ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225

มีใครเล็บเหลี่ยมบ้างไหมครับ ?

คือตอนนี้ผมอยากไว้เล็บยาว

แต่เล็บผมไว้ไม่ได้ เล็บเหลี่ยม T-T ( ลองนึกภาพเล็บผมตรงกลางมันจะตรงเด๊ะเลย แล้วตรงปลายอยู่ดีๆมันจะหักลงมาเป็นแนวนอนเลย ไม่ค่อยๆโค้งลงมาเหมือนคนอื่น )

ของคนอื่นจะโค้งทำให้ตัดเล็บได้ง่ายด้วย แล้วก็ไว้ยาวได้

แต่ของผมนี่ไว้ยาวไม่ได้ เพื่อนบอกตั้งแต่มีชีวิตมาเพิ่งเจอผมที่เล็บเป็นยังงี้

เลยยังถามว่ามีใครเป็นบ้างครับ อย่าบอกนะว่าผมเป็นคนเดียวภายในบอร์ด

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ผมก็เล็บตรงนะ ถ้ามองจากด้านคง จะตรงเป๊ะ ส่วนปลายเล็บจะ ออกชี้ไปข้ืางบน ก็ยังไว้เล็บได้ครับ อิอิ

ชอบมาก ไว้เล็บนิ้วโป้งเนี่ย เป็นนิสัยไปเเล้ว ตัดที เสียดายสุดชีวิต

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 581
    เล็บเหลี่ยมเหรอ ไม่เคยได้ยินแหะ -*- ใช่เล็บจิกไปที่ปลายเนื้อป่าว ?
    นานแสนนานก็จะรักเพียงคุณ ก็จะรักแค่คุณ และจะมีแค่คุณคนเดียว

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ผมไม่อยากให้กล้อง ผมเป็นรอยเลยตัดออกหมด nikon d3200 T^T แค่เซตเดียวหมดตัวเลยทีเดียวย