ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] CALL OF DUTY : MODERN WARFARE 3 (REPACK|ENG|2011|5.48GB) ONE2UP DIRECTLINK

CALL OF DUTY : MODERN WARFARE 3

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

Genre: First-Person Shooter
    Developers: Infinity Ward, Sledgehammer Games
    Publisher: Activision
    Release Date: November 8, 2011

Modern Warfare 3 ยังคงเป็นผลงานของทีมงาน Infinity Ward เช่นเคย แม้ว่าทีมงานหัวกะทิส่วนใหญ่จะลาออกไปก็ตาม แต่ก็มีทีมงานมือใหม่ไฟแรงเข้ามาแทนที่ นอกจากนี้ยังได้ทีมงานอีกสองทีมมาช่วยเหลือในการพัฒนาอีกด้วยคือทีม Sledgehammer Games และ Raven Software แต่ก็ช่วยเล็กๆน้อยๆเท่านั้น หลักๆยังคงเป็น Infinity Ward อยู่ ภาคนี้จะเน้นไปที่เนื้อเรื่องในโหมด Single-player เป็นหลัก ซึ่งเรื่องราวจะดำเนินต่อจากภาค Modern Warfare 2 โดยทันที ซึ่งทำให้มีตัวละครภาคที่แล้วอย่าง Captain John “Soap” MacTavish และ Captain John Price อยู่ด้วย และสงครามก็จะยิ่งเข้มข้นมากขึ้นกว่าทุกครั้ง จนแทบจะกลายเป็น World War III เลยทีเดียว

ระบบของโหมด Single-player ก็จะให้ผู้เล่น เล่นผ่านฉากในแบบ Mission เช่นเคย โดยจะมีตัวละครหลายหลายตัว จากหลายฝ่ายให้เล่นทั้งหมด 15 Mission ตัวอย่างตัวละครที่ผู้เล่นต้องเล่นก็มี Russian Federal Protective Services agent เจ้าหน้าที่ฝ่ายรัสเสีย , SAS Operative , พลปืนรถถังฝ่าย US และอื่น ซึ่งฉากแรกจะเป็นฉากทหารรัสเซียบุกโจมตีอเมริกา ใน Manhattan และฉากปิดท้ายคือสงครามใน Dubai ซึ่งศัตรูตัวหลักก็ยังคงเป็นวายร้าย Vladimir Makarov เช่นเคย
    • Minimum System Requirements
    • Processor: Intel Core 2 Duo E6600 or AMD Phenom X38750 processor or better
    • Memory: 16 GB freeharddrivespace / 2GB RAM
    • Video Card: Shader 3.0 or better 256 MB NVIDIAGeForce 8600GT / ATI Radeon X1950 or better
    • Sound Card: DirectX 9.0C or later
    วิธีการติดตั้ง
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 6 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. เมาท์อิมเมจไฟล์ที่อยู่ในโฟลเดอร์ DVD 1 ก่อน
    4. ลงเกมส์ตามปกติ แล้วมันจะถามหาไฟล์ที่ 2
    5. ให้เมาท์อิมเมจไฟล์ที่อยู่ในโฟลเดอร์ DVD 2 อีกที เมื่อลงได้ซักพักจะมีหน้า CMD สีดำขึ้นมาให้รอจนมันหายไปเอง
    6. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    ติดต่อพูดคุยได้ที่นี่

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05 : Part 06

Password : www.sharegameclub.blogspot.com

คำยืนยันและรูปภาพจากผู้ที่โหลด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MongkolGamer อ่านกระทู้
    มาย้ำให้อีกทีนะครับ ตอนนี้เล่นจบแล้ว เพิ่งจบเมื่อกี้เองครับ มันเป็นยิ่งกว่าเกมอีกนะครับ ผมบอกได้ตามตรงเลย ^_^ เล่นจบแล้วต้องตบมือให้เลยครับ สุดยอดมากครับ มีอารมณ์เศร้าเหมือนกัน ก่อนคุณจะเป็นผู้ใหญ่ คุณควรเล่นเกมนี้ซักครั้งนะครับ ถึงเป็นผู้ใหญ่แล้วก็เล่นได้ ^_^ ขอบคุณครับ
    ปล. ดันให้อีกนะครับ ^_^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mueball อ่านกระทู้
    ดันให้ครับ!!
    มีรูปมายืนยัน ลงเล่นได้ 100% ครับผม

ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Real men cry อ่านกระทู้
    มายืนยันครับ ไฟล์เล็กแตกโครตนาน ของผมใช้ไป 36.47 นาที (รวมจอดำ)

