง

ปล. ทำไมดูในหนังพอโดนซอมบี้จับแล้วมันขัดขืนยากจังฟะ ทีภาพนี้ทำไมซอมบี้ตัวมัน อ่อนจังฟะ หรือไม่ใช่ซอมบี้ก็โทดทีพูดผิด

.
    ..
    .

.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

แถม

นัมๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamonkom911 : 26th January 2013 เมื่อ 16:34

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    ซอมบี้คนละสายพันธุ์หรือปล่าว?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อืมจะว่าไปนะในหนังแนวซอมบี้นี้เวลาเอาอะไรไปทุบหัวซอมบี้นี้รู้สึกเลยว่าทำไมมันอ่อนจังอย่างไม้เบสบอลงี้ทุบทีหัวแบะ ถ้าหัวคนจริงๆเต็มที่แค่แตก แต่ทีเราโดนมันจับนี้รอดยากล่ะกว่าจะปัดหลุด

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    Blog Entries
    1
    นั้นไม่ใช่ซอมบี้ครับ มันมาจากหนังเรื่องโรโบคอบมั่ง จำไม่ได้ แต่นานแล้วหนังเรื่องนี้
    รู้สึกว่า ไอที่เหมือนซอมบี้นั้น จริงๆมันเป็นคนครับ แต่ขับรถไปชนสารไรสักอย่าง หนังนิ ละลาย หมดเลย แล้วก็โดนตัวหัวหน้าชน ก็เป็นอย่างที่เห็นแหละครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    อืมจะว่าไปนะในหนังแนวซอมบี้นี้เวลาเอาอะไรไปทุบหัวซอมบี้นี้รู้สึกเลยว่าทำไมมันอ่อนจังอย่างไม้เบสบอลงี้ทุบทีหัวแบะ ถ้าหัวคนจริงๆเต็มที่แค่แตก แต่ทีเราโดนมันจับนี้รอดยากล่ะกว่าจะปัดหลุด
    ศพบางศพเน่าต่างๆกันนะครับ ผมเคยจับศพเป็นๆครั้งนึงดองไว้ 3เดือนผมแตกไปนิดนึงเนื้อยุ่ยเห็นกระดูกละครับ
    ผมสงสัยเลยหั่นเนื้อออกมา ต้มดูแล้วลองกินคล้ายๆกับหมูที่ลวกนานๆอ่ะครับละลายในปากเลย อร่อยมากๆ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    นั่นจากหนังเรื่อง Robocop ครับ

ไอคนนั้นไปโดนกรดมา เลยกลายเป็นเช่นนั้นแล

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    พอดูรูปนี้แล้วอยากดู Robocop 2013 จังเลยครับ

แถม

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ซอมบี้ก็คือศพ ละมั๊งครับ ตายใหม่ๆ คอลลาเจน ยังมีอยู่ เนื้อหนังยังแข็งแรง

ตัวที่อยู่นานๆ มันก็เน่าเปื่อยไปตามกาลเวลาตัวเลยเปราะ

ป๊ะ??????

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    รถมันแกร่งตะหาก

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    ศพบางศพเน่าต่างๆกันนะครับ ผมเคยจับศพเป็นๆครั้งนึงดองไว้ 3เดือนผมแตกไปนิดนึงเนื้อยุ่ยเห็นกระดูกละครับ
    ผมสงสัยเลยหั่นเนื้อออกมา ต้มดูแล้วลองกินคล้ายๆกับหมูที่ลวกนานๆอ่ะครับละลายในปากเลย อร่อยมากๆ
    ล้อเล่นรึพูดจริง ? 555555