ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 483

Gundam Extreme Vs กำลังจะลง PS3 แล้วแฟนกันดั้มเตรียมเฮ~

Gundam Extreme Vs เกมต่อสู้ 3 D สุดมันของเหล่ากันดั้ม ที่มีภาพกราฟฟิกสวยงามที่ลงให้กับระบบ arcade (เกมตู้) ตั้งแต่ปี 2011 ตอนนี้ทาง Namco Bandai ได้พอร์ตลงให้กับระบบเครื่อง PS3 โดย กำหนดการวางจำหน่ายจะเป็นวันที่ 1 ธันวาคม 2011 ในราคา 8,380 เยน โดยตัวเกมจะรองรับระบบการเล่น 0nline ผ่าน PSN

รายชื่อกันดั้มในเกม Mobile Suit Gundam Extreme VS.

Mobile Suit Gundam
    Mobile Suit Zeta Gundam
    Mobile Suit Gundam ZZ
    Mobile Suit Gundam: Char's Counterattack
    Mobile Suit Gundam F91
    Mobile Suit Victory Gundam
    Mobile Fighter G Gundam
    New Mobile Report Gundam Wing: Endless Waltz
    After War Gundam X
    Turn A Gundam
    Mobile Suit Gundam SEED
    Mobile Suit Gundam SEED Destiny
    Mobile Suit Gundam: The 08th MS Team
    Mobile Suit Gundam 0080: War in the Pocket
    Mobile Suit Gundam 0083: Stardust Memory
    Mobile Suit Gundam 00
    Mobile Suit Gundam 00 the Movie: A wakening of the Trailblazer
    Mobile Suit Gundam Unicorn
    Mobile Suit Gundam MS IGLOO: The Hidden One Year War
    Mobile Suit Crossbone Gundam
    Mobile Suit Gundam SEED Astray

โดยนอกจากหุ่นหลักๆของกันดั้มแต่ละภาคแล้ว ในเวอร์ชั่น PS3 จะมีการเพิ่มหุ่นของตัวร้าย หรือหุ่นพิเศษเพิ่มเข้ามาด้วย อย่างเช่น Crossbone Gundam X1 full clot]

อย่าลืม thx กันนะครัฟ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    น่าสนุกดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    3,833
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    ทำไมพี่แกไม่ทำลง PC บ้างนะ -..-.

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อยากให้ลง xbox360 ด้วยจัง T^T

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    อยากเลนจัง แต่ไม่มีตังค์ซื้อ Ps3

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ทำคล้ายๆ Gundum next plus เลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenfatys อ่านกระทู้
    ภาคต่อนี่ครับ = =
    อ้าวหรอครับ แค่ผมว่า กันดั้มมันต้องบินสู้ดิ ถึงจะได้อารมณ์ แบบ Gundam Memories
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cablenumber1 : 31st August 2011 เมื่อ 18:55

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    ทำคล้ายๆ Gundum next plus เลย

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenfatys อ่านกระทู้
    มันเป็นภาคที่ลงให้กับ Arcade ในตอนแรกไม่ใช่เหรอครับ เพียงแค่ระบบมันคล้ายกับ GvG เฉยๆนี่
    Namco ก็บอกเองเลยว่า Next Plus เป็นภาคสุดท้ายของ Gundam Vs Gundam แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ merrygoround อ่านกระทู้
    มันเป็นภาคที่ลงให้กับ Arcade ในตอนแรกไม่ใช่เหรอครับ เพียงแค่ระบบมันคล้ายกับ GvG เฉยๆนี่
    Namco ก็บอกเองเลยว่า Next Plus เป็นภาคสุดท้ายของ Gundam Vs Gundam แล้ว
    ใช้ฮะมันบอกงั้น เเต่ผมดูเเล้วมันก็เกิม เดิมนี้ละ เเค่อัพเกรดภาพ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นตู้ ญี่ปุ่น มันส์มากกกกก ลง PS3 คงต้องถอยเครื่องมาเล่นซะละ
    http://i1219.photobucket.com/albums/...f?t=1301512673

อยากสัมผัส เดี๋ยวจัดให้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยากซื้อ PS3 ขึ้นมาทันตาเห็น แต่จำเป็นต้องตัดใจเพราะไม่มีกะตังค์ครับ