ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 26

[PSP] Shin Sangoku Musou 6 Special :: มีคำถามครับ

ผมอยากทราบว่า มันแลนด์กันอย่างไรเหรอครับ ผมลองกดปุ่มที่มันมี 2P อยู่ด้านหน้าแล้วในตอนเล่นโหมดเนื้อเรื่อง รวมถึงกดตอนอยู่ในหน้าจอเลือกตัวละครด้วย แต่มันก็ค้างไปน่ะครับ

แต่ไม่ใช่ค้างแล้วดับเหมือนไฟล์ขัดข้องแบบนั้นนะครับ คือในขณะที่ค้างนั้น พอกด o มันก็ยังมีเสียงว่าเรากดให้ได้ยินอยู่น่ะครับ

เลยอยากถามเพื่อนๆว่า เป็นกันเหมือนอย่างผมไหม แล้วใครที่สามารถแลนด์กันได้ ขอให้มาให้คำตอบผมทีนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toucheo อ่านกระทู้
    ผมอยากทราบว่า มันแลนด์กันอย่างไรเหรอครับ ผมลองกดปุ่มที่มันมี 2P อยู่ด้านหน้าแล้วในตอนเล่นโหมดเนื้อเรื่อง รวมถึงกดตอนอยู่ในหน้าจอเลือกตัวละครด้วย แต่มันก็ค้างไปน่ะครับ

แต่ไม่ใช่ค้างแล้วดับเหมือนไฟล์ขัดข้องแบบนั้นนะครับ คือในขณะที่ค้างนั้น พอกด o มันก็ยังมีเสียงว่าเรากดให้ได้ยินอยู่น่ะครับ

เลยอยากถามเพื่อนๆว่า เป็นกันเหมือนอย่างผมไหม แล้วใครที่สามารถแลนด์กันได้ ขอให้มาให้คำตอบผมทีนะครับ ขอบคุณครับ

ผมลองแล้ว ครับ เลน ได้ครับ ต้องมี คน Cre 1คน อีก คน เข้าที่ 2p ครับ

ที่ผม ทดลอง ต้องใช้ cfw 6.35pro b -ของผม สวนของเพือนผมใช้ pema-2 ถึงจะเลนได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ

ของผมเป็น prome 4 ทั้งคู่เลย ไม่รู้ว่าเป็นข้อบกพร่องของตัวเกมหรือ firmware กันแน่