ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: มีปัญหาครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 449

มีปัญหาครับ

คือว่า จะว่าผมเป็นคนงี่เง่าก็ได้นะครับ ผมเป็นคนที่ขี้หึงมาก!! แบบว่า ถ้าเป็นไปได้ไม่อยากให้คุยกับผู้ชายอื่นเลย แล้วแฟนผมดันเป็นคนน่ารักมา!! เดินไปทางไหนก็มีคนแซว แบบว่า ผมทนไม่ไหวจริงๆ ก็เลย มีเรื่องซะส่วนใหญ่

บางครั้งผมก็เอาแต่ใจตัวเองเช่น เลิกเรียนก็อยากให้เขามาหาแต่เรา ไม่อยากให้ไปไหน

อยากรู้ ผมจะสงบ สติอารมณ์ยังไง

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    มันเป็นแค่ความกลัวครับ ทำใจให้สบายๆ แต่ก็อย่าไว้ใจใครนะครับ เด๋วคนอื่นเขามาแย่ง

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ติดมากไปเปล่าครับ ระวังเค้ารำคาญเน้อ! และจะกลายเป็นเหตุผลที่เลิกกันเน้อ ห่างๆกันบ้างฝ่ายหญิงจะได้ไม่เบื่อ เรื่องแซวมันธรรมดาครับถ้าผู้หญิงสวย ถ้าเค้ารักเราก็ไม่ต้องคิดอะไรมากหลอกครับ ถ้ารักในวัยเรียนมีเจอก็ต้องมีจาก

โอกาสน้อยครับที่จะคบกันจนแต่งงานในสมัยนี้ (แต่ก็มีโอกาสเน้อ)

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมว่าก็เป็นกันทั้งนั้นหละครับต่างกันที่ความคิด

แต่ผมอยากให้คุณไว้ใจคนที่รัก

หวงอะหวงได้แต่อย่าเกินไปก็พอครับ

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ของคุณยังดีนะครับที่เขาเป็นแฟนคุณ ของผมดิ

ผมชอบผู้หญิงคนนึงนะ แล้วเพื่อนสนิทผมก็ชอบเพื่อนเขา ตอนแรกผมก็บอกไปว่าผมชอบคนนี้มาก

แล้วพอมาทีนี้ คนที่ผมชอบเขาเป็นคนแบบสนิทกะคนง่าย ชอบมาคุยกะเพื่อนผม ผมก็ไม่ได้คิดอะไรมาก

แล้วพอทีนี้ เขามา รร ผม แล้วเพื่อนผมก็ดันไม่บอกผมว่าเขามา เขาก้ไปคุยเล่นอะไรกัน (เพื่อนผมเล่าให้ฟัง)

ตอนนี้หงุดหงิดมาก แต่ไม่อยากจะบอก เดี๋ยวจะหาว่า หึง ทั้งๆที่ไม่ได้เป็นอะไรกัน

* เผอิญวันนั้น ผมไปเจอคนที่ตอนแรกเพื่อนผมชอบด้วย เขาก็เจอผมแต่ไม่ได้คุยอะไรกันก็เดินผ่านไปเฉยๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    ไอเพื่อนผมมันก็ชอบมานั่งข้างๆแฟนผม แล้วเวลามีปัญหาอะไรก็โทรไปหามันตลอดเลย คิดไปคิดมารู้สึกเหมือนตัวเองไม่มีค่าพอยังไงไม่รู้ เศร้ามากๆ

แต่กรณีของคุณเป็นเรื่องปกติครับ ถ้าเขาน่า่รักแล้วยอมเป็นแฟนคุณก็แปลว่าคุณเสน่ห์แรงมิใช่เล่น เวลาคุณไปคุยกับคนอื่นเขาก็คงจะหึงเหมือนกันนั่นแหล่ะครับ

ปล.ผมก็หึง หึงกว่าคุณอีก แต่ก็คิดว่ายังไงๆสักวันเราก็ต้องจากกันอยู่ดี T T