ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    1

ทำไมถึงเป็นแบบนี้ ???

มีน้องคนนึง เจอกันน่ะ ผมก็ไม่ได้คิดไร เขาก็ยิ้มให้ทุกวัน ตอนเดินเจอกัน ผมก็ไม่ได้สนใจก็ทำหน้าตาเฉยๆ เพราะคิดว่า ยิ้มให้เพื่อนผม

พอมาวันนึง ผมเดินไปคนเดียว ตอนนั้น คาบเรียนที่ 4 เขามีเรียนกัน แต่ผมมีรับทุน เลยไม่ได้เรียน แยกออกมา เดินคนเดียว ไม่มีใครเลย ผมก็เดินผ่านไปเจอน้องคนนั้น เขาก็ยิ้มให้ผม ที่

หน้าต่าง เขาก็นั่งเรียนอยู่น่ะ เขาก็ยิ้มให้ผม เพื่อนเขาก็ พูดกันเหมือนแซวว่า เอี่ยยย

ผมก็เกิดชักจะ ยังไงๆ ล่ะ พอตอนเช้าเข้าแถว เดินไปก่อไปเจอ น้องนั้นก่อยิ้มให้อีกล่ะ ตอนเดินสวนเผลี่ยนคาบเรียน พอเจอกันก่อน่ะ ทางผู้ชายเราก็เรียกว่า เขินนั้นแหละ

ผมก็เกิดความคาดหวังขึ้น ตอนนั้น ผมก็เป็นคนขี้อายพอสมควร ก็ได้ไปขอเฟสจากน้องบนรถซึ่งอยู่ ห้องใกล้เคียงกับน้องคนนั้นแล้วก็ไปเจอเฟสน้องคนนั้นพอดี

พอผมแอดไป ประมาณ 1 วันน้องเขาก็ไม่รับแอดผม ผมก็เอาเฟสปลอมไปแอด น้องเขารับแอดเฟสปลอมเฉยเลย เพื่อนผมบอก เดียวจะลองแอด น้องนั่นก็รับแอดเฉยเลย

พอผมไปเจอทวิตโดนบังเอิญ ผมก็ทักทวิตไป สวัสดีครับ พอผ่านมา ก็ไม่ทวิตกลับ ก็ยังเป็นน้องเขา รีทวิตคนอื่นอยู่ ตกเย็น พิมไปว่า ฝันดีนะครับ ก็ไม่ทวิตกลับ

พอไปเจอกันอีกที ก็ทำท่าทีเฉยชาใส่กันล่ะ ทำไมถึงเป็นแบบนี้อ่ะครับ

น้องคนนั้นอยู่ ม.2 เองอ่ะ ไม่รู้จะคิดยังไงดี ไม่จริงจัง โปรยเสน่ห์???
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armzamang : 30th January 2013 เมื่อ 20:37

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    อาจจะเป็น
    ยิ้มทักทาย

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    เล่นตัวมั้งครับ ไม่งั้นก็ต้องสวมบทนักสืบกันหน่อยหล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    เขิน(เขิลลลล)
    หรือเค้าคิดว่าคุณโรคจิตอะป่าว
    หาเจอที้งในทวิสทั้งเฟส
    (นี่เปนความเหนส่วนตัวนะ)

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    หลอกให้อยาก แล้วก็จากไป...

อย่างนี้ต้องซั่ม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piyaponjoe อ่านกระทู้
    หลอกให้อยาก แล้วก็จากไป...

อย่างนี้ต้องซั่ม
    เขาไม่ได้หลอกอะไรเราหรอกครับ

สิ่งที่ทำร้ายเรามากที่สุดคือความคิดของตัวเราเองครับ

บางทีเราแค่คิดไปเองครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    ดูจากคำว่า "เอี่ย" นายต้องเป็นคนอีสานบ้านเฮาแน่ๆเบย

กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    1
    คนเหนือครับๆ ฮ่าๆ นั้นสิ ผมก็ไม่อยากคิดเข้าข้างตัวเองน่ะ แต่เจอแบบนี้ มันก็นะ

นั้นดิ หรือว่า เขาจะคิดว่าผมโรคจิตหว่า หาเจอทั้งเฟสทั้งทวิต --

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ผมแนะนำให้ all เลยครับ เขาไปบวกเลย ไปในชีวิตจริงตัวจริงๆ มันเหมือนยากแต่ได้ผล คือแบบ เขาไปปุบ 5 นาทีต่อมาก้จะเข้าใจทุกๆอย่างเลย ว่ายิ้มทำไมแล้วทำไมเลิกยิ้มให้ทำไมไม่รับเฟส

ใจๆหน่อยซิ คนเราพอมีอะไรที่กำกวม ก้จะชอบคิดเข้าข้างตัวเองกันเป็นส่วนใหญ่ อยากจะเข้าใจต้อง บวกครับ สู้ๆ