ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

Unhappy แฟนโมโห งง่าย อารมณ์แรง HELP ME !!

คือ ว่า ผมโทรไปหาแฟนเรื่อง FACEBOOK นะ ว่า เลงFACEBOOK เก่าอยุ่หรือปล่าว...

ผ= ผม
    ข=เขา
    บ=แฟนเก่าของแฟนผม(เลิกกันไปละ แต่มันยังตอแย อยุ่)

ข- บอกว่าอืมเลง อยุ่
    ผ-ทำไมถึงเลง อ่ะ
    ข-เห็นถามมากก้เลยเลง จะได้ไม่ต้องถาม
    ผ-อ่าวไหนบอกว่า ลืมไปละไง ID PASS แล้วเอามาได้ไง โกหก กันหรือป่าว
    ข-ไม่ได้โกหก โทรไปเอา ID PASS (แฟนเก่าที่เลิกกันไปละ) ก้บอกว่าไม่ได้โกหก
    ผ-แล้วโทรไป มันบอกว่าไง
    ข-เขาบอกไปว่า บ (ไม่บอกชื่อนะ) ไม่ต้องมา ยุ่งกับกุอีก แฟนกุมันไม่เชื่อใจกุเลย เอา ID PASS มา แฟนกุเหง แกเลง แฟนกุเลยบอกว่า เราได้เลง FACEBOOK เก่าอยุ่หรือปล่าว (บ-เขาเลงFACKBOOK ของแฟนผมนานละ แต่ผมก้ไม่ได้ สนใจไรมาก) (ใน FACEBOOK ผมเห็น คบกันแต่แฟนผมยังเข้าไม่ได้ ID ผมก้ไม่ได้สนใจอะไร แฟนผมไม่สนยังจะทำตามใจอีก)
    บ-หรอ.....หรอ.......หรอ......!! (วางสายไปละ)(ผมไม่รู้นะว่าเขาโทรไป เขาคุยกันเอง ผมไม่รู้)
    ข-นี่คนที่เรารัก กับคนที่รักเรา ไม่ค่อยเชื่อใจกันแล้ว..
    ผ-สรุป เลง FACEBOOK เก่าอยุ่ช่ายไหม..
    ข-(เริ่มร้อนละ....จะระเบิดละ) เออ ก้เห็นถามากนักก้เลยโทรไปเอา ID มา จะให้ย้ำไหม ว่าเล่น ไหม
    ผ-ไม่ต้องละ
    ข-เคยถามไหมว่าเปงไงบ้าง
    ผ- เงียบ....................
    ผ-ตกลง จะเล้น FACEBOOK เก่าช่ายไหม ขอแค่คำ ตกลง
    ข-โมโหแล้ว (อารมณ์นั้น เดือดสุดๆ ทอดไขได้เลย นะเนี่ย) จะย้ำหา สวรรค์วิมาร อะไร วะ (รู้แล้วว่าสวรรค์ก้มี วิมาร)
    ผ-อืม....ๆๆๆๆไม่ต้องย้ำแล้ว
    ข-พอๆๆๆ พอก่อน ไว้คุยวันหลังเอา
    ผ-เห็นงานยุ่ง เอาเวลาไหนมาเล่น FACKBOOK
    ข-พอละ ไว้คุยกันวันหลังเอา (โมโหมากเลย แต่ เขาก้ เก็บอารมณ์ไว้มันก้หลุดๆมาบ้าง)
    ผ-อืมๆๆๆๆๆ.
    ข-ตัดสายไปละ

สรุป เราผิดหรือปล่าวที่ถามย้ำๆ

ช่วยหน่อยทำไงดี..........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Emo : 31st August 2011 เมื่อ 00:21
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ผมก็เล่นเฟสนะ ไอ้คำว่า "เลง" คืออะไรเหรอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 208
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oniwaga อ่านกระทู้
    ผมก็เล่นเฟสนะ ไอ้คำว่า "เลง" คืออะไรเหรอ
    มันคือ ....

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618
    มางงด้วยคนคำว่า"เลง" คืออะไร

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    น่าจะเป็น "เล่น" น่ะ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ภาษาไทยเนอะ 5555555555+ นายถามน่ารำคาญอะเอาง่าย ๆเลยนายไม่คุยกะเขาเรื่องอื่นเลยเอาแต่ถามไม่ได้แคร์ความรู้สึกอีกฝ่าย แม้แต่นิดเดียว !!! ผมไม่รู้หรอก id pass ไรอะ นายมัวแต่ถามโดยไม่สนใจเขาอะแค่นั้นแหละนายผิด -*-