ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] SONIC AND ALL STARS RACING TRANSFORMED (FULL|ENG|2013|4.20GB) FILECONDO

>>SONIC AND ALL STARS RACING TRANSFORMED<<

Minimum Specs
    Processor : 2GHz Intel Core 2 Duo or equivalent
    Memory : 1GB Ram (Windows XP), 2GB Ram (Windows Vista, Windows 7, Windows 8)
    Graphics : 256MB with Shader Model 3.0 support
    DirectX : 9.0c
    Hard Drive : 6.7GB free hard drive space
    Sound : DirectX 9 Compatible

Recommended Specs
    Processor : 2.4GHz Intel i5 or equivalent
    Memory : 2GB Ram (Windows XP), 4GB Ram (Windows Vista, Windows 7, Windows 8)
    Graphics : 512MB with Shader Model 3.0 support
    DirectX : 9.0c
    Hard Drive : 6.7GB free hard drive space
    Sound : DirectX 9 Compatible

Genre: Racing, Sports
    Developer: Sumo Digital
    Publisher: SEGA
    Release Date: 1 Feb 2013

Sonic & All-Stars Racing Transformed ที่เป็นภาคต่อของเกมซิ่งรถโกคาร์ทรวมดาราจากค่ายเซก้า "Sonic & Sega All-Stars Racing" ที่ออกมาเมื่อปี 2010
    มาคราวนี้จะยกขบวนขนเหล่าตัวละครที่แฟนๆคุ้นเคยกันดีจากภาคแรกมากันอย่างครบครันทั้งแมสคอตต์ประจำค่าย "Sonic the Hedgehog", "Beat" จาก Jet Set Radio, "B.D. Joe" จาก Crazy Taxi
    และ "AiAI" จาก Super Monkey Ball พร้อมเพิ่มเหล่าตัวละครใหม่ที่เปิดเผยมาแล้ว อาทิ "Gilius Thunderhead" คนแคระจาก Golden Axe และ "Vyse" โจรสลัดจาก Skies of Arcadia

สำหรับยานพาหนะในภาคใหม่นี้จะถูกพัฒนาขึ้นให้สามารถปรับเปลี่ยนรูปร่างให้เข้ากับทุกสภาพพื้นผิว โดยมันจะเป็นรถยนต์บนพื้นดินปกติ แปลงร่างเป็นเรือแล่นบนผิวน้ำ
    และกลายสภาพเป็นเครื่องบินเมื่ออยู่กลางอากาศ ส่วนสนามใหม่ในเกมจะมีการเพิ่มสนามตีมเกมยิงขี่มังกรชื่อดังของค่ายเซก้า "Panzer Dragoon" เข้ามาอีกด้วย
    ซึ่งตัวเกมจะมีระบบกลไกการเล่นรูปแบบใหม่ที่เปิดโอกาสให้ผู้เล่นสามารถขับยานพาหนะได้อย่างมีสไตล์และดุดัน นอกจากนี้ยังมีระบบ "Fair Weapon" ที่ผู้เล่นสามารถทำการบล็อคหรือหลบหลีกการโจมตีของคู่แข่งได้
    และโหมดมัลติเพลย์เยอร์ที่ได้รับการปรับปรุงใหม่ รวมไปถึงโหมดการแข่งขันในรูปแบบของ Grand Prix และ Battle Arena

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

FULL - GAME

-------------------------------------------

FILECONDO
    ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ทุกครั้ง เพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    เช่น Game01 , Game02 , Game03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05

www.sharegameclub.blogspot.com

1.โหลดไฟล์ให้ครบ 5 ไฟล์
    2.แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3.เมาท์อิมเมจไฟล์
    4.ลงเกมส์ตามปกติ
    5.ก๊อปปี้ Crack ไปไว้ที่เราลงเกมส์
    6.เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 18th March 2013 เมื่อ 20:59

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เจิมให้ครับ
    Oh Yeah!!

