ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกคนหนึ่งใน jokergame
    ร้านริมหาด LEMON
    กล่าวขอบคุณ
    3,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,816

รวมมุกวิธีจีบสาว ที่เสี่ยวๆ & ฮาๆ

รวมมุขจีบสาวที่เสี่ยวได้ใจ และ ฮาได้เรื่อง

รูปจาก :zheza.com

คุณครับๆ ลายมือคุณสวยมั๊ยครับ?
    จะขอยืมไปจดทะเบียนสมรสหน่อย

....................................

ก็ใช่นะสิ พี่มันคนไร้หัวใจ
    ก็น้องเอาหัวใจพี่ไปหมดแล้วนี่

......................................

เค้าว่ากันว่าถอดสแควร์รูดน่ะมันถอดยากนะ
    แต่ฉันว่าถอดเธอออกจากใจฉันมันยากยิ่งกว่าเสียอีก

........................................

คุณครับ ช่วยถอยหน่อยได้มั้ย หัวใจผมอยู่ใต้อุ้งเท้าคุณครับ
    (-"-)

.........................................

ถ้าฉันมีปืน 2 อัน
    ฉันจะแบ่งให้เธอหนึ่งอัน
    เราจะได้มี GUN และ GUN ไง

............................................

ถ้าเธอเป็นโคลน
    ฉันจะเป็นควาย
    จะได้จมปลักรักเธอตลอดไป... (ไปดำนากันเลย)

..................................................

เดินดีๆ นะน้อง ....
    ระวังจะสะดุดรักพี่ล่ะ (เสี่ยวหว่ะ 555)

.........................................................

ช : นี่ๆรู้ไหม เวลาเห็นหน้าคุณทีไร มักจะเป็นโรคชักทุกทีเลยอะ
    ญ : ?? โรคชักไรหรอค่ะ
    ช : โรคชักจะใจอ่อน
    ญ : ......

.............................................

เธอเหมือนเป็นผงชูรส ถ้าชีวิตไม่มีเธอมันก็ขาดรสชาติ

..................................................

ช : "สงสัยผมจะสายตายาวแล้วล่ะ"
    ญ : "แก่แล้วล่ะซิ"
    ช : "เปล่าครับ เพราะผมเอาแต่มองเธออยู่ห่าง ๆ "

................................................

ช : "เมื่อวานนะเสียเวลาตั้งนาน"
    ญ : "ทำไมเหรอ?"
    ช : "หลงทางในหัวใจเธอ"
    ญ : "แหวะ!!"

.............................................

ดูก็รู้ คุณเป็นลูกครึ่งแน่ๆ...
    ...ครึ่งมนุษย์ครึ่งนางฟ้า
    ฮิ้ว~~!!

...................................................

ขอปรึกษาปัญหากฎหมายหน่อยได้ไหมครับ...
    ...ข้อหาลักลอบแอบชอบผู้อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาต
    ผิดกฎหมายมาตราไหนครับ

....................................................

อยากเป็นแก้วน้ำ เธอจะได้รินใจใส่ไว้

เธอไม่ต้องแปลกใจหรอกนะ
    ที่หาชื่อตัวเองในพจนานุกรมไม่เจอ
    เพราะมันอยู่ในใจฉัน

.................................................

ถึงแม้อับบลาฮัมลินคอล์นจะเลิกทาสไปแล้ว
    แต่ทำไมหัวใจฉันยังตกเป็นทาสของเธออยู่เลย

......................................................................

คุณท่าทางจะมีโชคนะครับ..
    ผมเป็นหมอดู....
    ดูดวงจากหมายเลขโทรศัพท์
    ไหนบอกเบอร์มาสิครับ..ผมจะทายให้

..................................................................

ผมจะต้องไปรับลอตเตอรี่มาขายล่ะครับ....
    ความรักของคุณ..มันทำให้ผมตาบอดซะแล้ว

...............................................

เมื่อคืนที่บ้านไฟดับ .แต่ผมไม่ต้องใช้ไฟฉาย..หรือเทียนเลยครับ...
    เพราะแค่นึกถึงคุณ .โลกของผม..ก็สว่างไสวไปหมดแล้ว

...............................................

