ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 690

Question อยากสอบถามเรื่อง User name ครับ

สวัสดีครับ เอิ่ม..คือว่าผมอยากใช้ User เดิมในบอร์ดเก่าน่ะครับ พอจะเป็นไปได้ไหมที่ทาง Admin เขาจะกรุณาเปลี่ยนให้ผม

ผมจะเอาเกมมาลงแต่เกมที่ผมอัพมันเป็นของ User เก่ามันจะสดวกกว่านี้น่ะครับถ้าชื่อผมมันเหมือนบอร์ดเก่า

เลยมาสอบถามดูว่าสามารถเปลี่ยนให้ได้หรือไม่ครับ จะสมัครใหม่มันก็หนักใจน่ะครับ เหมือนทำร้ายบ้านที่ผมรักทางอ้อม

โอเคครับ ผมแค่มาสอบถามเฉยๆเท่านั้นล่ะครับได้ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ
    .::My Center::.

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    มันเปลี่ยนไม่ได้ครับ -0-
    ต้องสมัครใหม่
    แต่เคยได้ยินแว้ว ๆ ตั้งแต่ 2 - 3ปี ก่อนมาว่า
    ตั้งแต่บอร์ดตั้งใหม่ๆ ปี 2007 เคย admin เคยเปลี่ยนชื่อให้ 3 คนเองมั้ง ถ้าจำไม่ผิดนะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    คือ การเปลี่ยนชื่อจะให้เฉพาะ บางคนที่ชื่อมีอักขระพิเศษ ทำให้มีปัญหาในการติดต่อทาง PM ครับ (บอร์ดเก่าเรามีปัญหาตรงนี้) เลยมีให้เปลี่ยนชื่อแค่ตรงนี้เท่านั้นครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cantaloupe อ่านกระทู้
    ครับไม่เป็นไรครับขอบคุณที่มาตอบครับ ลบกระทู้เลยก็ได้ครับผมเข้าใจแล้ว
    ไว้แบบนี้ดีแล้วล่ะครับ เผื่อมีคนมีคำถามเดียวกัน จะได้รู้ว่าเป็นยังไงครับ
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 690
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dogaki อ่านกระทู้
    คือ การเปลี่ยนชื่อจะให้เฉพาะ บางคนที่ชื่อมีอักขระพิเศษ ทำให้มีปัญหาในการติดต่อทาง PM ครับ (บอร์ดเก่าเรามีปัญหาตรงนี้) เลยมีให้เปลี่ยนชื่อแค่ตรงนี้เท่านั้นครับ
    ครับไม่เป็นไรครับขอบคุณที่มาตอบครับ ลบกระทู้เลยก็ได้ครับผมเข้าใจแล้ว
    .::My Center::.