ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

[PC][One2Up] Far Cry 3 + Update 1-4 [Full Games Setup]

“Did I ever tell you the definition of insanity? Insanity is…doing the exact same ~censored~’ thing over and over and over again and expecting ~love~ to change.”—Vaas
    Beyond the reach of civilization lies a lawless island ruled by violence. This is where you find yourself stranded, caught in a bloody conflict between psychotic warlords and indigenous rebels. Struggling to survive, your only hope of escape is through the muzzle of a gun. Discover the island’s dark secrets and take the fight to the enemy; improvise and use your environment to your advantage; and outwit its cast of ruthless, deranged inhabitants. Beware the beauty and mystery of this island of insanity… You’ll need more than luck to escape alive.
    AN OPEN WORLD FIRST-PERSON SHOOTER
    Create your own FPS adventure. Customize your weapons, your skills and your approach to each mission, whether you favor intense run-and-gun action, stealthy close-up takedowns or long-range sniping.

Far Cry 3 กลับมาใช้ฉากเป็นทะเลเกาะทางใต้กันอีกครั้ง หลังจากที่ภาคสองหนีเที่ยวป่าโปร่งทุ่งหญ้าซาวันน่าแถบแอฟริกาไป ระบบการเล่นของ Far Cry 3 จะไม่ได้เป็นแค่คำว่าเกมยิง FPS เพราะมันเป็นมากกว่านั้น เหมือนเกมยิง ผสม เกมผจญภัย ผสมเกมเอาตัวรอดเซอร์ไววัล และอื่นๆ ที่เน้นความสมจริงมาก ทั้งเรื่องของฉากในเกม แอคชั่นตัวละคร และอื่นๆ ผู้เล่นสามารถสำรวจพื้นที่ต่างๆบนเกาะแดนใต้แห่งนี้ได้ตามใจชอบ ไม่ว่าจะว่ายน้ำ สำรวจถ้ำ พูดคุยขอความช่วยเหลือจาก NPC ซึ่งฉากของ Far Cry 3 นี้ทางผู้พัฒนาบอกว่าเขาได้ทำให้มีกว้างใหญ่มากขึ้นกว่าภาคสองหลายเท่าตัวกันเลยทีเดียว ระบบต่อสู้ของเกม นอกจากจะเป็นเกมยิงแบบทั่วไปแล้ว ยังมีการต่อสู้ด้วยมือเปล่าในระยะประชิด การลอบสังหารศัตรู แย่งอาวุธของศัตรูมา และเพิ่มระบบต่างๆให้สมจริงมากที่สุดเท่าที่จะทำได้ ซึ่งตัวละครเราเองก็จะมีติดอาการบาดเจ็บ ติดโรค หรือเชื้อ จากพืชมีพิษ เห็ดมีพิษ และอื่นๆ ได้เหมือนในชีวิตจริงๆด้วย เมื่อติดโรคแล้วก็ต้องพยายามหายามารักษา โดยในเกมจะมีด็อกเตอร์สติเฟื่องคอยช่วยเหลือคุณอยู่

DVD1

part01
    part02
    part03
    part04
    part05
    part06
    part07
    part08
    part09

DVD2

part01
    part02
    part03

Update

Update1
    Update2
    Update3
    Update4

Crack

Upload By Slamdunk787

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 9th February 2013 เมื่อ 00:13

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ขอบคุณครับ (อัพเดท 4 โหลดไม่ได้เน้อ)

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ otakuoz อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ (อัพเดท 4 โหลดไม่ได้เน้อ)
    แก้ไข โหลดได้เเล้วครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เป้า เล็ง สไนเปอร์ กับ ธนู หาย ทำไงอะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    กำลังหาแฮะ ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ใครเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร คอนเฟิร์มหน่อยครับ

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    เล่นได้ครับขอบคุณครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากครับกำลังอยากเล่น มากๆเลย ^^