ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510

เขาชอบผมปะครับ(หยาบนิด)

นี่มันเรื่องนานมาแล้วแต่เราไม่รู้สักทีครับ

ตอนนั้นผมอยู่ ม.2 ปัจจุบัน จะขึ้น ม.3 แล้ว
    ชีวิตผมตอนนั้น ร. เยอะมากครับ แบบจะแก้ทีอะ ล่อเอาสะไม่มีเวลาทำการบ้านใหม่เลยเพราะ เกเร
    (บางคนนึกว่าผมอายุเยอะแล้วในบอร์ด Jokergameth แต่ผม 15 นะครับ อิอิ)
    และมา รร. สายมากๆ

เมื่อกลางๆเทอม1 ม.2 ผมได้นั่งเรียนอยู่และจากนั้น |ครูเข้ามาพร้อมกับเด็กนักเรียนหญิง
    เพื่อนทุกคนต่าง โอโห! ผมก็เฉยๆแต่ในใจโอโห!| ยอมรับว่าคนนี้น่ารักมากตัวขาวมากตัวเล็กๆ
    หน้าตาคล้ายคนญี่ปุ่นแต่ไม่ใช่นะครับ

และเพื่อนผมบอกว่า |เอิร์ท***ชอบอะดิ (แนะนำตัวเลยละกันนั่นคือชื่อผมเรียกกันได้ครับ)
    (เพื่อนชื่อแฟรงค์)
    มันบอกเอิร์ทจีบดิผมบอกไปว่า กูไม่ชอบเวย แฟรงค์บอกว่า***ไม่จีบกูจีบเองนะ ผมก็เออๆ
    ไอแฟรงค์ได้เขียนจดหมายรักไปจีบแล้วส่งไปหาเขียนว่า"เป็นแฟนกันปะ" และเพื่อนที่เข้ามาใหม่ใช้นามสมมุติ นะครับชื่อ มิน
    มินได้ส่งกลับมาว่าเอาหรือยอมรับผมเพื่อนมันก็เขินๆใหญ่ ผมก็มองหน้ามินนานๆอะนะ555+ อิจฉา

ผมชั่วโมงนึงครูไม่อยู่ ไอแฟรงค์ก็ไปคุยกันตามภาษาคนมีคู่ ผมก็ยังมองอยู่นะ จากนั้นละ ผมบอกแฟรงค์เด๋วกูนอนละ
    ระหว่างนอนมีไม้บรรทัดมาสะกิดผมก็เฮ้ยใครแกล้งวะยกหัวขึ้นมองไปไม่มีใครทำหน้าโกรธๆ
    และผมก็ผุบหน้าลงแล้วก็มีไม้มาเขี่ยๆตัวเราอีกละ และผมก็มองซ้ายมองขวา ใครวะ(พูดในใจ) พอมองตรงประตูสรุปว่า มินแอบมองอยู่ จาก
    โกรธอยู่ผมก็หน้าตาปกติทันทีและผมก็ทำเป็นมองไม่เห็น555+ และมินเข้ามาขอยืม นาฬิกา ที่ผมใส่เขาบอกเราขอยืมนาฬิกาหน่อยผมก็ให้
    จากนั้นเขาบอกว่าขอนะผมก็เอ้ยไม่ได้ไม่ได้ มินบอกล้อเล่น

พอพักทานข้าวผมก็ยืนอยู่ตามร้านขายข้าวอะผมรู้จักหมดเลยเคยช่วยงานร้านขายข้าว ผมยืนดื่มน้ำอยู่ และมินเดินมากระชากหน้าผมไปแล้วดื่มผมก็คิดในใจ
    มีผู้หญิงสวยๆระดับนางฟ้ามากระชากขวดน้ำไปกินทั้งไม่ๆไม่รังเกียจปากเราก็โดนขวดน้ำไปแล้ว มินก็บอกขอบคุณผมก็ สตั้นประมาณ 5 วิ
    ผมบอกไอแฟรงค์ เมีย***อะขโมยน้ำกู อะให้น้ำ***เลย กูไม่มีสิทธ์จะกินน้ำจากปากแฟน***หรอกไอแฟรงค์มันขำใหญ่

