ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย ขายเกมคอม 30 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี Px-Arena Pixelmone Online 24 ชั่วโมง ซื้อเกมสตีม,ขายเกมsteam,รับฝากซื้อเกม ขายจอย xbox 360 มีสาย ไร้สาย ใช้เล่นเกมส์ FOL3 และเกมส์คอมพิวเตอร์ทุกชนิด JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
ลงโฆษณา ขายเกมส์ Steam ราคาถูก บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย ลงโฆษณา โยกังเถื่อน คนโสด.คอม หาเพื่อน หาแฟน หาคู่ หาคนรัก WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,183

[PC] RESIDENT EVIL : OPERATION RACCOON CITY (3GB|BLACKBOX)

Yg-Thor
    RESIDENT EVIL : OPERATION RACCOON CITY

Screenshots:

System Requirements:

Processor: Intel(R) Core(TM)2 Duo 2.4 Ghz or better , AMD Athlon(TM) X2 2.8 Ghz or better
    Memory: 2 GB RAM
    Hard Disk Space: 8 GB free hard drive space
    Video Card: NVIDIA(R) GeForce(R) 8800GTS or better , ATI Radeon(TM) HD 3850 or better
    DirectX® : 9.0c or greater
    Sound: Standard audio device
    Other Requirements: Online play requires software installation of and log-in to Games For Windows – LIVE

Video - Trailer:

Download (One2up)

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4

Dlc Spec Ops All Mission

อยู่ในช่วงอัพโหลดโปรดรอ...

แตกไฟล์ไม่ได้ ไฟล์เสียลองใช้โปรแกรม Zip เผื่อใครไม่มีใช้แตกไฟล์ http://www.7-zip.org/

โหลดไปแล้วเล่นได้
    ช่วยมายืนยันให้ด้วยนะครับ

Coppy ของผมไปลงบอร์ดที่อื่น อย่าลืมใส่เครดิตให้ด้วยเน้อ

Golffeejang@JKG
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golffeejang : 16th March 2013 เมื่อ 17:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    กำลังหาเล่นอยู่พอดีเลยครับขอบคุณครับ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    เล่นได้100เปอเซน นะจ้ะ

(ถึงสเปคโน้ตบุคผมจะเล่นแล้วกระตุกตลอดกาลก็เหอะ)
    ขี้เกียจลงรูปนะ ดูจำนวนขอบคุณที่ผมได้รับเอาก็แล้วกัน
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    2,454
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    เกมนี้สามารถเล่น Co-op กันผ่านวงแลนได้หรือเปล่าครับ
    AMD FX-6100 4.0 GHz OC Mainboard M5A78L-M LX Ram Hyper X DDR3 1600 8GB VGA AMD HD7770 GDDR5 1GB PSU AeroCool Strike 800W

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nayninezaa อ่านกระทู้
    เกมนี้สามารถเล่น Co-op กันผ่านวงแลนได้หรือเปล่าครับ
    สมัยผมเล่น ภาค5มันทำได้นะครับ(ยิงหัวเพื่อน มันส์มาก)
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    เล่นได้100เปอเซน นะจ้ะ

(ถึงสเปคโน้ตบุคผมจะเล่นแล้วกระตุกตลอดกาลก็เหอะ)
    ขี้เกียจลงรูปนะ ดูจำนวนขอบคุณที่ผมได้รับเอาก็แล้วกัน
    ขอบคุณที่มายืนยันให้ ไม่มีรูปไม่เป็นไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nayninezaa อ่านกระทู้
    ได้ครับ วิธีแลนหาได้ตามกูเกิลทั่วไป

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พาท 3 ไล์เสียเเก้ด้วยครับ ซ่อมก็ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nitipoom456 อ่านกระทู้
    พาท 3 ไล์เสียเเก้ด้วยครับ ซ่อมก็ไม่ได้
    ไม่เสียหรอกครับลองโหลดช่วงดึกๆดูครับ
    หรือโหลดโดยไม่ใช้โปรแกรมช่วยโหลด(IDM)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549
    เกมนี้ บัคก็จริง แต่มันส์ไม่น้อย มีใครเล่น แท้ มั้ยเนี่ย