ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,941

Yosuga No Sora [Anime Theme Windows 7]

1-Part
    Download

Pass - cratoon-gamepc.blogspot.com

หรืออีก 1 วิธี นะครับ โหลด UxTheme Multi Patcher 8.0 ไป แล้วเอาติ๊ก Set Windows X's Live as Default home page ออก
    แล้วกด Patch รีสตาทร์คอมนะครับ
    โหลด >>> Download
    วิธีผมลองกับ notebook ผมแล้วนะครับใช้ได้

วิธีลง แบบไม่มีพาส สมมุติผมโหลดธีมAria The searlet
    1.โหลดไฟล์
    2.ดับเบิลคลิกไฟล์+Next
    3.เลือก I accept the agreement
    4.Next...โลด
    5.กด Finish

วิธีลง แบบมีพาส สมมุตผมโหลดธีมAo No Exorcist
    1.โหลดไฟล์
    2.ดับเบิลคลิกไฟล์+Next
    3.แล้วจะมีพาสโผ่ลมาครับ
    ดูในรูป
    ข้อความซ่อน: แสดง

4.กด I Agree แล้วมันจะให้ใส่พาส
    5.ตรงนี้สำคัญนะครับ..ต้องใส่ตรงตามพิมพ์เล็กพิมพ์ใหญ่ทุกตัวอักษร เมื่อเสร็จแล้ว
    6.Next..โลดครับ
    7.กด Finish เป็นอันเสร็จครับ

กรณีที่พาสไม่เหมือนในรูปนะครับ ให้สังเกตหน้าที่ก่อนจะถึงหน้าทีให้ใส่พาสนะครับ..พาสจะอยู่แถวนั้นล่ะครับ...จะเห็นเป็นตัวเด่นๆเลยครับ

วิธีดูว่าเครื่องเรามีธีมอะไรบ้าง.. หรือเบื่อแล้วอยากเปลี่ยนธีมนะครับให้คลิกขวาที่ Desktop
    แล้วไปที่ personalize แล้วดูที่ Installed themes แล้วเลือกธีมที่อยากเปลี่ยนได้เลยครับแบบนี้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    น้องฟ้าน่ารักก