ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] Age Of Pirates 2 City Of Abandoned Ships [FULL] [2009] [RPG] [ONE2UP] [คะเเนน 5.7/10]

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamesanook อ่านกระทู้
    เล่นได้ 1000000% ครับ แต่แลค นิืดๆ คงที่การ์ดจอ ผมไม่ถึงแน่เลย

โทดทีครับที่ไม่ได้อัพรูปให้ อัพไม่เป็น

กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้วในมหาสมุทรแห่งเกม PC ในเวลาที่กระแสคลื่นแห่งเกมแนวเดินหน้ายิงและปั๊มรถถังกำลังถาโถมเข้าซัดชาย ฝั่ง(เกมเมอร์)อย่างบ้าคลั่ง ยังมีเกมแนวโจรสลัดเกมหนึ่งโผล่พ้น ยอดคลื่นส่องประกายแห่งความหวังให้กับเกมเมอร์ผู้เบื่อหน่าย เกมนั้นก็คือ Pirates! เกมโจรสลัดลูกผสมชั้นยอดอีกหนึ่งเกม Age of Pirates อาจทำให้หลายคนสับสนว่า เอ๊ะ นี่มันใช่เกมเดียวกับหนัง Pirates of the Caribbean รึเปล่า คำตอบก็คือ ไม่ใช่ครับ เพราะถ้าตา Jack Sparrow ต้องมาอยู่ในเกมนี้ พี่แกคงกอดสมอโดดลงจากเรือตั้งแต่ 15 นาทีแรกของเกมแหงๆ

Windows XP / Vista / 7
    1.5GHz Intel Pentium IV or equivalent (3.0GHz or equivalent recommended)
    256MB RAM for XP / 1GB for Vista (1GB GB recommended for XP / 2GB for Vista)
    8.5GB HDD Space
    nVidia GeForce 4 or equivalent DirectX 9 compatible Graphics Card (nVidia GeForce 6600 or equivalent recommended)
    DirectSound compatible Sound Card
    DirectX 9.0c

upload by pakaannka@JKG

part 01 http://adf.ly/DQu07
    part 02 http://adf.ly/DQu0r
    part 03 http://adf.ly/DQu26

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 14th October 2012 เมื่อ 16:58

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณ คราบบบ กำลังหาอยู่พอดี +1

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เจิมครับ สู้ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ย็ากส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ข้าอยากเป้นแจ๊คคคคคคคคค สแปรโร่ๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    หาเกมส์นี้มานานมาก สุดยอดเลยครับ

F4Phanto/\/\
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    ทำไมคะแนนเกมมันต่ำจัง แบบนี้น่าลองหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นได้ 1000000% ครับ แต่แลค นิืดๆ คงที่การ์ดจอ ผมไม่ถึงแน่เลย

โทดทีครับที่ไม่ได้อัพรูปให้ อัพไม่เป็น

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เอ่อทำไมผมบันทึกเกมไม่ได้เหรอครับ ไฟล์สมบูรณ์ไหมอ่ะครับมันลงได้เล่นปกติแต่เสียอย่างเดียวมันบันทึกเกมไมไ่ด้ กดปุ่มเชพไมได้ตลอด

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เจิมคร้าบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ทำไมเล่นเป็น Peter Blood แล้วมีปัญหาล่ะครับ จะต้องโดนทหารฟันตายอย่างเดียวเลย ชักดาบก็ไม่ได้ ยิงก็ไม่ได้ คุยกันก็ไม่มีตัวเลือกให้เลือก ผมงงมากๆเลยครับ ต้องรบกวนถามนิดนึงเพราะเพิ่งจะเคยเล่นเกมนี้เป็นครั้งแรก

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สนุกมาก ครับ ยิ่ง ลงMod ของ Pirate of Caribean ด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Belphegor666 อ่านกระทู้
    ทำไมเล่นเป็น Peter Blood แล้วมีปัญหาล่ะครับ จะต้องโดนทหารฟันตายอย่างเดียวเลย ชักดาบก็ไม่ได้ ยิงก็ไม่ได้ คุยกันก็ไม่มีตัวเลือกให้เลือก ผมงงมากๆเลยครับ ต้องรบกวนถามนิดนึงเพราะเพิ่งจะเคยเล่นเกมนี้เป็นครั้งแรก
    มันเปนเนื้อเรื่องที่เราต้องตายไม่ใช้หรอ -*-

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    peter blood ต้องไปหาดาบมาสู้ก้่อนครับ มันอยู่ในกล่องตรงระเบียงอะ - -

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Volcanus อ่านกระทู้
    peter blood ต้องไปหาดาบมาสู้ก้่อนครับ มันอยู่ในกล่องตรงระเบียงอะ - -
    คือผมเอาทั้งดาบทั้งปืนสั้นออกมาจากกล่องแล้วน่ะครับ แต่ชักดาบไม่ได้และก็ยิงไม่ได้ด้วยครับ แล้วก็ลองยืนเฉยๆโดนทหารฟันตายก็ over แล้วมาที่ main menu เฉยเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    เอ่อ ทำไมผมมแตกไฟล์ไม่ได้มันขึ้นว่าพาสเวิดผิดอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ลงไม่ได้อะ บอกวิธีลงหน่อย มันขึ้นพาสผิด -.-

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ขอบคุณครับ
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    1
    ทำไม Part2 ผมโหลดไปแล้วเค้าบอกว่ามันไม่มีไฟล์อยุ่ในระบบแล้วอ่าคับ ช่วยบอกที