ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เสือปืนไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 346

Slow PC Fighter FULL (Thai) แก้ปัญหาคอมฯ อืดช้า เบาๆ ไม่หนักเครื่อง [Mediafire]

ซีรีย์เกาหลี หนังใหม่

หมายเหตุ: ในการ Crack โปรแกรมให้กดที่คำสั่ง Crack (ตามรูปข้างล่าง) เพื่อจะ Install (ถ้าเปิดโปรแกรมอยู่ให้ปิดโปรแกรมก่อนนะครับ) โดยถ้าท่านติดตั้งโฟลเดอร์โปรแกรมเอาไว้ที่ C:\Program Files\Fighters\SLOW-PCfighter ก็กด Install เลยครับ ถ้าติดตั้งไว้ที่อื่นให้กด Browse ไปที่โฟลเดอร์ที่ติดตั้งกดก่อน แล้วค่อยกด Install ครับ โดยเมื่อกดปุ่ม Install แล้วมันจะขึ้นมาทับกับไฟล์ที่มีอยู่เดิม เราไม่ต้องสนใจ ให้กด Yes to All เลยครับ

ลิ้งดาวน์โหลด http://www.mediafire.com/?ow510zd9ctsbdh3
    ขนาดไฟล์ : 8.04 MB

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    โอ้วขอบคุณครับ หามานานมาก แต่ว่าต้องติดตั้งโปรแกรมก่อนหรือเปล่าครับ ?

... " JOKERGAMETH " ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ดีมาก goooooooood