ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,447

Exclamation AVS Video Editor 6.3.2.234 + [Patch] ตัดต่อ, แก้ไข, ใส่ Effect, ปรับแสง, สี, สร้าง Menu Title ให้กับวีดีโออย่างมืออาชีพ

AVS Video Editor โปรแกรมสำหรับตัดต่อวีดีโอ และ แก้ไขวิดีโอ HD และ Blu-Ray ได้อย่างง่ายดายและแม่นยำ โดยสามารถใส่ Effect,Text,Animation ต่างๆให้กับวีดีโอของเรา
    ได้พร้อมด้วย Template หลากหลายรูปแบบ หรือสามารถบันทึกภาพวีดิโอจากกล้องวีดิโอ กล้อง HD, จับภาพวิดีโอ หรือ ถ่ายโอนวิดีโอจาก DV-camers หรือ VHS, สร้างสไลด์โชว์แบบดิจิตอล,
    สามารถสร้างและไรท์แผ่น CD-R/RW, DVD+/-R, DVD+/-RW, DVD-RAM, Double/Dual Layer ได้ด้วย, แยกภาพยนตร์ออกมาเป็นวีดิโอได้เกือบทุกรูปแบบไม่ว่าจะเป็น
    AVI, MP4, WMV, 3GP, QuickTime, DVD, VOB, และอื่น ๆ, แก้ไขและตกแต่งวีดิโอให้ดูดีขึ้น นอกจากนี้ยังสามารถโอนถ่ายข้อมูลไปยัง iPod,PSP มือถือ และเครื่องเล่นวีดีโอแบบพกพาอื่น ๆ โดยตรง
    ทำให้ไม่ต้องเสียเวลาในการแปลงไฟล์ ด้วยความสามารถของโปรแกรมนี้ มี effect ให้เลือกมากมายกว่า 200 ชนิด ให้คุณสามารถสร้าง วีดีโอความละเอียดสูง และ ภาพเคลื่อนไหว และ
    ยังมีจุดเด่นของโปรแกรมที่ใช้ อัลกอริทึม ในการประมวลผล scene ต่างๆแบบอัตโนมัต ซึ่งช่วยให้การทำงานกับไฟล์วีดีโอมีความรวดเร็วเพิ่มมากขึ้นอีกด้วย

AVS Video Editor 6.3.2.234 + Patch Activator
    Files Size: 147.70 MB

Download

Download

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ที่ว่าแน่ๆ ยังแพ้ AVS ชอบเป็นการส่วนตัว ขอขอบคุณมากๆครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    thank youครับ

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    ขอบคุณครับ ใช้ง่ายคล้ายๆ Ulead Video Studio เลยครับ

Tags for this Thread