ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 203

Arrow [PC][MF] F.E.A.R.3 [FULL-PORTABLE][3.7GB][ENG]

Release Date: June 21, 2011
    Genre: First-Person Shooter
    Publisher: Warner Bros. Interactive
    Developer: Day 1 Studios
    Upload By : Arez

:: Image ::

:: Video ::

:: Information ::

F.3.A.R หรือ FEAR 3 ภาคนี้จะเน้นระบบการเล่นแบบ Co-Op ซึ่งก็คือการเล่น 2 คนช่วยกันทำภารกิจผ่านเนื้อเรื่องของเกมนั่นเอง และตัวเอกใน FEAR 3 นี้ก็ไม่ใช่ใครที่ไหน มันคือลูกชายสุดแสบสองคนของ Alma ในภาคเก่า นั่นคือ Point Man และ Paxton Fettel นั่นเอง โดยผู้เล่นจะเลือกเล่นเป็นตัวไหนก็ได้ระหว่าง Point Man และ Paxton Fettel โดยทั้งสองตัวนั้นจะมีความสามารถที่แตกต่างกันไป ซึ่ง Point Man เป็นตัวที่มีพลังมากในสไตล์ super soldier ส่วน Paxton Fettel จะมีความสามารถในการใช้พลังจิต telekinetic เกม F.E.A.R. 3 มีโหมดมัลติเพลเยอร์ถึง 4 โหมดที่เป็นพิเศษ ไม่เหมือนกับเกมมัลติเพลเยอร์อื่นๆที่มีโหมด Deathmatch, Team Deathmatch หรือ Capture the Flag โดยระบุว่าล้าสมัยไปแล้ว ซึ่งโหมดทั้ง 4 ได้แก่โหมด Contractions, Soul King, Soul Survivor,และ Fucking Run อีกทั้งสามารถหยิบขึ้นเล่นออนไลน์เมื่อไรก็ได้ และโหมดดังกล่าวมีให้เห็นเฉพาะเกม F.E.A.R. 3 เท่านั้น

:: Maximum System Requirements ::

Core 2 Duo 2.9 GHz, 4 GB RAM,
    graphic card 512 MB (GeForce 9800 GTX or better),
    10 GB HDD, Windows XP/Vista/7.

:: How To Install ::
    1.โหลดให้ครบทุกไฟล์
    2.แตกไฟล์ตามปกติ
    3.เข้าเกมส์ได้เลยครับ
    **เนื่องตัวเกมส์มีการลง Patch Crack ให้เรียบร้อยแล้ว แตกไฟล์แล้วเล่นได้เลยครับ
    **ใส่ Recovery Record 5% ไฟล์ไหนเสียซ่อมได้
    :: Download ::
    Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05 : Part 06 : Part 07 : Part 08 : Part 09 : Part 10 :
    Part 11 : Part 12 : Part 13 : Part 14 : Part 15 : Part 16 : Part 17 : Part 18 : Part 19 : Part 20 :

หากเล่นได้หรือไม่ได้ยังไงก็ช่วยบอกด้วยน่ะครับ เจ้าของกระทู้จะได้ไม่ต้องกังวล

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokoza อ่านกระทู้
    เจ๋งจริงเเตกไฟล์ก็เ่ล่นได้เลย
    กด THANKS หรือคอมเม้นให้หน่อยน่ะครับ เพื่อเป็นกำลังใจให้ผู้อัพโหลดได้อัพโหลดเกมส์ต่อไป

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arez : 31st August 2011 เมื่อ 18:44
    << งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง >>
    My PC Games Center

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ดัน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อีกซักหน่อย
    << งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง >>

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใจครับบบบบ

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    เจ๋งจริงเเตกไฟล์ก็เ่ล่นได้เลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ขอบคุณครับ ที่ช่วยยืนยัน ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    กำลังโหลดนะ จัยเยน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้จิงป่ะเนี้ย?

กล่าวขอบคุณ
    10
    ถ้ามีคนมายืนยันให้ก็ถือว่าเล่นได้จริงครับ ไม่มีปัญหา

ถ้าเข้าเล่นเกมส์แล้วมีปัญหาก็มาโพสได้ในกระทู้เลยครับ

ปล.ถ้ามีภาพด้วยยิ่งดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arez : 1st September 2011 เมื่อ 18:46

กลางดงดิบหลังเขา...อันไกลโพ้น~
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อันนี้มันเล่น Team Deathmatch แบบOffline ได้ด้วยหรือเปล่าครับ...
    กาก ดีกว่า เกรียน!!!

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TH_Beta อ่านกระทู้
    อันนี้มันเล่น Team Deathmatch แบบOffline ได้ด้วยหรือเปล่าครับ...
    ก็ไม่รู้เหมือนกันครับ ยังไม่ได้ลอง

แต่ถ้าท่านโหลดไปแล้วเล่นได้ก็มายืนยันหน่อยน่ะครับ