ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794

Question มีปัญหา Windows Script Host ครับ (ได้โปรดบอกหน่อยครับ)

ปัญหามันเป็นอย่างนี้อะครับ

แก้ยังไงหรอครับ มันเป็นตอนเปิดเครื่องนะครับ

ปล.ผม Windows7 Professional นะครับ

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    มันหาไฟล์ regpermit32.vbs ไม่เจอ แล้วถามก่อนทำไมมันถึงขึ้นข้อความอย่างนี้
    มันประมาณว่าไม่อนุญาติให้คุณกระทำการอย่างใดอย่างหนึ่งเกี่ยวกับโปรแกรมนั้นๆ
    (ขอเดาว่ามันต้องเป็นโปรแกรมเถื่อนแล้วคุณก็ดันจะไปอัพเดทมันประมาณนั้นหรือเปล่า)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paripari : 28th August 2011 เมื่อ 19:35

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paripari อ่านกระทู้
    มันหาไฟล์ regpermit32.vbs ไม่เจอ แล้วถามก่อนทำไมมันถึงขึ้นข้อความอย่างนี้
    มันประมาณว่าไม่อนุญาติให้คุณกระทำการอย่างใดอย่างหนึ่งเกี่ยวกับโปรแกรมนั้นๆ
    (ขอเดาว่ามันต้องเป็นโปรแกรมเถื่อนแล้วคุณก็ดันจะไปอัพเดทมันประมาณนั้นหรือเปล่า)
    ไม่เลยครับ IDM 6.07ของผมก็ปกติไม่เคยอัพเดท
    ตอนเปิดเครื่องครั้งที่แล้ว ผมเล่นAVAไป แล้วพอออกจากเกม จะขึ้น Windows Error แต่เครื่องก็ไม่เป็นอะไร

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thotsawat555 อ่านกระทู้
    ไม่เลยครับ IDM 6.07ของผมก็ปกติไม่เคยอัพเดท
    ตอนเปิดเครื่องครั้งที่แล้ว ผมเล่นAVAไป แล้วพอออกจากเกม จะขึ้น Windows Error แต่เครื่องก็ไม่เป็นอะไร
    ถ้าแค่ IDM โหลดมาลงก็สิ้นเรื่อง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    เกมส์ AVA ผมก็เป็นนะ ออกจากเกมส์แล้วขึ้น error อะไรสักอย่างแต่ไม่ต้องสนใจหรอกมันไม่ได้มีปัญหาอะไรกับเครื่องสักนิด