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 17th April 2013 เมื่อ 23:19

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ

Dead
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    เจิมให้นะครับ เกมส์ดี

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    มายืนยันครับ ไฟล์เล็กแตกโครตนาน ของผมใช้ไป 36.47 นาที (รวมจอดำ)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Real men cry : 15th March 2013 เมื่อ 12:34

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-=::_GreaN_::=-
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    ขอบคุณสำหรับ้เกมส์ดีๆเล่นได้ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    เจิมให้ครับท่าน
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moowinza789 อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ เกมส์ดี
    ขอบคุณนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Real men cry อ่านกระทู้

ขอบคุณนะครับสำหรับคำยืนยันและรูปภาพ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fifa25420115 อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    722
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    มันส์มากครับภาคนี้

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peenudnom อ่านกระทู้
    มันส์มากครับภาคนี้
    ใช่ครับ เป็นเกมส์ยิงอีกเกมส์หนึ่งที่มันส์ และภาพสวย

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ครับผม = w =

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    ขอบคุณจ้าา กำลังโหลดอยู่ ถ้าเล่นได้เดี๋ยวมานอนยันให้ ♥♥

EDIT.

ลงแบบสบายๆ แต่นานไปนิด เค้าบีบไฟล์มาดีจริงๆ และก็เล่นได้สบายๆเหมือนกันครับ

กำลังมันส์เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 20th March 2013 เมื่อ 04:52

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,306
    ลงเสร็จ ทีแรกยังเปิดเล่นไม่ได้ แต่พอ กดเข้าที่ "Run as administrator" ก็เข้าเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ , ของผม win7 64bit ครับ

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bemkaen : 19th March 2013 เมื่อ 22:38
    *** มองโลกแบบโลกสวย ***

กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    1
    -ขอบคุณคับบ...ดันๆๆๆๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณมากเลยนะคร้าบบบ ขอขอบคุณมากๆเลย กำลังหาอยู่เลยครับ ส่วนมากที่มีโพสเอาไว้ไฟล์ก็โดนลบไปหมดแล้ว ขอขอบคุณที่นำมาลงให้ใหม่อีกนะครับ ขอบคุณมากครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    โอ้ววววว! เจอแล้ว!
    เคยเล่นไปนิดเดียวเอง อยากมาเล่นใหม่
    หาโหลดตั้งนานครับ ในที่สุดก็เจอ
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    มีรูปมายืนยัน ลงเล่นได้ 100% ครับผม

ขอบคุณครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mueball อ่านกระทู้

ขอบคุณครับ
    ขอบคุณนะครับสำหรับรูปภาพยืนยัน จัดหนักจัดเต็มกันเลยทีเดียว

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    มีกี่ พาส ครับเนียเห็นเขียนไว้ว่าโหลดให้ครบ 7 เเต่มีเเค่ 6 เอง
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    Thak You
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    มายืนยันให้นะครับ ตอนนี้ถึง Mission ที่ 10 แล้วครับ ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่มีรูปมาฝากด้วย ^_^" มันส์สุดยอด ภาพสุดสวย ที่สำคัญไม่กินสเปคมาก นี่คือเกมส์ Call of Duty Modern Warfare 3 ครับ ^_^ เกมส์ที่คุณคู่ควร

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    มาย้ำให้อีกทีนะครับ ตอนนี้เล่นจบแล้ว เพิ่งจบเมื่อกี้เองครับ มันเป็นยิ่งกว่าเกมอีกนะครับ ผมบอกได้ตามตรงเลย ^_^ เล่นจบแล้วต้องตบมือให้เลยครับ สุดยอดมากครับ มีอารมณ์เศร้าเหมือนกัน ก่อนคุณจะเป็นผู้ใหญ่ คุณควรเล่นเกมนี้ซักครั้งนะครับ ถึงเป็นผู้ใหญ่แล้วก็เล่นได้ ^_^ ขอบคุณครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MongkolGamer อ่านกระทู้
    มายืนยันให้นะครับ ตอนนี้ถึง Mission ที่ 10 แล้วครับ ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่มีรูปมาฝากด้วย ^_^" มันส์สุดยอด ภาพสุดสวย ที่สำคัญไม่กินสเปคมาก นี่คือเกมส์ Call of Duty Modern Warfare 3 ครับ ^_^ เกมส์ที่คุณคู่ควร

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากเลยนะครับ สำหรับเกมดีๆ ^_^

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    3
    เล่นได้ 1000% ครับ ขอบคุณครับบบบบ

Tags for this Thread