ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 51

ของผมทำไมเหลือ 0 วันอ่ะครับ ขั้นตอนนี้ การปรับปรุง>การสนับสนุน>เปิดใช้งานการทดลองใช้ ผมหา เปิดใช้งานการทดลองใช้ ไม่เจอครับ ช่วยแนะผมหน่อย อยากได้จริง

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mbodifu อ่านกระทู้

ของผมทำไมเหลือ 0 วันอ่ะครับ ขั้นตอนนี้ การปรับปรุง>การสนับสนุน>เปิดใช้งานการทดลองใช้ ผมหา เปิดใช้งานการทดลองใช้ ไม่เจอครับ ช่วยแนะผมหน่อย อยากได้จริง
    ขอโทษอย่างแรงครับ เป็นความผิดผมเองที่ผมลืมให้ท่านปิดเน็ตก่อนลงครับ เดี๋ยวผมจะรีบแก้วิธีลงโดยเร็วที่สุดครับ ถ้าเกิดท่านต้องการที่จะลงใหม่ ให้ใช้โปรแกรมพวก Your Uninstaller ลบออกก่อนครับ แล้วรีเครื่อง ก็ลงใหม่ได้แล้วครับ
    (อย่าลืมปิดเน็ตก่อนลงนะครับ)

EDIT:: วิธีทำแก้ให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ลิ้งค์เป็นของเว็บ mega.co.nz
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย De_Fastback : 7th July 2013 เมื่อ 09:35

กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ทำไมตัว activated ถึงดาวน์โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ติ๊กอย่างนี้ก่อนโหลดไฟล์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    3
    Activator ของ Mega โหลดไม่ขึ้นเลยครับ
    Fx 8120 : Gigabyte 970A-D3 : His 6790 Cf : Corsair VG 8G Red : Super Flower 850 Plus : Corsair H100 : Zalman Z11 Plus

กล่าวขอบคุณ
    71
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sawasd อ่านกระทู้
    Activator ของ Mega โหลดไม่ขึ้นเลยครับ
    เห็นว่ามีปัญหา ตอนนี้อัพขึ้น dropbox เพิ่มละนะครับ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณนะครับ จอลองเอาไปใช้ดู

กล่าวขอบคุณ
    71
    เอาลิ้งค์ one-2-up กลับมาให้แล้วเน้อ เพราะตอนนี้ผมเรียนอยู่ที่หอแล้วเน็ตหอมันบล็อคเว็บนี้ เลยถือโอกาสหยุดยาวได้กลับบ้านอัพใหม่ซะเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากคับใช้ได้ 100% คับ avast premier

.::[Isaac™]::.
    ^%$#@!=Nakhonphanom=!@#$%^
    กล่าวขอบคุณ
    687
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ผมลงโปรแกรมเสร็จลง crack เสร็จ พอรีเครื่องเท่านั้นละ เปิดมาจอดำเลย เลยต้องลง windows ใหม่เลยครับ

ตอนที่ลง windows 8 ครับ Y^Y

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ผมลงได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ มันจะเด่งฟ้องตลอดว่าใช้keyขโมยมา หรือ illegal อะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    71
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ potza543 อ่านกระทู้
    ผมลงได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ มันจะเด่งฟ้องตลอดว่าใช้keyขโมยมา หรือ illegal อะครับผม
    ไม่ต้องกลัวครับ มันเป็นแบบเดี๋ยวเป็นเดี๋ยวหาย ใช้ได้เรื่อย ๆ ครับ เพราะถ้ามันใช้ไม่ได้มันจะไม่ให้อัพเดตครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย De_Fastback : 27th July 2013 เมื่อ 23:38

กล่าวขอบคุณ
    71
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dead space 2 อ่านกระทู้
    ผมลงโปรแกรมเสร็จลง crack เสร็จ พอรีเครื่องเท่านั้นละ เปิดมาจอดำเลย เลยต้องลง windows ใหม่เลยครับ

ตอนที่ลง windows 8 ครับ Y^Y
    ตอนกำลังลงโปรแกรมมีปัญหาอะไรมั้ยครับ เพราะผมก็ใช้ windows 8 อยู่ ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ผมเอาวิธีแก้ไข Windows 8 ลงแล้วจอดำมาฝากครับ

เพราะผมก็เจอ เกือบๆจะลงวินโดว์ใหม่แล้ว พอดีมันดำก็จริง แต่ผมยังพอหาทางเข้าเน็ตไปหาวิธีได้ ไม่ได้นอนเลยผม

ผมจะสรุปง่ายๆนะครับ

คือตอนมันขึ้นจอดำ ผมเข้า Task Manager แล้วก็เปิดไฟล์จากในนั้น แล้วก็ไปเปิดโปรแกรม Avast ขึ้นมา

พอเปิด Avast เลือกหัวข้อ ความปลอดภัย > แอนตี้ไวรัส > การป้องกันพฤติกรรม

เลือก ตั้งค่า พอมีหน้าต่างขึ้นมาเลือก กระบวนการที่เชื่อถือได้

มันจะมีแถบให้กด เรียกดู เลือกไฟล์

C:\Windows\explorer.exe

แล้วจะขึ้นอีกแถบ ให้เลือก

C:\Windows\ImmersiveControlPanel\SystemSettings.exe

กด ตกลง

ลองรีสตาร์เครื่องดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย papangkron : 28th July 2013 เมื่อ 06:37

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::[Isaac™]::.
    ^%$#@!=Nakhonphanom=!@#$%^
    กล่าวขอบคุณ
    687
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papangkron อ่านกระทู้
    ผมเอาวิธีแก้ไข Windows 8 ลงแล้วจอดำมาฝากครับ

เพราะผมก็เจอ เกือบๆจะลงวินโดว์ใหม่แล้ว พอดีมันดำก็จริง แต่ผมยังพอหาทางเข้าเน็ตไปหาวิธีได้ ไม่ได้นอนเลยผม

ผมจะสรุปง่ายๆนะครับ

คือตอนมันขึ้นจอดำ ผมเข้า Task Manager แล้วก็เปิดไฟล์จากในนั้น แล้วก็ไปเปิดโปรแกรม Avast ขึ้นมา

พอเปิด Avast เลือกหัวข้อ ความปลอดภัย > แอนตี้ไวรัส > การป้องกันพฤติกรรม

เลือก ตั้งค่า พอมีหน้าต่างขึ้นมาเลือก กระบวนการที่เชื่อถือได้

มันจะมีแถบให้กด เรียกดู เลือกไฟล์

C:\Windows\explorer.exe

แล้วจะขึ้นอีกแถบ ให้เลือก

C:\Windows\ImmersiveControlPanel\SystemSettings.exe

กด ตกลง

ลองรีสตาร์เครื่องดู
    คือว่าไม่ทันแล้วพอจอดำ ผมนั่งลงใหม่เลย T^T ครับขอบคุณที่แก้ได้นะครับคนต่อไปเกิดปัญหาขึ้นจพไม่ซวยเหมือนผมครับ T_T

กล่าวขอบคุณ
    71
    ขอบคุณ คุณ papangkron มากนะครับที่หาวิดีโอแก้ไขมาให้ ตอนนี้เอาขึ้นหน้าแรกให้แล้วนะครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ทำให้อดหลับอดนอน -/\-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย De_Fastback : 28th July 2013 เมื่อ 18:12

Tags for this Thread