ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ถามอีกนิดครับ ตอนนี้ผมเล่นแล้วมันหน่วงๆ มันเกี่ยวกะกาดจอเปล่าทีได้ไม่อัพเดท [แต่เกมอื่นๆก็เล่นได้ลื่นหัวแตกนะ]

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnw_ อ่านกระทู้
    ถามอีกนิดครับ ตอนนี้ผมเล่นแล้วมันหน่วงๆ มันเกี่ยวกะกาดจอเปล่าทีได้ไม่อัพเดท [แต่เกมอื่นๆก็เล่นได้ลื่นหัวแตกนะ]
    ใช้การ์ดของค่าไหนครับ Nvidia หรือ AMD ถ้า AMD หล่ะก็ ออกไดร์เวอร์สำหรับ Crysis 3 Beta มาเมื่อวานนี้เองเป็นรุ่น 13.2 Beta 4 ผมกำลังโหลดเกมส์มาลองไหม่อยู่จะดูว่าจะลื่นขึ้นไหม

AMD Catalyst 13.2 Beta Release Notes

(Please note that AMD Catalyst 13.2 Beta 4 includes all of the fixes found in previous versions of AMD Catalyst 13.2 Beta)

FEATURE HIGHLIGHTS OF THE AMD CATALYST 13.2 BETA 4 DRIVER

Improves performance in the Crysis 3 Multi-Player Beta by up to 50% when 4x and 8x MSAA are enabled.

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ถ้าตัวจริงออกมามันเลือกให้เล่นบน Directx 9 ได้ผมก็เล่นในคอมนี้เเหละแต่ถ้ายังให้ใช้ 11 อยู่เหมือนเดิมคงต้องบาย ฮาๆกระตุกโครต

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Silenthi11 อ่านกระทู้
    ใช้การ์ดของค่าไหนครับ Nvidia หรือ AMD ถ้า AMD หล่ะก็ ออกไดร์เวอร์สำหรับ Crysis 3 Beta มาเมื่อวานนี้เองเป็นรุ่น 13.2 Beta 4 ผมกำลังโหลดเกมส์มาลองไหม่อยู่จะดูว่าจะลื่นขึ้นไหม

AMD Catalyst 13.2 Beta Release Notes

(Please note that AMD Catalyst 13.2 Beta 4 includes all of the fixes found in previous versions of AMD Catalyst 13.2 Beta)

FEATURE HIGHLIGHTS OF THE AMD CATALYST 13.2 BETA 4 DRIVER

Improves performance in the Crysis 3 Multi-Player Beta by up to 50% when 4x and 8x MSAA are enabled.
    ของผม AMD athlon llx4 645 Nvidia GeForce GT440

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Silenthi11 อ่านกระทู้

ถ้าดียังไงมาช่วยยึนยัน 7850 เหมือนกันรอดูของท่านเลย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    เกมนี้ต้องอัพ driver ตัว beta ก่อนนะ ของ nvidia น่ะ

สำหรับผมทำใจแล้วครับ เรื่องซื้อครั้งเดียวอยู่ได้หลายปีน่ะมันคงยาก ผมเน้นเบื่อก็เปลี่ยนมากกว่า การ์ดจอไม่เคยใช้จนหมดประกันสักตัว
    การได้ใช้ของใหม่เรื่อยๆ มันเป็นความสุขอย่างนึง (ถ้ามีตังค์ซื้อนะ) อาจจะไม่ค่อยได้เปรียบเรื่องความคุ้ม แต่ถ้าต้องการเน้นคุ้มจริงๆ ไปเล่นคอนโซลน่าจะคุ้มกว่านะ
    ถ้ามาเล่น pc ก็น่าจะยอมรับได้ว่าต้องมีเงินมารองรับบ้างถึงจะสนุกได้เต็มที่
    อัพยังไงอะครับ โหลดจากเว็บไหนครับ จากเว็บหลักของ Nvidia เหรอครับ
    แล้วตัวไหนเหรอ ผมใช้ 660 Oc มันหน่วงๆอะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    ของผมปรับ FULL-HD 1080P + TXAA (4X1) + Max Out + NO V-SYNC
    FPS ประมาณ 60 - 80+ อย่างลื่นเลยยย

i7-3970x @4.7GHz + RAM 64GB + GTX 690 (@1GHz + 313.96 DRIVER)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    มายืนยันครับว่าไดร์เวอร์ตัวไหม่ของ AMD 13.2 Beta4 ใช้งานได้แรงขึ้นจริงๆ ปรับ Very High หมด ทุกอย่าง +4MSAA ยังได้ เฟม 40+ ถ้าไม่ MSAA พุ่ง ไป 60 กว่าครับ จอ 1980x1080 ที่จริงเริ่มรู้สึกว่ามันไม่กินสเปคอย่างเหลือเชื่อเลยแฮะ ได้เวลาจัดแท้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Silenthi11 : 1st February 2013 เมื่อ 21:50

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: