ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231

โหด! มันส์! ฮา! กับ LOL (League Of Legends) ฉบับ Stick Man (ก่อนนอน)

ไปเจอมาครับ ตัวผมเคยดูแต่ภาค 1 โผล่มาอีกทีอ้าว ภาค 2 มาตอนไหนแว๊ะ ก็ไม่มีอะไร แค่เอามาฝากแฟน ๆ LOL ก่อนนอนเท่านั้นเองโฮ่ะ ๆ

ภาค 1 ดูซิว่ามีตัวอะไรมั่ง

ภาค 2 มันส์ 555555555

DAMACIA!!! ตูมมม!!! 55555

ปล. ตัวผมชื่อ HunkZ นะครับ เล่นได้ทุกตำแหน่ง ยกเว้นจังเกิ้ล ชอบคนใจกล้า เน้นเกมรุกรับได้หมด เป็นงาน ขอแค่ติ๊กนัดกันก่อนเข้าบวก ได้คิลแน่ ครับผม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    โหดๆ กาลิโอ อัลติครีป

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    คอมโบเป็นดันเต้เลย