ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 62

ช่วนหน่อยครับจะเลือกมือถือSmartPhone

พอดีว่าสิ้นเดือนจะถอยมือถือใหม่สักเครื่อง ที่เล็งไว้ก็มี SS Galaxy Cooper / Motorola Milestones -Defy+ / LG Optimus Black-White

เป็นพวกสมาร์ทโฟน ราคาไม่เกิน8000 รบกวนช่วยแนะนำและเปรียบเทียบที ด่วนๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    LG Optimus Black-White

เกินงบ 8000 ไปเยอะเหมือนกันนะครับ ส่วน Cooper ก็น่าจะ 9000+ นะ Defy+ ไม่แน่ใจแต่ไม่น่าต่ำกว่า 9000+ เหมือนกัน

แต่ถ้าเล็งไว้ 3 รุ่นนี้ ผมแนะนำ LG Optimus Black-White อ่ะครับสวยบางแรง

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ถ้างบถึง ผมแนะนำ LG OB ครับ สีขาว สวย ผมใช้อยู่ จอชัดแจ๋วเลย แต่ลดลงมาหน่อยก็ defy ครับ(ที่ให้อันดับสองเพราะไม่ถูกใจดีไซน์ อิอิ) ส่วน cooper จะมีระดับต่ำกว่าทั้ง 2 ตัวแรกหน่อย จอละเอียดน้อยกว่า ซีพียูช้ากว่า แต่ไม่เกินงบคุณมาก

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ครับ LG Optimus Black ไปเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    53
    LG จะมีปัญหาเรื่องสัญญานหรือป่าวครับ แล้วรุ่นอื่นแอนดรอยอัพได้ไหม Milestone มันไม่ดีเหรอครับ ตกรุ่นแล้วหรอ จะไปถอยวันนี้แล้วเนี่ย

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    โห Motorola Milestone ตกรุ่นไปไกลแล้วครับ ใช้แค่แอนดรอยด์ 1.6 เองครับ ดูรุ่นใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่าครับ มือถือของ LG ไม่มีปัญหาสัญญาณเหมือนไอโฟน สี่ สีดำหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    53
    สรุปอย่างไม่เป็นทางการ Cooper ของหมดครับ รออีกเมื่อไหร่ไม่รู้ คนขายตอบไม่ได้ ตอนนี้เล็ง LG Optimus Black or White อยู่ไม่แน่ใจเรื่องราคา แต่คนขายดันยก SS Galaxy S มาให้เลือกอีก ต่อเลยครับ เปรียบเทียบให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ผมรอ moto Defy+ ไม่รู้มันขายวันใหนแฮะ