ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

ขอถามเกี่ยวกับ Far Cry 3 หน่อยครับ

พอดีผมเล่นไปได้สักพักนึงและแต่อยากจะทราบว่าเกมนี้มันเล่น DLC ตรงไหนอะครับ

แล้วตัวเกมต้องโหลดตัวไหนถึงจะมี DLC ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อยากได้ DLC ก็จัดแท้สิครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kandanai001 อ่านกระทู้
    อยากได้ DLC ก็จัดแท้สิครับ
    ตอบแบบนี้ทีหลังไม่ต้องเข้ามาตอบก็ได้นะครับ ถึงผมเล่นปลอมหรือแท้ แต่คำถามที่ผมถามคือ DLC มันเล่นตรงไหนหรืออยู่ตรงไหน
    แล้วที่คุณตอบมันช่วยอะไรได้ครับ

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    มันมี DLC แล้วหรอ ผมตกข่าว = =

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PASS อ่านกระทู้
    ตอบแบบนี้ทีหลังไม่ต้องเข้ามาตอบก็ได้นะครับ ถึงผมเล่นปลอมหรือแท้ แต่คำถามที่ผมถามคือ DLC มันเล่นตรงไหนหรืออยู่ตรงไหน
    แล้วที่คุณตอบมันช่วยอะไรได้ครับ
    เป็นผมก็กะจะตอบเหมือนกัน ผมไม่รู้เหมือนกันว่า DLC จะออกมาให้ได้โหลดไหมคงต้องรอไปอีกหล่ะครับ
    ขนาด Street Fighter X Tekken พึ่งจะได้เล่น DLC ปีนี้เอง

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PASS อ่านกระทู้
    ผมว่า คุณเข้าใจอะไรผิดเกี่ยวกับ DLC แล้วล่ะ DLC มันย่อมาจาก Download Content เป็น สิ่งที่เราสามารถโหลดมาเพื่อเพิ่มหลายๆอย่างในเกมของเกมส์นั้นๆที่เข้าสร้างขึ้นมาซึ่ง DLC 90% ส่วนใหญ่ต้องเสียตังค์ นอกซะจากคุณเล่นเถื่อนแล้วต้องไปวิ่งไล่หาเอา ซึ่งส่วนใหญ่เกมส์เถื่อนก็จะไม่มี DLC และ DLC ไม่จำเป็นเสมอว่าจะต้องเป็น Mode ใหม่ๆ อาจจะแค่เพิ่มรายละเอียดนิดหน่อย มันไม่ใช่ Minigame นะครับ ที่ลงเสร็จมันจะได้มีให้เล่นน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kandanai001 : 27th January 2013 เมื่อ 18:07

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kandanai001 อ่านกระทู้
    ผมว่า คุณเข้าใจอะไรผิดเกี่ยวกับ DLC แล้วล่ะ DLC มันย่อมาจาก Download Content เป็น สิ่งที่เราสามารถโหลดมาเพื่อเพิ่มหลายๆอย่างในเกมของเกมส์นั้นๆที่เข้าสร้างขึ้นมาซึ่ง DLC 90% ส่วนใหญ่ต้องเสียตังค์ นอกซะจากคุณเล่นเถื่อนแล้วต้องไปวิ่งไล่หาเอา ซึ่งส่วนใหญ่เกมส์เถื่อนก็จะไม่มี DLC และ DLC ไม่จำเป็นเสมอว่าจะต้องเป็น Mode ใหม่ๆ อาจจะแค่เพิ่มรายละเอียดนิดหน่อย มันไม่ใช่ Minigame นะครับ ที่ลงเสร็จมันจะได้มีให้เล่นน่ะ
    อันนี้ผมก็เข้าใจว่ามันคือ Download Content เห็นมันมีตัว Unlock DLC ก็เลยอยากจะทราบว่าไอ้ DLC ของ Far Cry 3 มันเล่นตรงไหนหรือ +อะไรมาไหม่บ้างเพราะไปอ่านรายระเอียดมาเห็นมันบอกมาว่ามี Mission ไหม่เพิ่มเข้ามา ที่ผมถามว่ามันอยู่ตรงไหนเพราะจะได้รู้ ว่าไอ้ตัว Unlock DLC มันใช้ได้หรือป่าว ก็แค่อยากจะรุ้ว่า DLC ที่มันมีอยู่ที่เค้าเล่นกันหนะมันอยู่ตรงไหนแค่นั้น แต่ถ้าไครไม่เข้าใจคำถามที่ผมถามก็ขอโทษทีครับ ผมครงเขียนคำถามไม่ระเอียดพอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PASS : 27th January 2013 เมื่อ 18:29

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    เขาถามวิธีเล่น DLC ฉไนพวกท่านตอบไปว่า ต้องโหลด DLC ล่ะครับ - -