ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709

เขาจะตอบเราไหม?

คือ ผมซื้อแผ่นผีมาครับ (L.A. Noire The complete edition) ล้วในแผ่นไม่มีแครกเลย โฟลเดอร์ที่ลงเสร็จก็ไม่มี ไม่รู้จะพึ่งใคร ไปพึ่งบารมีท่าน Ramis (มีเครดิตพี่เค้าในแผ่น) พี่เขาก็ไม่ตอบอะไรมา ไอ้เราเห็นว่าเป็นเกมส์ที่ทำโดย Skidrow เราก็ไปขอร้องเขาตามรูป

ไม่รู้ออนไลน์อยู่รึเปล่าแล้วเขาจะช่วยเราไหม? แล้วไอ้ที่เราพิมพืไปมันจะถูกรึเปล่า (ไม่แน่ใจไม่ค่อยเก่งอังกฤษ)

หลายคนอาจถาม
    ถาม : ทำไมไม่หาเองมั้งละ ?
    ตอบ : หาไม่เจอครับ ใครเจอช่วยบอกด้วยนะ ...

ไม่มีอะไรครับ ถ้าใจดีก็ช่วยผมหาหน่อย (ไม่ได้บังคับ) แค่อยากมาเล่าให้ฟังครับ ^^

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แล้วไปซื้อมาที่ไหนหละครับ = =

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    แล้วไปซื้อมาที่ไหนหละครับ = =
    big c ครับ ==" ไม่ค่อยได้ไปเที่ยวครับเลยอยากแก้ปัญหาเอง

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    โหลดจาก jkg แล้วมาใส่แผ่นขาย..

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ :-3 อ่านกระทู้
    โหลดจาก jkg แล้วมาใส่แผ่นขาย..
    ฉลาดมากเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ถ้าเป็นแผ่นปลอมแล้วเสียก็ไปขอเปลี่ยนกับทางร้านที่เราซื้อเลยครับ ผมเคยมีประสาบการณ์ที่ cod black ops เสีย เลยเอาไปเปลี่ยนเขาก็เปลี่ยนแผ่นใหม่ให้เราทันทีเลย(แต่เปลี่ยนเป็นเกมส์อื่นไม่ได้นะ เค้ากันเราโกง)
    ในกรณีแผ่นผีเสียทางร้านเขารับเปลี่ยนหมดอะครับไม่งั้นเครดิตเขาเสีย เชื่อผมไม่ต้องอาย ไม่ต้องกลัว
    ปล.เอาแผ่นเดิมไปให้เขาด้วยนะ

Like I Like Me!!!!!.
    In your heart forever.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    http://www.gamecopyworld.com/games/pc_la_noire.shtml
    เป็นเว็บเดียวที่ผมใช้หาแครกและเทรนเนอร์

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    เอ่อออ พอดีว่าผมมีเเคร๊กอยู่อะครับ เดี๋ยวจะลองอัพให้นะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ลองตัวนี้ล่ะยังครับ
    http://megagames.com/download/240456/0