ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399

คุณจะทำยังไง?? เมื่อเขามีปัญหา แล้วจะขอเขาจับมือยังไง??

เวลาแฟนคุณเสียใจหรือร้องไห้คุณจะปลอบยังไงครับ หรือว่าปล่อยไปยังงั้น หรือว่าซ้ำเติมเข้าไปอีก

ปล. ไม่ต้องเป็นแฟนก็ได้ครับ แค่คนที่คุณรักก็พอ
    พอดีแฟนผมเขาเสียใจมากๆอ่ะครับ จนร้องได้ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงนอกจากปลอบให้หยุดร้อง

แล้วเวลาไปดูหนังหรืออะไรแบบนี้อ่ะครับ จะจับมือเขายังไงดีอ่ะครับ?? ผมก็กล้าๆกลัวๆนะครับ

แต่แฟนผมบอกเป็นนัยๆว่าอยากจับก็รอเรื่องต่อไปสิ (ไม่ก็ผมคิดไปเอง) อยากรู้เรื่องราวก็ดูต่อจากนี้นะครับ ไม่อยากรู้ก็ผ่านๆไป
    คือผมบอกว่าอยากจับมือเขา แต่ไม่กล้าเพราะตอนนั้นดูหนังผีอยู่กลัวจะเอามือมาปิดตาไม่ทัน

แล้วเขาก็บอกผมว่า งั้นก็ดูเรื่องที่น่ากลัวน้อยกว่านี้สิ อย่างงี้แปลว่าเขาให้ผมจับมือรึเปล่าครับ ผมว่าใช่นะ 5555
    แชร์ๆกันหน่อยนะครับ เพราะผมไม่อยากให้แฟนผมร้องไห้อีกแล้ว เห็นยังงี้แล้วอนาถตัวเองมากๆเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย civilzaza : 29th August 2011 เมื่อ 20:33

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เวลาเดินคู้กัน ก็จับมือเลย . .

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BN_BOOM อ่านกระทู้
    เวลาเดินคู้กัน ก็จับมือเลย . .
    เดินคู้นี่ทำยังไงครับ 5555

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    เวลาไปเที่ยวผม จะยิ้มให้มากที่สุดให้เธอรู้ว่ามากับเธอแล้วมีความสุข

ตอนจับมือ ผมจะจับตั้งแต่เจอเธอเลย แล้วจะพูดว่าเดี๋ยวหลงทาง เป็นห่วง (5555555555+ ใช้ได้หมดเลย) รีบจับให้ไวที่สุด

แฟนเสียใจ ผมไม่อะไรมาก ผมก็จะพูดว่า นี่ใครอะตรงนี้ ถ้าแฟนบอกว่า - ก็แฟนไง , คนรักไง , ชื่อนาย ผมจะตอบว่า ก็เนี่ยไงเคียงค้างอยู่เนี่ย อย่าเสียใจเลยนะ ^^ ยัยเบื๊อกเอ้ย 55555+

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ก้ตอนเดินไปไหนกันสองคนไงครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ปกติเวลาเป็นอะไร ถ้าเค้าเสียใจ เค้าจะเข้ามากอดเอง

ถ้าเป็นครั้งแรก ก็ขอไปตรงๆเลย ขอจับมือหน่อย (ตอนอยู่กัน 2คน)

ต่างคนต่างอายที่จะเดินจับมือกัน เกี๋ยวโดนนินทาลับหลัง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oniwaga อ่านกระทู้
    ปกติเวลาเป็นอะไร ถ้าเค้าเสียใจ เค้าจะเข้ามากอดเอง

ถ้าเป็นครั้งแรก ก็ขอไปตรงๆเลย ขอจับมือหน่อย (ตอนอยู่กัน 2คน)

ต่างคนต่างอายที่จะเดินจับมือกัน เกี๋ยวโดนนินทาลับหลัง
    ของผมถ้าผมเข้าไปกอดนี่คงโดนเตะออกมาเลือดกลบปากล่ะครับ 5555 ขอบคุณมากนะครับ

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้
    ของผมถ้าผมเข้าไปกอดนี่คงโดนเตะออกมาเลือดกลบปากล่ะครับ 5555 ขอบคุณมากนะครับ
    ก็ต้องใช้ความกล้า หน้าตา(แบบบิ้วอารมณ์นิดนึง) ถ้าความสัมพันธ์มากพอ ก็ไม่ยาก

ถ้ากลัวพลาดมากใส่ก็ ฟันยาง

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: