ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 600

Lightbulb Samsung Galaxy S IV [ ยังไม่แน่นอนว่าจริงหรือไม่ ]

Samsung Galaxy S IV

[ ยังไม่แน่นอนว่าจริงหรือไม่ ]

อ่านๆๆๆ ^^

ใกล้เข้ามาแล้วครับ สำหรับกำหนดการเปิดตัวมือถือรุ่นเรือธุง(flagship) ตัวใหม่ล่าสุดของซัมซุง
    หรือในชื่อรุ่น Samsung Galaxy S4 ที่ได้รับการยืนยันแล้วว่าจะมีการเปิดตัวในวันที่ 14 มีนาคมนี้
    ล่าสุดก็ได้มีภาพหลุดจากประเทศจีนที่ระบุว่าเป็น Galaxy S4 (GT-I9502) ชุดใหญ่แบบชัดๆ ออกมาให้ยลโฉมกันก่อนงานเปิดตัว 2 วัน
    ซึ่งถือเป็นภาพตัวเครื่องจริงๆ ครั้งแรกเลยก็ว่าได้ เพราะก่อนหน้านี้มีแต่ภาพจากโปสเตอร์หรือไม่ก็ภาพเรนเดอร์

…หน้าตาจะเป็นอย่างไร
    จริงหรือมั่ว ชัวร์หรือไม่ ใหญ่หรือเล็ก ยาวหรือสั้น
    [ เรึ่มละๆ ชาว Jokergame อย่ายาไรนะก้าผมนะครับ ฮ่าๆ ]

v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v

ซึ่งเมื่อดูจากภาพด้านซ้ายเข้าไปในปุ้ม Start จอคอมแล้ว
    เราจะเห็นว่าเป็นที่แน่นอนแล้ว ว่าตัวต้นแบบของ Windows XP กำลังพัฒนาและเตรียมออกวางขา...ถุ๊ย !!! โห่ อุสาห์ย้อนกลับไปเป็นปี

กลับๆๆๆๆ

Galaxy S4 ในวันที่ 14 มีนาคมนี้ ที่เมืองนิวยอร์ค พร้อมกับทางเว็บไซต์ Sammobile ก็ได้ยืนยันข้อมูลและเผยรายละเอียดสเปคใหม่ล่าสุดของ Galaxy S4 ซึ่งครั้งนี้มีการเปลี่ยนรายละเอียดของซีพียู จากเดิมที่จะใช้ Exynos 5 8-core เปลี่ยนไปใช้ Snapdragon 600 4-core แทน

สเปคล่าสุดของ Galaxy S4

หน้าจอขนาด 4.99 นิ้ว Full-HD

ซีพียู Snapdragon 600 1.9 Ghz

แรม 2 GB

ความจุ 16, 32 และ 64 GB

กล้องถ่ายภาพ 13 ล้านพิกเซล

ขนาดตัวเครื่อง 40.1 x 71.8 x 7.7 มม

น้ำหนัก 138 กรัม

ตัวเครื่องมีสีขาวและสีดำ [ ตอนนี้ ]

อ้อ...ถ้าเป็นไปได้มีอะไรมาใหม่ก็จดสิทธิบัติไปเลย จะได้ไม่ต้องมาบ่นแบบ HTC ฮ๋าๆ

แต่ยังไงก็เหอะ...มาใช้ Sony ดีกว่า ฮ่าๆ
    ผมใช้มาหลายรุ่นละ แต่แพ้ Samsung ตงเรื่องสีจอที่สีสดกว่าขาดรอย ฮ่าๆ

[ Samsung สีเพี้ยน หรือง่ายๆคือ สีสดเกินจิง แบบไส้ติ้งราด Hellblueboy แล้วเคลือให้สีเงาอะ ]
    TheSunlightHurtMyEyes

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ของ COPY ละสิถ้า พี่จีนสะด้วยละนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    Blog Entries
    29
    รอจนกว่าจะเปิดตัวดีกว่านะครับ แหม่ ชัวร์สุด ๆ วันเปิดตัว ฮ๋า ๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ทำไมผมเห็นเหมือนมันจะใส่ 2 ซิมได้ด้วย หน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 219
    2 ซิม????????????
    ง่วงนอน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: