ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361

ถามเกี่ยวกับการแต่ง Cosplay หน่อยครับผม

แต่ง cosplay นี่ถ้าสั่งตัด กับ ซื้อ สำเร็จรูป อันไหนดีกว่ากันครับ แล้วก็ accessories นี่มีขาย หรือ ทำเองครับ
    (ถ้ามีใครพอจะแนะนำร้านรับตัดชุด cosplay ราคากันเอง ก็บอกทีนะครับ )

Edit : ลืมไปครับ ร้านรับตัดชุด ขอที่อยู่ใน กทม จะดีมากครับ

ป.ล. ขอบคุณล่วงหน้าครับผม เดียวมา Thank ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BloodWar : 28th August 2011 เมื่อ 22:25
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    Blog Entries
    2
    ไม่ต้องห่วง TA เรามีทุกอย่างตั้งเเต่ ไบค์เกอร์ ยัน เลเยอร์ เเนะนำถามท่านผู้นี้ได้เลย > < กันเองจ้า
    http://www.facebook.com/Nam.yen00

Edit เอาของร้านไปเเทนเค้าให้ผิดอัน - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย menoskun : 28th August 2011 เมื่อ 21:48

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มีSkypeใช้กับเขาสักที - -
    ห้องเช่าเล็กๆสีเขียวไม่ใหญ่ = =
    กล่าวขอบคุณ
    966
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    Blog Entries
    6
    ก็ขึ้นอยู่กับว่าเราชอบรึเปล่าและเหตุผลอื่นๆครับ =w=/

(ในบอร์ดมีไม่กี่คนที่มีชุดคอส)

ส่วนอุปกรณ์จำพวก accessories บางชนิดเราก็สามารถทำได้เองครับ

อย่างทอนฟาของ ฮิบาริในรีบอร์นก็ท่อ Pvc พ่นสีเอาครับ =w=" แต่ถ้าเป็นพร๊อบที่ใหญ่หรืออลังการมาก อาทิ ดาบของตัวเอกในไฟนอล (ที่10ดาบจำไม่ได้ล่ะ) อันนั้นก็สั่งทำครับ แต่ราคาบางร้านก็สูงพอควรครับ

ลองไปอ่านในเว็บของ http://www.propsops.com/ ดูก็ได้ครับ มีรายละเอียดเยอะพอสมควรเลยล่ะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    เรื่อง ชุด คอส ต้องถาม ยัยใหม แต่ ช่วง นี้ ไม่ค่อยเห็น หัว (หรือ เตี้ย เกินไปก็ไม่รู้ 555+ )

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: