ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

Zoom Player Home MAX 8.6.1 with RegKey Fullมาใหม่สดๆ ร้อนๆ

Zoom Player Home MAX 8.6.1 with RegKey Fullมาใหม่สดๆ ร้อนๆ

Zoom Home Player MAX v.8.6.1 Final - โปรแกรมเล่นไฟล์มัลติมีเดียได้ทุกนามสกุลพร้อมลูกเล่นมากมาย
    จุดเด่นอยู่ที่ความรวดเร็ว กินทรัพยากรของระบบน้อย เข้าถึงได้ง่ายครับ โดยจากการทดสอบผมเปิดไฟล์ MKV ซึ่งเป็นไฟล์หนังขนาดใหญ่
    เจ้านี่มันใช้เวลาทำความรู้จักกับไฟล์แค่ 3-5 วินาทีเองครับ(ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับความเร็วของ คอมฯของแต่ลท่าน)
    อ้ออีกอย่างที่สำคัญที่บอกว่าเล่นได้ทุกไฟล์พร้อมลูกเล่นมากมายนี่มันไม่ได้โม้นะครับ มันเป็นของจริง
    เพราะเจ้านี่ไม่ได้ทำมาเพื่อเล่นไฟล์มัลติมิเดียร์ได้อย่างเดียว แต่ยังสามารถเปิดหน้าเว็บต่างๆ ได้เหมือน Browser,
    และยังสามารถ เปิดไฟล์รูปได้แทนโปรแกรมดูรูปอีก ดูหนังไม่เต็มจอหรอไม่พอตามความ Want ของท่านก็แค่เลือ่น Scroll
    ของเมาส์ก็สามารถปรับขนาดหน้าจอได้อย่างง่ายๆกันแล้วล่ะครับ เพราะฉนั้นอย่าลืมโหลดเจ้าโปรแกรมต่างดาวนี้ไปใช้กันดูนะครับ
    เรียกว่ามีโปรแกรมเดียวเหมือนมีโปรแกรมรวมกัน 3-4 โปรแกรมเลยทีเดียวโอ้วววว ว่าแล้วก็ดูรูปตัวอย่างกันหน่อยดีกว่า

ไฟลรูปก็ดูได้ เห้ย บ้าไปแล้วว!

เปิดเว็บยังได้อีกโอ้ววววว!

ขอขอบคุณรูปภาพจากท่าน kummala @ nooknanclubครับ

สิ่งที่มาใหม่ในเวอร์ชั่น 8.6.1

• Play DVD movies
    • Choose from a variety of DVD audio and video decoders for improved compatibility and reliability
    • DVD playback from hard drive, USB drives, etc.
    • Parental control with password protection watch DVD
    • Play damaged AVI files
    • Extract the archive files and play
    • Support for Windows Media DRM
    • Powerful Playlist Manager
    • Support for various media formats
    • Built-in 10-band equalizer with presets
    • Easy access to most of the interfaces of audio and video filters
    • Support for Unicode
    • Extensive command line support
    • Support for skins Interface

Download

Password:webforfun.net

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ninwatza : 21st March 2013 เมื่อ 09:58
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ลิ้งนี้หมดอายุจริงๆนะครับ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zxcvufe22 อ่านกระทู้
    ลิ้งนี้หมดอายุจริงๆนะครับ
    แก้ไขแล้วครับ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM