ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: 8-2 ?? จั๊ก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 112

8-2 ?? จั๊ก

ๆ ฮา มากๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    สงสารปืนมั่กๆ..เฮ้อ~~~

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ภูเก็ต [ มาเที่ยวบางน่ะ ]
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    คนล้มอย่าข้าม แต่...ตืบซ้ำกำ
    รักปืนเชียร์ปืนแต่อย่าไปกินลูกปืนล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    What an EPIC match , sorry for The Gunners.
    Without Cesc and Nasri , ......... I guess Arsenal were right for didn't give Nasri to United , if they did , United would be much stronger.

Me , Wishing for Wesley Sneijder , 2-3 days left.

BY....DIE-HARD UNITED FANS

PS.We're on the top of table , keep going !!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mid-NighAngel อ่านกระทู้
    ผมว่า ปืนไม่ผิด เวนเกอร์ไม่ผิด

แต่บอร์ดบริหารนี้สิ !! = o ='

ลุกขึ้นยืนให้ได้นะครับ ปืน เป็นกำลังใจให้เจ๊เวนเกอร์ครับ !
    I like yours. +1
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sepiaraphy37 : 29th August 2011 เมื่อ 00:51

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    สงสารน่ะครับจากใจเลย กำลังใจอานอลไม่ดีเพราะก่อนแข่ง นักเตะดีๆไป3ตัว เฮ้อ วันนี้ยิงกันเละ คูาสเปอรืก็ จัดไป 5-1

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    สงสารปืนมากจากใจเลยคับ แต่ถ้ามองอีกมุม เจ๊ได้รู้ว่าควรจะซื้อนักเตะโดยเฉพาะกองหลังบ้าง อีก 2 วันจัดเคฮิลให้ได้กองหลังน่าจะดีขึ้น

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1
    ผมว่า ปืนไม่ผิด เวนเกอร์ไม่ผิด

แต่บอร์ดบริหารนี้สิ !! = o ='

ลุกขึ้นยืนให้ได้นะครับ ปืน เป็นกำลังใจให้เจ๊เวนเกอร์ครับ !

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    น่าสงสารปืนมากเลย แต่สะใจรูนี่มาก โคตรเทพ สอยฟรีคิก 2เม็ดเน้นๆ
    SLIPKNOT FAN CLUB

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    1
    เห็นมือประตู+กองหลังของปืนแล้ว ผมเดาได้เลย โดนแน่ๆ นี่ถ้าลงบอลไปได้เงินเหนาะๆเลยนะนี่

/me ผมแฟนหงส์ แต่วันนี้สวมคราบผี

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าเห็นแก่ตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    แมนยูแชมป์ชัวร์555

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    1
    ปืน ก็ คล้ายๆ หงส์ ฤดูกาลที่แล้ว เริ่มต้นย่ำแย่ แต่ถ้าเวนเกอร์ใช้ประสบการณ์ ที่มีทั้งหมด ผมว่าปืนจะผ่านอุปสรรค นี้ไปได้ มันต้องมีจุดเปลี่ยนสักนิดนึงละ

ถึงจะโดนยิงเยอะแต่ก็ได้เห็นว่าปืนไม่ได้ถอดใจเรื่องสกอร์เลยผมดูแล้วเห็นบุกเอาๆ แต่แค่ยิงไม่ได้ นักเตะปืนก็ไม่ได้ท้อ ก็สู้สุดความสามารถเท่าที่มีของดาวรุ่ง เกือบทั้งทีม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    เจ็บใจมากครับ ไม่เคยเป็นมาก่อนเลยแต่ไม่เป็นไรครับ ยังรักปืนเสมอ

กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sepiaraphy37 อ่านกระทู้
    What an EPIC match , sorry for The Gunners.
    Without Cesc and Nasri , ......... I guess Arsenal were right for didn't give Nasri to United , if they did , United would be much stronger.

Me , Wishing for Wesley Sneijder , 2-3 days left.

BY....DIE-HARD UNITED FANS

PS.We're on the top of table , keep going !!!

I like yours. +1
    I like this comment "Me, wishing Wesley Sneijder ,2-3 day left"
    ผมนั่งดูนะ ถ้าอาเซนอลไม่ฟาล์วบ่อย สกอร์อาจจะเละยิ่งกว่านี้อีก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ล้มแล้วจะลุกขึ้นมา ปืนใหญ่ I LOVE ARSENAL

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    แพ้ในเกม แต่ ปืนก็ยังยิง ได้ อ่ะ ดีกว่า ยิงไรไม่ได้เลย แต่ ทัพ ชาตาน เราปีนี้ มาแรงจริง อะไร จริงนะ

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    ผมงงมาก ไม่ได้ติดตามเลย

พอเพื่อนเล่า ผม ห๊ะ ลั่นห้อง

คงถึงเวลาแล้วล่ะที่บอร์ดต้องมีการเปลี่ยนแปลง

On Da EastSide Of Da LBC

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    ดูแมนยูยิงแต่ละลูกนี่ เฮ้ย
    เข้าใจ อาเซนอลนะใครจะไปรับได้วะ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    8 ลูกที่โดน มาจากความสามารถส่วนตัวของผู้เล่นแมนยูซะ 6 ลูกเลย
    ที่เห็นพลาดจะๆ มีแค่ 2ลูกเอง ก็ต้องยอมรับว่าแมนยูแรงจริง ยิงแบบนั้น ไม่แน่ว่าทีมอื่นอาจจะโดนพอๆกันก็ได้

หงษ์เข้าใจปืน นะ เจ็บมาก่อน โดนมาก่อน วันนี้หงษ์ลุกขึ้นยืนได้ละ
    เห็นใจเวนเกอร์ด้วย ไม่มีผู้จัดการทีมคนไหนไม่อยากได้ผู้เล่นเก่งๆ หรอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เหม่อมึuเอ๋อ : 30th August 2011 เมื่อ 16:22