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phir123 อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับ
    ขอบคุณนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    น่าเล่นมากครับ ขอบคุณสำหรับน้ำใจดีๆนะครับ ^__^

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pazitum อ่านกระทู้
    น่าเล่นมากครับ ขอบคุณสำหรับน้ำใจดีๆนะครับ ^__^
    ยินดีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ขอรับไปให้หนูๆๆน้องๆๆเล่น
    i5 2500 m/bASUS P8H77-V ram-1333/8G VGA 570GigaByte RAIDMAX 730w

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณมากจ้า ขอสูบไปละนะ!!
    ปล.ได้ยังไงเดี๋ยวกลับมายืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ evagelish อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากจ้า ขอสูบไปละนะ!!
    ปล.ได้ยังไงเดี๋ยวกลับมายืนยัน
    ยืนยันว่าเล่นได้ปรกติจ้าาา

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ไหนแครกอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ evagelish อ่านกระทู้
    ยืนยันว่าเล่นได้ปรกติจ้าาา
    ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MorGushTion อ่านกระทู้
    ไหนแครกอ่ะครับ
    อยู่ในไฟล์เรียบร้อยแล้วครับ หาในโฟลเดอร์ตอน เมาท์อิมเมจ ดีๆครับ มีแน่นอน

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    เกมนี้เล่นสองคนได้มั้ยครับในเครื่องเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yuttipron อ่านกระทู้
    เกมนี้เล่นสองคนได้มั้ยครับในเครื่องเดียวนะ
    ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับลองหาใน Google ดูนะครับ ผมแค่ทดสอบว่าเล่นได้หรือไม่ได้เท่านั้นเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Blog Entries
    1
    พี่คับ ช่วยๆๆ ทีคับ พาส 5 หายคับช่วยๆทีๆๆ!!!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ยืนยันด้วยครับ ไฟร์ 5 หายครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rudolph07 อ่านกระทู้
    ยืนยันด้วยครับ ไฟร์ 5 หายครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sahathibor20 อ่านกระทู้
    พี่คับ ช่วยๆๆ ทีคับ พาส 5 หายคับช่วยๆทีๆๆ!!!
    เดี๊ยวผมจะอัพใหม่ให้นะครับ อัพไปครั้งนึงแล้วแต่ก็ยังหายอีก ผมก็ยังงงกับ One2Up ท้งที่ไฟล์ยังอยู่แต่กดโหลดแล้วบอกไฟล์หาย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    1
    ขอบคุน พี่มากจิงๆๆเรยยนะคับ ช่วยๆๆหน่อยนะพอดีเห็นภาพสวยดีเรยอยากเล่นอ่า คับ ^ ^ ..

กล่าวขอบคุณ
    57
    1
    พี่คับช่วยอัฟ ให้ไวๆๆ หน่อยนะคับ ..

กล่าวขอบคุณ
    57
    1
    พี่คับ ถ้าเกมมัน ภาพรถหายอ่า คือเเปลว่าคอมผมอะไรไม่ถึงเหรอคับ เเต่ไม่กระตุกนะคับ ภาพรถไม่มาอย่างเดียวอ่า คับ !

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    Part 5 โหลดไม่งิ

"ขออภัย! ไฟล์นี้ไม่อยู่ในระบบ One2Up แล้ว ต้องขอลิ้งใหม่จากเจ้าของไฟล์ หรืออัพโหลดไฟล์ใหม่คะ"

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sahathibor20 อ่านกระทู้
    พี่คับ ถ้าเกมมัน ภาพรถหายอ่า คือเเปลว่าคอมผมอะไรไม่ถึงเหรอคับ เเต่ไม่กระตุกนะคับ ภาพรถไม่มาอย่างเดียวอ่า คับ !
    ลองอัพเดท การ์ดจอดูนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ safekung อ่านกระทู้
    Part 5 โหลดไม่งิ

"ขออภัย! ไฟล์นี้ไม่อยู่ในระบบ One2Up แล้ว ต้องขอลิ้งใหม่จากเจ้าของไฟล์ หรืออัพโหลดไฟล์ใหม่คะ"
    เดี๊ยวผมจะทำการอัพไฟล์ให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    เจิมค้าบๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    429
    พาส5 รอกี่วันหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    429
    เปลี่ยนไปอัพของsaveyourfileก่อนก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    429
    อัพพาส5ให้ผมก่อนได้ป่ะครับของเว็บไรก็ได้ที่มันใช้ได้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอโทษนะครับคือผมโหลดไปก่อนหน้านี้ได้สักพักนึงแล้วอ่ะลงเสร็จเข้าเกมส์ได้ปกติแล้วก็เข้าไปเลือกตัวละครเสร็จกำลังรอโหลดอยู่แล้วก็เด๋งหลุดอ่ะไม่ทราบว่ามันเกิดจากอะไรหรอครับ

Tags for this Thread