ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 916

[PC] Final Fantasy 1-6 + บทสรุป มาเล่นเกมในตำนานกันเถอะ [18.13MB][ONE2UP]

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    [PC] Final Fantasy 1-6

มันเป็นเกมของ Super Famicom ซึ่งภาพอาจจะไม่ถูกใจใครหลายๆ คน แต่ก็คงความเป็นเอกลักษณ์ของเกมนี้เลยแหละ

วิธีเล่น

กดเข้าโปรแกรมเพื่อแตกไฟล์
    กดเข้าเกมที่ ZSNESW.exe
    กดคำว่า Game > Load
    เลือกไดเร็กทอรี่ที่แตกไฟล์เกมไว้
    เช่น C:\Final Fantasy 1-6\Final Fantasy 1-6 series
    จากนั้นจะมีรายชื่อเกม Final ขึ้นมาทางด้านซ้าย
    กดเลือกภาคที่จะเล่นได้เลย
    Enjoy !

:: Download ::

one2up
    จิ้มเลยย !

บทสรุป

บทสรุป FINAL FANTASY I
    บทสรุป FINAL FANTASY II
    บทสรุป FINAL FANTASY III
    บทสรุป FINAL FANTASY IV
    บทสรุป FINAL FANTASY V
    บทสรุป FINAL FANTASY VI

How to Download ?
    v

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wasintae : 3rd February 2013 เมื่อ 20:06
    MY CENTER ผมติดตามกระทู้ทุกอันนะครับ มีปัญหาอะไรโพสทิ้งไว้ได้เลย .

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,518
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ขอบคุณมากคร้าาบบ ขอรับบทสรุปไปละกันนะครับ

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,805
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    มันคือเกมในตำนาน ใจรักจริง ไม่สนกราฟฟิคหรอกครับ!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ทำไมไม่มี ภาค 1 อะครับ
    สำหรับคนที่ต้องการมีลายได้ทางเน็ต(ไม่เสียเงิน)
    [IMG=http://images.neobux.com/imagens/banner9.gif]

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ภาค6นี่สนุกมากครับ เป็นภาคที่พรรคพวกเราเยอะที่สุดแล้วมั้ง เนื้อเรื่อง ดราม่า มันสุดๆ ใครได้ลองภาษาไทยยิ่งเข้าถึงใหญ่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    ภาค 1 ถ้าเล่นคู่กับภาค dissidia บน psp จะเข้าใจเนื้อเรื่องเลย จะสงสารตัวโกงอย่าง คาออส เลย

ต้องเป็นตัวโกงเพราะโดนพวกตัวดีๆบังคับ สุดท้ายไม่สามารถเรียกความยุติธรรมได้ต้องตายพร้องกับความลับ

ส่วนพระเอก ff1 ก็ต้องสู้ไม่รู้จักจบจักสิ้นวนเป็นลูปไปเรื่อยๆๆ ส่วนตัวสร้างปัญหากับไม่เป็นอะไร

เพราะเป็นพวกตัวดี ก็แอ๊บใสซื่อได้ตลอดลอดฝั่ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นักเล่นเกม : 4th February 2013 เมื่อ 18:41

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับสำหรับสุดยอดเกมส์ในตำนาน