และขึ้นเข้าแถวตอนเที่ยง มินได้เดินมาอยู่ดีๆ ไอพวกสก๊อยตัวดำๆหน้าขาวปากแดงๆ มาดึงผมมินแล้วตบเฉยเลยจับกดพื้นอะ
    ผมก็ไอแฟรงค์ไอแฟรงค์***จะไม่ไปช่วยหน่อยหรอวะนั้นแฟน***นะ! ไอแฟรงค์บอกไม่ดีกว่า
    ผมพูดว่าทำไม***ทำแบบนี้วะ ผมก็อยากไปช่วยอะแต่ครูเดินมาพอดี โชคดีนะที่ครูไม่ใส่ร้ายมินว่าผิด

และไม่กี่วันไอแฟรงค์ก็เลิกกับมินผมก็เออดีๆ 555+ แต่ก็งง มินร้องไห้ ผมก็คิดในใจ(อารายว้าคบไม่กี่วันเสียใจขนาดนี้เลยหรอ)
    และเรียนอยู่มินก็ให้ผมช่วย งานวาดรูปอะ ผมก็วาดไปแล้วมินก็คุยกับเพื่อน เพื่อนบอกว่า ทำไรกันอะ มินบอกกิ๊กเค้าเองอะ
    ผมถึงกับหน้าแดง

แค่นี้ละครับ ส่วนมากเขามายุ่งกับผมบ่อยมาก ส่วนตัวชอบมากๆเลยอะ

และจนวันนึง ร. เยอะจนทนไม่ไหวผมก็ออกจาก รร. แล้วพูดในใจว่า (ขอโทษนะ)

ปัจจุบันก็อยู่ กศน. เทียบวุฒิอยู่ ขยันกว่าเดิม

ผมอยากรู้อะ มิน(นามสมมุติ) ชอบผมหรือป่าว

มันคาใจ นี่มันเรื่องตั้ง 1 ปีมาแล้วด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamonkom911 : 11th February 2013 เมื่อ 13:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ซึ้ง T T ผมอยู่ ม.1 ผู้หญิงจีบเยอะ(หน้าตาไม่ดีทุกคนมีตุ๊ดด้วย)แล้วผมก็เจอ ญ คนหนึ่งหน้าตาน่ารักแต่ไม่กล้าไปจีบตอนนี้วัดดวงอยู่

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    รู้สึกเกมือนอ่านนิยายโบราณ เอง-ข้า

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    สำหรับผมคิดได้2แบบ คือ

- ชอบน่ะแหละ แบบเข้าหาเอง(ญ) เขาชอบคุณ และถ้าต่างคนต่างชอบ เขาก็เป็นฝ่ายที่อยากจะได้ยินคำขอเป็นแฟนจากคุณ(ประมาณนั้น) หรือถ้าคุณไม่ชอบก็เป็นเพื่อนกัน

- ไม่เชิงว่าชอบ แต่หน้าตาคุณมันน่าแกล้ง หรือมีจุดๆนึงที่เขาสนใจก็เลยเป็นฝ่ายเข้าหาในจุดนั้น...อารมณ์แบบแหย่กันเล่น

()- ฯลฯ นอกเหนือจาก2ความคิดนี้ ส่วนตัวผมคิดนะครับ คิดแบบนี้
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,761
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เข้าไปถามตรงๆเลยครับ โอกาส50-50 เราจะได้รู้ด้วย สู้ๆครับ ผมเอาใจช่วย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phornpradit อ่านกระทู้
    เข้าไปถามตรงๆเลยครับ โอกาส50-50 เราจะได้รู้ด้วย สู้ๆครับ ผมเอาใจช่วย
    ไม่ทันแล้วครับผมย้าย รร. ตั้งนานแล้ว 555+

ผมถามความเห็นเฉยๆ ว่าผมปล่อยโอกาสทิ้งหรือป่าว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phornpradit อ่านกระทู้
    อ้อ.... ถ้าเค้าคือคนที่ใช่ ยังไงก็ต้องกลับมาเจอกัน ผมเชื่อแบบนั้นนะ
    ถ้ากลับมาเจอกันได้ก็ดีสิเนอะ มันผ่านมา1ปีแล้ว

ผมก็ฝันเห็นบ่อยๆ แต่มันก็แค่ฝัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamonkom911 : 11th February 2013 เมื่อ 13:42

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,761
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้อ.... ถ้าเค้าคือคนที่ใช่ ยังไงก็ต้องกลับมาเจอกัน ผมเชื่อแบบนั้นนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    เมียเองอะขโมยน้ำข้า อะให้น้ำเองเลย ข้าไม่มีสิทธ์จะกินน้ำจากปากแฟนเองหรอก

ฮา555+
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน