ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Syntax error

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    in the dark corner of the system
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    Blog Entries
    1

Syntax error

ตามรูปครับ เป็นช่วงๆครับ ต้องรอสัก 1 - 2 นาที Refresh หน้าอีกครั้ง ถึงจะกลับมาใช้งานได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย windyremind : 9th July 2011 เมื่อ 07:29
    Nothing is "Impossible" as impossible itself says "I-m-possible".
    >>งดให้ความช่วยเหลือกับผู้ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง<<
    --> ก่อนจะตั้งคำถามควรลองใช้ Google ค้นหาก่อน <--

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    1
    ช่วงนี้กำลังทำการปรับแต่ง Server น่ะครับ บางครั้งการ Request file ไม่สมบูรณ์ เลยมีปัญหาแบบที่ว่าครับ หากปรับแต่ง Server เสร็จเรียบร้อย ปัญหาแบบนี้ก็จะหมดไปครับ ยังไงก็ขอบคุณที่แจ้งให้ทราบครับ มีอะไรแปลกๆในช่วงนี้ก็แจ้งบอกเพิ่มได้นะครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    คือผมเป็นนานมากครับ ประมาณ 1 ชม. ถึงจะเข้าได้

พอเข้าเว็ปใหม่ มันไม่ load แต่มันขึ้นเลยครับ ว่า Syntax error

แต่ผมพอเป็นมันต้องรีเครื่องใหม่ด้วยถึงจะหายครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    in the dark corner of the system
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    1
    ขอบคุณครับที่ชี้แจงให้ทราบ ผมก็คิดว่าพี่กำลัง config server อยู่
    ไว้พบ Bug อีกจะ Report ให้ทราบครับ
    Nothing is "Impossible" as impossible itself says "I-m-possible".
    >>งดให้ความช่วยเหลือกับผู้ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง<<
    --> ก่อนจะตั้งคำถามควรลองใช้ Google ค้นหาก่อน <--

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