ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โล้นซ่าพา \m/ Rock \m/
    กล่าวขอบคุณ
    3,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 223

Question ดูเปอร์เซ็นการโพสท์ต่อวันที่ไหนหรอครับ

ดูเปอร์เซ็นการโพสท์ต่อวันที่ไหนหรอครับ
    แบบที่บอดเก่ามีอะครับ
    อยากรู้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    Blog Entries
    2
    ึคลิกชื่อตัวเองครับ เเล้วกด "ดูข้อมูลส่วนตัว" เเล้วดูตรงเเทป About Me ตรง Posts Per Day ครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,717
    มันมากสุดเท่าไรหรอ
    จากเท่าไรถึงเท่าไร
    แบบใหนถึงจะว่าสูง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Merchanics : 31st August 2011 เมื่อ 18:50

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Merchanics อ่านกระทู้
    มันมากสุดเท่าไรหรอ
    จากเท่าไรถึงเท่าไร
    แบบใหนถึงจะว่าสูง
    post per day ช่วงแรกๆจะสูงล่ะนะครับ ส่วนใหญ่ที่เห็นถ้าเกิน 10 กว่าๆนี่ถือว่าเยอะครับ แต่ช่วงวันแรกๆที่สมัคร ก็จะเกินกว่านี้แทบทุกคนล่ะครับ แล้วหลังๆมา พอบางวันได้โพส บางวันไม่ได้โพส เดี๋ยวมันก็จะลดลงเองล่ะครับ ส่วนใหญ่ จะอยู่ไม่เกิน 10 หรอกครับ

ปล. post per day บางทีใช้ดูไม่ได้หรอกครับว่าคนนี้โพสเยอะ โพสน้อย เพราะ บางคนอยากจะสถิติสูงๆ แต่กลัวคนเห็นว่า post per day สูงก็เลย รอให้เวลาผ่านไปนานๆแล้วแอบเนียนโพสเยอะๆเป็น 100 โพสก็มี - - แกวนี้มีมาตั้งแต่สมัยก่อน ผมเลยไม่อยากจะมาบอกว่าใครโพสเยอะ โดยการมองจาก post per day ครับ ถ้าดูจะดูแต่ละวันมากกว่า
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,717
    เหอะๆๆๆ
    OKครับ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ไม่จำเป็นต้องดูก็รู้เพราะgu rock

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    ของผม

Posts Per Day 1.38 เอง 5555+