ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spkmulletmax อ่านกระทู้
    หรือไม่ก็ทำการขอ ไวริส แบบเสียตังไปเลย 50 ทรู 90 ทรู อย่างงี้ไปเลยป้องกันการ hack อีกที่ใครจะมานั่งเสียตังเพื่อ hack มั่งคิดเอาแล้วกัน
    คุณไม่เข้าใจจุดประสงค์ของเชิฟหรือครับ เค้าบอกว่าเล่นฟรี - -*

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    ส่วนมากผมถ้าไปสมัครเกมส์หรือเวปหรอือะไรต่างๆแล้วมีขอ หมายเลขบัตรประชาชนน่ะ ผมมักจะปิดหน้านั้นทันทีเลย
    อย่าว่างั้นงี้เลยนะ ผมก็ว่ามันเกินไปจริงๆแหละ

ป.ล. ไม่จะดราม่านะครับ แต่แค่เห็นด้วยกับพวกที่เขาไม่เห็นด้วยเท่านั้นเอง เกี่ยวกับบัตรประชาชนอะน่ะ
    ป่าวครับไม่ใด้ดราม่าอะไรเลย ไครที่ไม่เหนด้วย ก้ปิดเวปไปเลยครับ ไม่มีไครบังคับให้ส่งบัตรไป นะครับมันอยู่ที่คนเล่น ส่วนคนที่ไม่เหนด้วย แล้วมาดราม่าใน บอดนี้ ผมว่าอย่าโพสดีกว่า ปล่อยให้กระทู้ตกไปจะดีกว่าครับ เพราะหากไม่มีคนโพสผมก้จะไม่ตอบ

.........................
    จากแอดมิน ครับ

Worrawat Watakit facebook
    DayZ.in.TH แผนพัฒนาระบบให้อนาคต (ในเร็ว ๆ นี้)

- เตรียมโปรโมตเซิฟเวอร์ DayZ.in.TH
    - New map! "Taviana DayZ"
    - New channel รองรับผู้เล่นมากขึ้น โดยฐานข้อมูลเดียวกันสามารถเลือกห้องเล่นได้เพื่อหลีกเหลี่ยงผู้เล่นเป็นจำนวนมาก และสำรองเมื่อเซิฟเวอร์ใดไม่สามารถเชื่อมต่อได้
    - New Whitelist ยืนยันผ่านทาง Facebook โดยอนุโลมบัตรประชาชน
    - New Launcher เตรียมรองรับให้มีการเลือกห้องได้

ดังนั้นแล้วหากมีอะไรคืบหน้าทีมงานจะแจ้งให้ทราบเป็นการต่อไปครับ,
    นำข่าวสารดี ๆ มาให้อ่านและติดตามกันต่อไป

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    ไม่ลองใช้แบบ OCZ หรอครับแบบ เอของ คนไทย..อะไรนั้น (จำไม่ได้) ที่เป็นเมลล์ประจำตัวมาแต่ต้องไปขอที่อำเภอ ส่วนตัวผมก็ยืนยัน OCZ ตั้งแต่อายุ 14 (ยังไม่มี บปช.)

อันนี้ลองถามเฉย ๆ นะ เห็นทุกท่านคุยกันอยู่ ๆ ถ้ามองเป็นใส่ลายน้ำ "สำหรับยืนยัน dayz" อะไรทำนองนี้ทั่ว ๆ หน้าของ บปช แบบนี้จะหยวนป่าวอะ

(^_^)
    กล่าวขอบคุณ
    2,088
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    น่าสนใจดีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ตัวluncherโหลดมะได้ละ

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    โหลด ตัวเกมไม่ได้แล้วค๊าบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanitknight อ่านกระทู้
    ตัวluncherโหลดมะได้ละ
    ตอนนี้ เวปดาวโหลดล่ม กำลังแก้ไขอยู่ครับ ลองใหม่ พรุ่งนี้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dantemas อ่านกระทู้
    โหลด ตัวเกมไม่ได้แล้วค๊าบ
    ตอนนี้ เวปดาวโหลดล่ม กำลังแก้ไขอยู่ครับ ลองใหม่ พรุ่งนี้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,710
    ตอนนี้ คนเล่นเยอะไหมครับ ?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    18.00 - 23.00 น ประมาน 10 กว่าๆ บางวันก็ 20 (บางวันจริงๆ)
    อ่านไปเรื่อย...

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 219
    ไม่มีบัตรประชาชน ใช้อะไรสมัครล่ะทีนี้ 55555
    ง่วงนอน

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,710
    ตอนนี้ถ้าจะสมัครยังต้องไวริส บัตรประชาชนอยู่ไหมครับ ?
    555