ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 279

Exclamation [แจก] มหาโคตะระเกม PS2 มีเป็นแสน ครับให้ว่อง !!!!!!

ลิ้งเว็บนะครับไว้โหลด

http://www.emuparadise.me/Sony_Playstation_2_ISOs/41

ในนี้มีเกม PS2 บานเลยครับ แยกตามหมวด ตัวอักษร A-Z โหลดเสร็จ ไรท์ลงแผ่น DVD ใส่เครื่องPS2 ได้เลยครับผมลองละ
    แต่มันจะโหลดช้าหน่อยนะครับเพราะเว็บนอก ผมเนตทรู 10Mb ใช้IDM ช่วยโหลดวิ่งอยู่ 50-250 Kbps อ่ะครับ แล้วแต่อารมณ์
    เจอสิ่งดีดีก็เลยมาแบ่งครับผม ผมว่ามีไม่น้อยที่ดักดานเล่น PS2 อยู่ ทั้งๆที่ PS4 จะมาแล้ว กดขอบคุณให้หน่อยก็ดีนะครับ ^^
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย good11 : 9th March 2013 เมื่อ 00:18

Forest dong dib
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Blog Entries
    1
    ผมโหลดเว็บนี้อยู่นาน แล้วครับแต่ว่าเฉพาะเกมส์ที่ Admin เค้าปล่อยแค่ไม่กี่เกมส์เองครับ

นอกนั้นผมโหลดแล้วบางไฟล์มันก็เสีย เช่น ลิงค์ในกระทู้ที่เค้ารวบรวม มา

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,925
    มาเจิมให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ผมก็โหลดของเพลย์1อยู่ครับ บางเกมส์ต้องใช้โปรแกรมอื่นแตกไฟล์อีกครั้งถึงจะได้ไฟล์เกมส์จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    256
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wievykung อ่านกระทู้
    ผมโหลดเว็บนี้อยู่นาน แล้วครับแต่ว่าเฉพาะเกมส์ที่ Admin เค้าปล่อยแค่ไม่กี่เกมส์เองครับ

นอกนั้นผมโหลดแล้วบางไฟล์มันก็เสีย เช่น ลิงค์ในกระทู้ที่เค้ารวบรวม มา
    อันนี้ผมหมายถึงเกมของ PS2อย่างเดียวนะ เกมของอันอื่นผมไม่รู้ +คุณเข้าไปดูยังเหอะครับ มันมี A-Z เลย เยอะมาก แค่หมวด A ตัวเดียวก็บานแล้วครับ - -""" ส่วนไฟร์เสียผมไม่ทราบนะครับว่ามีเยอะหรือเปล่า ส่วนผมโหลดเกมต้องห้ามในเว็บนี้มาทุกภาคไรท์ลงแผ่นDVD เปิดในPS2ก็เล่นได้หมดนะครับลองละมันก็เป็นธรรมดาป่ะครับ มันก็ต้องมีเสียมีปัญหาบ้าง ไฟร์เกมแต่ละอันนี้อัพเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ แผ่นPS2 ส่วนใหญ่ก็อยู่ในปี 2000-2010 ครึ่งๆกลางๆ หลายปีมาแล้วก็ย่อมมีเสียบ้างเป็นธรรมดาใคร ดวงซวยก็ซวยไปครับ ส่วนตัวผมยังไม่เจอ -..-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขอบคุณนะครับ เสียดายไม่มีเกมนี้ the prince of tennis form the strongest team หาจนทั่วเน็ตแล้วยังไม่เจอ55+

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ช่วยบอกวิธีไรท์อย่างละเอียดหน่อยได้มั้ยครับ แล้วใช้โปรแกรมไรครับ
    DESPISED ICON

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    สมัครยังไงอะ ไม่ได้สักที

กล่าวขอบคุณ
    256
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ XEarthXMosherX อ่านกระทู้
    ช่วยบอกวิธีไรท์อย่างละเอียดหน่อยได้มั้ยครับ แล้วใช้โปรแกรมไรครับ
    ผมใช้ ImgBurn ไรท์ครับผม ลองโหลดมาใช้ดูสิครับง่ายๆเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย good11 : 9th March 2013 เมื่อ 00:19

Dead
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    เว็บนี้มันมีมาเป็นปีแล้วนะ เพิ่งเห็นกันรึ...................

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    ผมโหลด WWE 2011 อยู่ ใช้ Daemon เมาท์แล้วใช้ Nero ไรท์ เป็นอันจบ ที่กลัวอยู่ตอนนี้คือ ไฟล์ที่โหลดมามันต้องใช้ FreeArc แตกไฟล์ ซึ่ง ตั้งแต่เจอไฟล์ของ FreeArc ผมไม่เคยแตกไฟล์ได้สำเร็จเลย T T

ตอบเรปบน - ปกติ ผมนั่งติดหน้าจอ PC ไม่ก็โน๊ตบุคตลอดอ่ะครับ เครื่องคอนโทรไม่เคยคิดจะแตะเลย แต่มะวานเดินผ่านตลาดแถวบ้านเห็น PS 2 ขาย มือ2 1300 ผมต่อเหลือ 1000 เข้าก็ยอม ผมถึงต้องมาหา ISO ในนี้ไง

ฮิๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ps1 กับ ps2 เหมเยอะมาก แต่พอ ps3 ****เหลือ40% ได้มั้ง เดี๋ยวพอ ps4 สงสัย10% ของ ps3 5555