"รู้มั้ยว่าคุณเป็นคนสองใจ เพราะคุณเอาหัวใจของผมไปทั้งดวง"

"เธอเป็นโรคลิ้นหัวใจรั่วรึป่าว ทำไมมันถึงเติมไม่เต็มสักที"

"ใช่สิ พี่มันคนใจแคบ ในนั้นเลยมีที่ว่างให้น้องคนเดียว"

"เป็นการยากที่จะเข้าใจในคำว่ารัก แต่ยากยิ่งนักหากจะรักอย่างเข้าใจ" (โดนอ่ะ)

"พี่มันเป็นคนไม่มีหัวใจ
    ก็เพราะหัวใจของพี่นั้นอยู่ที่น้อง"

"ผมคุณสวยจัง
    ไม่ว่าคุณจะใช้ครีมนวดยี่ห้ออะไร
    ผมก็มั่นใจว่าคุณรักผม"

"ทำไมคุณไม่มีญาติเป็นสไปเดอร์แมนนะ...
    จะได้มีเยื่อใยให้กันบ้าง"

"ถ้าคุณไม่รักผมก็ฆ่าผมเถอะ
    แทงเข้ามาที่หัวใจเลย
    แต่คุณอาจเจ็บหน่อยนะ
    เพราะว่าในนั้นมีคุณอยู่"

"ความรักของผมกับคุณเหมือนเส้นขนาน
    แม้มันอาจจะไม่มีวันมาบรรจบกัน
    แต่มันจะเคียงคู่กันไปตลอดกาล"

"ถึงผมจะเป็นคนหลายใจ
    แต่ในทุกใจนั้นมีแต่คุณ"

จบเถิด...

ทิ้งท้ายสำหรับวันวาเลนไทน์ปีนี้ล่ะกันนะ

ที่มา : roigoo.com

ร้อน... เรื่องปกติของเมืองไทย ทำใจเถิด...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 581
    เน่าสำหรับคนโสด แต่หวานสำหรับคนมีคู่
    นานแสนนานก็จะรักเพียงคุณ ก็จะรักแค่คุณ และจะมีแค่คุณคนเดียว

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    ช : อยากเป็นกาแฟเบอร์ดี้
    ญ : ทำไม?
    ช : จะได้เป็นหนึ่งในใจคุณ ฮิ้ว~~

.........................................

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[ ~ จิ้งจอกมหัศจรรย์ ~ ]
    [ ~Zorori Castle~ ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,862
    ได้รับคำขอบคุณ: 72,599
    แถมให้ครับ ^^

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    A: คุณรู้หรือเปล่า ในประโยคที่มีคำว่า Love เค้าห้ามใช้ คำว่า Why
    B: ทำใมล่ะค่ะ
    A: เพราะ รัก(Love) ไม่ต้องการ เหตุผล (Why)
    เครดิต Hong 14

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    โดน จริงๆ ชอบเลยๆ
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ช:เธอไปเอาปืนมาหน่อย
    ญ:ทำไมหรอ ?
    ช:เราจะได้เอากันไง

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    ผมฮาอันนี้ว่ะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Grand_MIIM
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    รู้สึกว่ามัน...เก่า..= ="
    #คุณย่าสวมชุดเกราะไอร่อนแหมน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    น่าสนใจ เดี๋ยวลองดู

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    มุขนี้ผมให้ผ่าน

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 564
    ชาย : คุณครับๆ ลายมือคุณสวยมั๊ยครับ?
    หญิง : จะขอยืมไปจดทะเบียนสมรสเหรอค่ะ
    ชาย : ป่าวครับจะเอาไปเซ็นต์ค่ำประกัน
    ................................................................
    ชาย : คุณครับช่วยเหยิบไปทางซ้ายหน่อยได้ไหมครับ
    หญิง : ใจเราจะได้ตรงกันเหรอค่ะ
    ชาย : ป่าวครับพอดีแดดโดนผม ช่วยบังแดดให้หน่อย
    ...............................................................
    ชาย : คุณครับขอดูบัตรประชาชนหน่อยได้ป่ะครับ
    หญิง : จะดูคำนำหน้าว่า นางสาว หรือ นางฟ้า หรอค่ะ
    ชาย : ป่าวครับจะดูคำนำหน้าว่า นางสาว หรือ นาย

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ระวัง มันจะมาด้วยไม่รุ้ตัว

Some Where In Uttaradit.
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ช : นี่ๆรู้ไหม เวลาเห็นหน้าคุณทีไร มักจะเป็นโรคชักทุกทีเลยอะ
    ญ : ?? โรคชักไรหรอค่ะ
    ช : โรคชักว่***
    ญ : ......

ฟิ้ววววววววววววววว
    That's What You Get When You Let Your Win.