ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ibanez อ่านกระทู้
    เงิน ขนาดนี้แลกกับแผงอิเลคโทรนิคมา 1 อัน ใช้ทำไม 99% เล่นเกม มีประโยชน์ไม๊..... แทบไม่มี

คุ้มไหม..... ไม่คุ้ม

ใช้ไปไม่กี่ เดือนตกรุ่นไม๊ .....แน่นอน

แต่ถามว่า.. ท่าได้มา

มีความสุขไหม... มี

เล่นสนุกไม๊.. มาก

ภูมิใจไม๊... โครต

เหมือนได้ขึ้นสวรรค์ไม๊.... เป๊ะ

แต่มีตังไหม... เอ่อ????~~~~

บ่นๆแต่สรุปก็อยากได้ 555+

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    เก็บตังค์ครับๆ เดี๋ยวเทียบกับ 690 อีกทีว่าจะซื้ออะไร

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ถ้าแค่เล่นเกมต้องเสียเงินมากมายขนาดนี้ ผมขอบายครับ

เล่น Console เหมือนเดิมอ่ะดีละ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sasadafa01 อ่านกระทู้
    พอมีพอใช้แบบผมขอลาล่ะครับสำหรับไอ้ตัวนี้ มันโหดเกิน ถ้าซื้อมาละ ชะตาขาดแน่

แค่อยู่ห่าง ๆ อย่างห่วง ๆ ก็พอใจ
    ฮา คอมเม้นนี้ 5555+
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    เตรียมจะถอย640GTเร็วๆนี้เองเห็นรุ่นนี้เปิดตัวมารุ่นก่อนหน้านี้คงลดราคาเยอะเลยทีเดียวละมั้ง
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ibanez อ่านกระทู้
    เงิน ขนาดนี้แลกกับแผงอิเลคโทรนิคมา 1 อัน ใช้ทำไม 99% เล่นเกม มีประโยชน์ไม๊..... แทบไม่มี

คุ้มไหม..... ไม่คุ้ม

ใช้ไปไม่กี่ เดือนตกรุ่นไม๊ .....แน่นอน

แต่ถามว่า.. ท่าได้มา

มีความสุขไหม... มี

เล่นสนุกไม๊.. มาก

ภูมิใจไม๊... โครต

เหมือนได้ขึ้นสวรรค์ไม๊.... เป๊ะ

แต่มีตังไหม... เอ่อ????~~~~

ต่างประเทศก็คือว่าไม่แพงมากครับ

มันแพงแน่ถ้าคูณเป็นเงินไทย+ค่าอะไรหลายๆอย่าง ^^